Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Dùng fa ngoài đô thị, khi có xe chiều ngược lại đến trong tầm đèn thì chuyển cos. Quên chuyển thì đối phương nhá nhá là nhớ chuyển. Mấy thằng khùng sẽ không chuyển
Không ít xe mình nhá, họ cũng nhá mà vẫn chói lòa bác ơi.

Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Hỏi thêm các bác một "chuyện nhỏ" nữa: Chạy vô hẻm, vô chỗ đông người đi bộ/ngồi hóng mát (đường dọc công viên chẳng hạn) các bác có hạ cos luôn chỉ đê demi thôi ko?
Em thì vẫn để cos, khi chạy xe ban đêm thì nguyên tắc là phải mở đèn. Chỉ khi dừng lại thì mới tắt cos để demi thôi

Hạng B1
4/5/16
50
42
18
44
Ban đêm đường vắng, chạy thoải mái!
Mà khổ cái, xe em nhỏ đi đêm ngoài QL1A, QL20 ... như cực hình, xe sau pha chói ko chịu nổi. Mỗi lần bị pha là em tìm chỗ thoáng thoáng lách cho qua. Chứ biết sao bây giờ! heheeee

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Ra đường gặp mấy xe để đèn chiếu xa dù là đằng trước hay gần phía sau mình thấy khó chịu, thậm chí thấy mất an toàn giao thông thì đừng làm cho người khác khó chịu hoặc để họ chói đèn mà gây tai nạn.
Đơn giản sống là vậy mà, phải không các bác?

Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Ra đường gặp mấy xe để đèn chiếu xa dù là đằng trước hay gần phía sau mình thấy khó chịu, thậm chí thấy mất an toàn giao thông thì đừng làm cho người khác khó chịu hoặc để họ chói đèn mà gây tai nạn.
Đơn giản sống là vậy mà, phải không các bác?
Đúng rồi bác Ba, em bỏ bụng câu " việc gì mình không thích thì đừng làm cho người khác"

• Like
Reactions: bacai
Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Hỏi thêm các bác một "chuyện nhỏ" nữa: Chạy vô hẻm, vô chỗ đông người đi bộ/ngồi hóng mát (đường dọc công viên chẳng hạn) các bác có hạ cos luôn chỉ đê demi thôi ko?
Tùy theo tình hình thôi bác,nếu là em, em thấy đủ ánh sáng và đủ an toàn trong hẻm thì mình hạ thôi.

• Like
Reactions: Bluetooth847
Hạng B2
13/2/06
371
265
63
Cần Thơ
Gặp mấy thằng fa sau đít thì mình nép vô cho nó qua rồi tà tà theo fa nó lại... chừng 10p thôi thì mình zọt luôn hehe...

• Like
Reactions: xlive