Hạng C
22/8/13
557
504
63
Lên hình đẹp nhưng coi chừng đi té ngửa. À mà chỗ này chẳng phải chùa chính thống thì phải. Chắc lại lợi dụng để làm du lịch.

Hạng C
25/2/14
575
995
93
Thành phố Hồ Chí Minh
Xin tư vấn.
Paj nhà em đi rất bồng bềnh, xóc và khó chịu lắm (so với Camry 94 cũ của em). Lên các trang nước ngoài lại khen Paj êm. Em đang nghĩ là do bộ phuộc cứng quá, nên định thay qua loại khác. Có bác nào từng thay phuộc cho Paj chưa ạ?

• Like
Reactions: coaltrung
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Xin tư vấn.
Paj nhà em đi rất bồng bềnh, xóc và khó chịu lắm (so với Camry 94 cũ của em). Lên các trang nước ngoài lại khen Paj êm. Em đang nghĩ là do bộ phuộc cứng quá, nên định thay qua loại khác. Có bác nào từng thay phuộc cho Paj chưa ạ?
Phuộc hư hay mềm quá thì bồng bềnh.

Hạng C
25/2/14
575
995
93
Thành phố Hồ Chí Minh
Cái này em có kinh nghiệm. Paj bồng bềnh do tăng gầm không đúng, hạ gầm xuống, cân chỉnh cho cân bằng. Nếu phuộc hư thì tìm phuộc toy cá mập cùng chủng loại nhưng bền và chạy dịu hơn phuộc zin theo paj.
Paj có vụ tăng gầm hả bác? em mới nghe. cái này là chủ cũ độ lên hay sao

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
Hiện tại trong nội thành có đại lý nào của Mit rành mấy vụ này không bác?
Bên Mit Khánh hội đang có chương trình kiểm tra miễn phí, bác thích thì qua. E k làm trong đại lý. Nếu bác thích hãng thì vào Isamco Cô Giang. Tăng giảm gầm không phức tạp cũng không cần máy đo, chỉ cần thợ tỉ mỉ cẩn thận và cần test thử vài lần. Thay phuộc thì Gara nào cũng dc. Bác muốn xe zin thì vào hãng, muốn gầm êm, ngon thì lên Pháp sư.

• Like
Reactions: phamminh1808
Hạng C
25/2/14
575
995
93
Thành phố Hồ Chí Minh
Bên Mit Khánh hội đang có chương trình kiểm tra miễn phí, bác thích thì qua. E k làm trong đại lý. Nếu bác thích hãng thì vào Isamco Cô Giang. Tăng giảm gầm không phức tạp cũng không cần máy đo, chỉ cần thợ tỉ mỉ cẩn thận và cần test thử vài lần. Thay phuộc thì Gara nào cũng dc. Bác muốn xe zin thì vào hãng, muốn gầm êm, ngon thì lên Pháp sư.

Trân trọng cảm ơn bác :D
Pháp sư là ai bác nhỉ? Bên hội Honda thì pháp sư là bác Tấn ở Hóc Môn, không biết bên đây là ai. Em hay sửa bên H26 mà nay dời đi xa quá em ớn luôn, tính xem có chỗ nào gần hơn mà phải ngon, gara cũng được.

Thêm nữa là các bác trên đây có ai độ Cruise control và ABS cho Paj chưa ạ??? Ghế có lumbar support nữa. Mấy cái option ngon mà Paj VN ko có :(