Hạng C
22/1/11
736
1
18
43
Chạy đoạn này phải hết sức bình tĩnh, xe sau vượt cứ vượt, còi cứ còi, đá đèn cứ đá, xi nhan cứ xi nhan, ta cứ đúng tốc độ, còn nhấn chân ga thì tinh thần cũng phải hết sức thoải mái, thoải mái kể cả lúc nhận biên bản, khi nhận biên bản quá tốc độ cũng phải cười tươi, hát vu vơ ố ồ ố ô ACE OS nói đúng ghê tại mình hok nghe hé he hé he:D

Hạng C
22/1/11
736
1
18
43
Kendu75 nói:
CHổ này có lâu lắm rồi mà chắc tại bác ít đi

Theo em thì hok phải bác thớt ít đi đâu, mà tự vì lúc đó bác í ... hưng phấn quá đó mà khà khà khà

Hạng D
16/5/08
1.024
1.050
113
phuni56 nói:
Đoạn nầy các bác chơi hơi "độc".<span style=""background-color: #ffffff; color: #ff0000;""> Nhiều khi bắn ở tận Long Thành (đoạn đường tránh TT Long Thành) về gần ngã ba BigC mới bắt. </span>
Do nhà mình ở Gò Vấp, nên khi đi QL51 về mình thường đi "đường cứu nạn" là QL15 gần Căn Cứ Long Bình (cũ), nay là Khu Công Nghiệp Long Bình rẽ về qua ngã tư Amata vào TP. Biên Hoà qua cầu Hoá An QL1K. Các bác xxx có bắn em thì cứ "phục kích" chờ ở ngã ba tới sang năm.

Bác "rung cây nhát khỉ" đó à hehe...hai khu vực này thuộc quản lý 2 đội khác nhau, nếu bác bị dính ở Long Thành sẽ về đội ngã 3 Thái Lan xử lý, còn tại ngã 3 VT thuộc phòng CSGT tỉnh rồi trên QL15 ngay cầu Mương Sao thì phải. Đoạn cổng 11 về BigC sao khó chịu quá, em về đêm hoài ít khi gặp "phục kích" nhưng lúc nào cũng đề cao cảnh giác, nhiều lúc bò đúng 50 mà các bác cứ qua mặt ào ào nên cũng ức chế lắm.

Hạng B2
2/1/12
155
21
18
49
459 Trần Hưng Đạo Q.1
Cái này mình đã cảnh báo rùi mừ. Xx nó ngồi trong xe đoạn vừa qua khỏi ICD Biên Hoà, tụi xx có 3 xe:
Corola đời 98-->2000 j đó: 61N- xxxx
Mazda 323 52S - xxxx
Zace 52Y -xxxx
Phát hiện tụi này dễ mà, đoạn đường này chỉ có 1 mình nó đậu xe lại, xung quanh đâu có nhà dân hay quán xá j đâu. Đoạn đường vắng tự nhiên có 1 thèng đậu xe lại đích thìa hắn.

Hạng D
16/5/08
1.024
1.050
113
phuni56 nói:
Đoạn nầy các bác chơi hơi "độc".<span style=""background-color: #ffffff; color: #ff0000;""> Nhiều khi bắn ở tận Long Thành (đoạn đường tránh TT Long Thành) về gần ngã ba BigC mới bắt. </span>
Do nhà mình ở Gò Vấp, nên khi đi QL51 về mình thường đi "đường cứu nạn" là QL15 gần Căn Cứ Long Bình (cũ), nay là Khu Công Nghiệp Long Bình rẽ về qua ngã tư Amata vào TP. Biên Hoà qua cầu Hoá An QL1K. Các bác xxx có bắn em thì cứ "phục kích" chờ ở ngã ba tới sang năm.

Bác "rung cây nhát khỉ" đó à hehe...hai khu vực này thuộc quản lý 2 đội khác nhau, nếu bác bị dính ở Long Thành sẽ về đội ngã 3 Thái Lan xử lý, còn tại ngã 3 VT thuộc phòng CSGT tỉnh rồi trên QL15 ngay cầu Mương Sao thì phải. Đoạn cổng 11 về BigC rất khó chịu, em về đêm hoài ít khi gặp "phục kích" nhưng lúc nào cũng đề cao cảnh giác, nhiều lúc bò đúng 50 mà các bác cứ qua mặt ào ào nên cũng ức chế lắm đạp theo là dính ngay.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.479
113
BéBa nói:
Cái này mình đã cảnh báo rùi mừ. Xx nó ngồi trong xe đoạn vừa qua khỏi ICD Biên Hoà, tụi xx có 3 xe:
Corola đời 98-->2000 j đó: 61N- xxxx
Mazda 323 52S - xxxx
Zace 52Y -xxxx
Phát hiện tụi này dễ mà, đoạn đường này chỉ có 1 mình nó đậu xe lại, xung quanh đâu có nhà dân hay quán xá j đâu. Đoạn đường vắng tự nhiên có 1 thèng đậu xe lại đích thìa hắn.
Còn hay có chiêu mở nắp capô giả bộ xe hư, xe thì dán kiếng đen thui tha hồ mà tác nghiệp :p

Hạng D
14/6/05
1.590
3.978
113
Đồng Nai
Cả ở khu vực đường tránh Long Thành và đoạn gần Big C điều xử lý ở trạm Ngã Ba Thái Lan hết bác ạ. Trạm đấy quản lý QL51 từ ngã 3 VT đến hết địa phận Đồng Nai. (gần VEDAN)
Vị trí gần cổng 11 e cũng có thắc mắc rồi mà chưa biết đúng sai thế nào đó là tại gần cổng 11 chỉ cắm biển báo tuyên truyền về tốc độ. Trước cảng ICD TÍn Nghĩa cắm bản báo nội đô thị.
Vậy bác bị bắn khu vực nào, nếu đoạn chưa đến ICD TN thì khiếu nại thử xem cứu vản được gì không. Trước kia bảng báo khu vực nội đô thị cắm chung với biển quy định tốc độ tận ngã 3 cổng 11.( gần ngã vào CLB Xanh) Nay dời mỗi biển báo khu vực đô thị lên gần ICD TN. ( giảm được 1/2 đoạn đường đô thị 50 kmh)