Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Chắc bạn kia đang chạy doanh số nên thiếu kiềm chế. Thông cảm cho chú ấy :)

Nhưng mà bán buôn mà trao đổi với khách hành tương lai như thế, chắc cũng k dám cho khách biết tên thật và showroom nào rồi. Chỉ khổ chi Mit bị vạ lây.
Tôi nói tôi không phải sales, còn Mit nó bán hàng dc hay không kệ nó, ông biết đọc thì đừng có nói tào lao. Ông là đàn ông mà cái kiểu nói bóng gió như đàn bà thì nhục lắm.
Tôi xài xe tôi comment sai chỗ nào? Ông có xài thử Outlander chưa mà bày đặt ý kiến ý cò.

Hạng D
24/10/15
3.631
2.503
113
33
Ý bác ấy là đàn bà "thâm "lắm:D. Trong OS bác nào là "đàn bà" nói thử xem có phải vậy ko:rolleyes:

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
1/9/08
8
6
3
Tôi đang chạy Lancer nhập ĐL 2009. Công nhận Mit trâu bò, lái rất ok. Nhưng Mit bây giờ cực kỳ bảo thủ, cũng định mua thêm xe Out từ 2016 nhưng đến giờ thì họng gió cho hàng ghế 2 thôi cũng không lắp. Cá nhân tôi không cần họng gió hàng ghế 3. Thêm 30-50tr có đáng là bao, bỏ vụ sưởi ghế đi cũng ok, đã lắp ráp tại VN mà không tham khảo ý kiến người dùng là rất tệ. Nếu các bác sale (chỉ nếu) vẫn bảo vệ quan điểm và Mit không thay đổi thì đây là điểm trừ đáng tiếc. Mặc dù rất muốn mua xe nhưng tôi sẽ nói không khi thiếu cái này.

• Like
Reactions: altis2003
Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Bác có thể không ưa tôi nhưng hùa theo dạng ngửoi thâm như đàn bà thì bác cũng khác gì. Tôi nói về dàn lạnh sai chỗ nào mà chỉ trích tôi?
sorry sorry đã làm bác phật ý , mình đâu bình luận đúng sai gì về các còm của bác đâu sao bác lại giận em .
Vâng đúng, cái cách bác tranh luận với mọi người thì đúng là em và bác khác giới tính rồi .

Hạng C
21/9/14
620
8.414
93
55
Có tiền, em chắc chắn sẽ đổi con này.
Em đã đi nhiều loại xe.
Tâm đắc nhất vẫn là Escape 2009-2010. Nhưng giờ không sản xuất hay nhập nữa.
Sedan đi nhiều loại nhưng không khoái.
Với giá này, option này, cam kết chất lượng Nhật Bản thì em đánh giá cá nhân là không xe nào qua xe này.
Escape thì động cơ mạnh, bốc nhưng hộp số thì tệ và không đầm bằng em này đâu.

Hạng C
21/9/14
620
8.414
93
55
Chờ đợi bản CKD có cửa giớ hàng 2 và 3, cuối cùng thất vọng toàn tập. Cứ nghĩ xe nhập thiết kế dành riêng cho thị trường Nhật, về VN phải bổ sung cái “tính năng” đặc biệt cần thiết này. Thế mà cũng y vậy. Thôi bye em luôn nhé. Tầm tiền này lượm Ỉn số tự động đi cho lành. Rộng hơn, mát hơn, cao ráo hơn.
Hình như tiêu chí xe mà bác nhắm tới chì cần rộng, cao ráo và mát thôi thi phải!!

Hạng C
21/9/14
620
8.414
93
55
Fortuner em còn giảm lạnh chứ nói gì để gió 1 nấc bác ui ...
Mit thì chắc chắn lạnh sâu hơn Toy rồi, nhưng điều mà bác ever... nói cũng có lý khi mà out nó chỉ có mỗi 1 luồng lạnh ở trên như con Captiva (ghế trc lạnh teo trym mà ở sau vẫn than nóng :confused:)
Mà nói thiệt với các bác! Em chỉ quan tâm 1 điều là sao Mit họ ko lắp máy dầu cho con Out này nhỉ, em mở nắp capo còn thấy rộng quá trời lun ý ...
Xe hơi ở thị trường Nhật hiếm khi lắp động cơ Diesel lắm bác ui!