Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Nghe sao có vẻ lom com cho mít quá
Vâng lôm côm lắm lắm luôn. Hôm qua tí nữa em bị đóng tới 198tr thuế trước bạ vì nhờ bạn sales bên mitsubishi tân sơn nhất tư vấn là "thuế giờ tăng vậy anh". Hài. Sáng nay vẫn tư vấn em "198tr là thuế trước bạ có gì khó hiểu đâu, có biên lai thuế mà anh". :)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: ductuan.ta90
Vâng lôm côm lắm lắm luôn. Hôm qua tí nữa em bị đóng tới 198tr thuế trước bạ vì nhờ bạn sales bên mitsubishi tân sơn nhất tư vấn là "thuế giờ tăng vậy anh". Hài. Sáng nay vẫn tư vấn em "198tr là thuế trước bạ có gì khó hiểu đâu, có biên lai thuế mà anh". :)
Đã gửi Cv rồi bác ạ. Bác đợi hết ngày nay chậm nhất thứ 2 sẽ đóng thuế đúng giá trị của nó

Xin thông báo với bác đã đóng thuế dc rồi nhé

2/3/14
1.327
1.287
113
Con outlander sport năm kia cũng vậy mà k rút kinh nghiệm. Chỉ cập nhật bảng giá cho chi cục thuế tính mà cũng lâu.

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Cập nhật thuế họ phải mất thời gian đồng ý chứ bác.
Nói theo kiểu VN thì đúng là Mit quan hệ kém, nên thủ tục thông quan, thuế chậm :)
Một hãng xe triệu (hoặc tỷ) "đô" mà vẫn quan hệ kém. Vậy thì mấy hãng xe be bé chắc người mua bị bào còn xương không. Hu hu.