Hạng B2
14/12/09
336
230
43
Bộ phuộc rancho rs5k giá có gần 5 triệu, mỗi cái phí ship hơi mắc, nhưng lần sau thay phuộc là e chơi loại này.
Lỡ rồi chơi bộ phuộc khí nén luôn đi bác, Rancho luôn cho nó máu :D

Hạng C
22/8/13
557
504
63
E không phải con nhà có điều kiện bác ơi, e không đua đâu.

Hạng C
22/8/13
557
504
63
In China, the second generation Pajero was manufactured 2005–2013 and marketed under the name Liebao Heijinggang (猎豹奇兵-黑金刚 Leopaard Black King Kong, whereas 猎豹 can be translated to 'cheetah' instead of 'leopard') by GAC Changfeng Motor Co. Ltd. (广汽长丰, a Guangzou Automobile Group company). It was replaced by a facelifted Leopaard Q6 in 2014.
Hèn gì bên nó phụ tùng bao la như vậy.

• Like
Reactions: coaltrung
Hạng B2
14/12/09
336
230
43
Bữa gặp bác trên Đà Lạt em nói rồi mà, Mit bán bản quyền Pajero cho TQ lâu rồi, trên Taobao thì chỉ thiếu cái khung và chassi là ráp được nguyên con xe :D, bán từ con ốc, núm cao su cho tới nguyên cái máy, chỉ tiếc là tiền ship về chát quá thôi.

Hạng B2
9/11/13
237
248
43
Sài Gòn
Hi Anh. Anh thương bảo dưỡng em Pajero ở đia chỉ nào Anh chỉ giúp với. Thanks Anh
Thật ra Pajero không phải quá khó để sửa. Tỉ như làm đồng thì chắc bạ đâu quăng đó cũng không sao.. Còn phần điện và máy nếu muốn làm kỷ thì cần chổ biết rỏ về nó, mình thì giao cho anh Tấn, nhưng dạo này ảnh dọn gara lên BD rồi thành thử cũng hơi xa.

xe anh Tân đâu có hư mà bảo dưỡng bác ơi :) ảnh chạy con Mec GLK k afh :)
Hehehe... mấy em già này mà không chăm sóc là phiền lắm á... hehehe.