Hạng B1
4/11/15
93
88
18
57
Số là em có lập thớt bên box kia hỏi Kia New Sorento và Mitsubitshi Pajero Sport chọn loại nào ? Các bác bên box Kia đa số chọn Kia New Sorento , em nghỉ tại vì bên box kia nên đa số các các mem Kia cho nên ủng hộ Kia. Hôm nay em mạo mụi lập thớt bên Mitsu xin mod đừng xoá bài của em, để hỏi các mem của Mitsu em có nên chọn Pajero Sport hay New Sorento, các bác nào đã từng cưởi Pajero Sport cho em cảm nhận ạ ? Tiêu chí của em là máy dầu hoặc xăng không quan trọng, miễn là chạy sướng, an toàn, nhiều đồ chơi, bền bỉ.
Cảm ơn các bác nhiều ạ !

Hạng D
23/3/15
1.272
3.922
113
Nói chung là KIA New Sorento có nhiều option hơn Pajero Sport, kiểu dáng trẻ trung hơn, đi ít tốn nhiên liệu hơn... Chung quy là NS hơn PS; nhưng mà cá nhân em không thích xe KIA lắm, thích mỗi con SantaFE 4WD CRDi thôi...

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Nói chung là KIA New Sorento có nhiều option hơn Pajero Sport, kiểu dáng trẻ trung hơn, đi ít tốn nhiên liệu hơn... Chung quy là NS hơn PS; nhưng mà cá nhân em không thích xe KIA lắm, thích mỗi con SantaFE 4WD CRDi thôi...
Mà cuối cùng bác cũng chọn em PS :)

24/3/10
4.364
3.876
113
Mua Sò đê anh, sau này vỡ lẽ da dồi bán thanh lý lại có dịp lên đời xe mới chi sướng chứ chại Mít, mấy cha nài chạy hoài hem chịu bán chán lắm. Xe Mit đồ chơi ít lém, anh thik đồ chơi thì chỉ nên mua Sò vì Sò nó cũng như đồ chơi thui. Kkk, đi Sò nhớ nâng niu chăm sóc kỹ nhen.

Tập Lái
8/11/15
36
37
18
53
Em vừa có chuyến đi SG- Dalat bằng em NS, cảm nhận của em là...chán ốm! Tiếng đóng cửa nghe bựa,
P/s em đang đi PS G 2015 2 cầu

Hạng B1
4/11/15
93
88
18
57
Đi coi mắt em Everest 2015 đi bác chân dài, điện nước đầy đủ, trẻ nữa. 2 em PS, NS giờ già rùi :))
Everest đang thách cưới cao quá bác ơi ! 1,4 tỏi là em biến mất dép !