Hạng C
31/3/12
576
1.533
93
Nam Định
www.lilama69-1.com.vn
Hôm rồi iem làm chuyến xuyên Việt, tổng gần 4k km với em Land già, vào sì phố định ới các bác rưng ko phải ngày nghỉ nên ko rám ới, hẹn các bác lần sau vậy.
Iem vào thì chạy ddgf giáp biển, lúc ra thì chạy lên Tây nguyên, cả cung iem đi đổ 4 lần dầu, hết tầm 7 củ, về bắc iem lại làm cung Sapa nữa, thế là cũng đủ để trải nghiệm với em trâu già rùi.

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
Hôm rồi iem làm chuyến xuyên Việt, tổng gần 4k km với em Land già, vào sì phố định ới các bác rưng ko phải ngày nghỉ nên ko rám ới, hẹn các bác lần sau vậy.
Iem vào thì chạy ddgf giáp biển, lúc ra thì chạy lên Tây nguyên, cả cung iem đi đổ 4 lần dầu, hết tầm 7 củ, về bắc iem lại làm cung Sapa nữa, thế là cũng đủ để trải nghiệm với em trâu già rùi.
Cho ảnh đi bác Doanh, em hóng

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
Phấn khởi :D
Đầu CD Kenwood DPX3070 zin theo Pajero 3.5 suốt 10 năm nay chỉ biết hát đĩa, hát băng, hát đài. Nay em đã khai thêm chức năng AUX cho em nó. Giờ cứ cắm đt vô là nó hát tuốt tuồn tuột :D tạm gọi là hơi hơi sướng cái lỗ tai.
View attachment 630380
xưa giờ em toàn xài cái này, chất lượng âm thanh cực chuẩn vì theo jack 3.5

• Like
Reactions: phamminh1808
Hạng C
25/2/14
575
995
93
Thành phố Hồ Chí Minh
xưa giờ em toàn xài cái này, chất lượng âm thanh cực chuẩn vì theo jack 3.5
hqua em vừa biết có cái thiết bị Roidmi kết hợp với đt phát nhạc bluetooth qua sóng fm cho đầu cd hát :) hiện đại gớm. Nhưng ko biết tín hiệu qua sóng fm nó còn tốt như truyền qua dây ko :)

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
hqua em vừa biết có cái thiết bị Roidmi kết hợp với đt phát nhạc bluetooth qua sóng fm cho đầu cd hát :) hiện đại gớm. Nhưng ko biết tín hiệu qua sóng fm nó còn tốt như truyền qua dây ko :)
không gì ngon bằng dây nhe bác! bác kiếm cọng dây ngon chuyên dùng cho dàn âm thanh và download nhạc 360ks về nghe còn nhức nhối nữa.