Hạng B2
8/4/09
327
556
93
Nó cứ tòe loe suốt thế bác ơi. Toàn tải lớn với vài anh cont. Em còn gặp mấy anh mắt lệch nữa. Đèn bên tài của mấy ảnh sáng hơn phụ và cũng ngóc lên. Đó là lắp một bên hay sao bác? Em gặp cũng vài xe như vậy. Xe máy gắn led gây chói trong đô thị càng nhiều. Thêm các anh phịch thủ gắn led rời đá pha bụp bụp nữa.

mấy ông đú đèn nữa mùa, xe như bị lé, 1 bên sáng bình thường, bên còn lại tỏa tứ hướng, có xe thì đú led, cũng tỏa tứ hướng chói mắt là chính, còn bám đường chả bao nhiêu.

Hạng D
21/9/10
1.938
11.093
113
luật nước ngoài cũng cho phép và khuyến khích bật pha khi ra ngoại thành nhưng ngoại thành của người ta vắng như chùa bà đanh, còn ngoại thành của mình (ngay cả mấy đường cao tốc) lưu lượng xe đông như đô thị thì bật pha làm cái quái gì

Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113
Anh Hoadat đâu ta?!
Cho em hỏi xéo:
Đường ngoài khu dân cư cho chạy 80/90 thì phải giữ khoảng cách bao nhiêu ?!
Lúc đó pha có còn gây khó chịu không ?!
Nếu không giũ khoảng cách còn pha thì là con gì ?!

Hạng B2
23/6/17
155
41
28
Anh Hoadat đâu ta?!
Cho em hỏi xéo:
Đường ngoài khu dân cư cho chạy 80/90 thì phải giữ khoảng cách bao nhiêu ?!
Lúc đó pha có còn gây khó chịu không ?!
Nếu không giũ khoảng cách còn pha thì là con gì ?!
Hóng chung với bác

Hạng F
16/7/15
6.302
25.254
113
Hỏi thêm các bác một "chuyện nhỏ" nữa: Chạy vô hẻm, vô chỗ đông người đi bộ/ngồi hóng mát (đường dọc công viên chẳng hạn) các bác có hạ cos luôn chỉ đê demi thôi ko?
em tấp lề/quẹo vô chổ đậu là tắt luôn đèn cos; còn để lại đèn gầm...
lâu lâu quên phi ra quốc lộ không đèn (ql qua thị xã nên đèn sáng choang)

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
em tấp lề/quẹo vô chổ đậu là tắt luôn đèn cos; còn để lại đèn gầm...
lâu lâu quên phi ra quốc lộ không đèn (ql qua thị xã nên đèn sáng choang)
Có lần ở bò sữa Long Thành mình còn tắt hết, không để cả đèn gầm. Chạy ra chừng 5-600m được anh trung tá dừng xe nhắc nhở, không phạt.

• Like
Reactions: nta139
Hạng C
25/7/16
519
5.763
93
Hiện nay đèn các lại zô tội zạ. Mí a thợ thì chỉ lắp xong rùi thoy chứ ít có a cân chỉnh cho hợp ní nắm. Kòn người chạy thì mở đèn zô ý, cứ sáng đèn là được chẳng cần bít fa hay cos. Gặp mấy thể lại đóa e chỉ tránh nhìn trực tiếp zô luồng sáng, cố gắng canh đường mình, mình chạy. Tất cả vưỡn chỉ là ước mơ thoy, đành chấp nhận sự thật các bác ạ

• Like
Reactions: nta139 and bacai