Hạng B1
11/2/11
57
54
18
Trong kinh doanh thì điều đ
Nhờ hàng xóm build hộ cũng là điều bình thường thôi mà , ở đó chi phi rẻ hơn các bác
NÓi về kinh doanh, đó là chuyện hoàn toàn bình thường, nhưng đừng có nhét các câu đại loại như: tự hào người Việt dùng hàng Việt, ủng hộ hàng Viêt....

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Trong kinh doanh thì điều đ
NÓi về kinh doanh, đó là chuyện hoàn toàn bình thường, nhưng đừng có nhét các câu đại loại như: tự hào người Việt dùng hàng Việt, ủng hộ hàng Viêt....
Tôi chưa bao h nói câu tự hào việt nam hay đại loại như vậy khi nói về xe vin, mời bác xem lại comment của tôi, đừng có úp sọt tôi thế

Hạng B1
11/2/11
57
54
18
Tôi chưa bao h nói câu tự hào việt nam hay đại loại như vậy khi nói về xe vin, mời bác xem lại comment của tôi, đừng có úp sọt tôi thế
Tôi không nói về bác, mà nói về cách PR của Vin.không ai xem thường chuyện kinh doanh của Vin, người ta ném đá Vin vì cái lối PR đạo đức giả của Vin: lúc nào mở mồm ra cũng vì dân vì xã hội.

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Tôi không nói về bác, mà nói về cách PR của Vin.không ai xem thường chuyện kinh doanh của Vin, người ta ném đá Vin vì cái lối PR đạo đức giả của Vin: lúc nào mở mồm ra cũng vì dân vì xã hội.
Ok nếu ko phải nói về tôi thì tôi cũng chẳng phải bận tâm vì comment của bác

Hạng D
29/6/15
4.918
15.765
113
39
Hôm bữa đã góp ý với bác là không nên dùng từ trẻ trâu như vậy. Đàn ông mà nhỏ mọn, hẹp hòi. Cứ có cái tin gì của Vin là vô ném đá, dìm hàng.

Trên diễn đàn OS, số lượng Anh Em ủng hộ Vinfast không ít nhưng họ không thèm cãi với ông làm gì. Họ đíu rãnh hơi như ông.

ít ra thì Vinfast nó dám làm cái xe ô tô, đóng thuế cho Việt Nam. Còn ông, thì ông làm được con mẹ gì cho Việt Nam chưa?
A buồn cười nhỉ, mình chỉ chạy grabbike thôi, mua gói thuốc, ly nước, hay phần MacDonald thì trong đó có thuế chưa a?
Có mỗi ông Vin biết đóng thuế xây dựng thiên đàng thôi hả?:D

Hạng D
29/6/15
4.918
15.765
113
39
Đang chạy con Klara bản Pin, đã cho con Vision nghỉ hưu sớm. Chốt lại là chất lượng đúng với giá. Ai chưa thử mà cứ chê thì chỉ là anh hùng bàn phím mà thôi!
Qua chạy thử cái Pega, hay Honda xe điện nhập thì a vứt cái xe Ka-La lởm khởm ra bãi lạc xoong là vừa.

Tập Lái
26/5/16
45
44
18
41
Qua chạy thử cái Pega, hay Honda xe điện nhập thì a vứt cái xe Ka-La lởm khởm ra bãi lạc xoong là vừa.

Tôi chạy Klara người ta ko nói tui chạy xe điện chứ chạy con Pega là người ta bít ngay mình đi xe đạp điện à. Vậy đủ hiểu sự khác biệt rồi.

Tập Lái
26/5/16
45
44
18
41
khi nào có xe chạy thì tin, chứ đặt cọc thì toàn chim mồi chứ đếch ai mà tin với chả không tin. Cái chiêu trò tăng giá kiểu BĐS thì nhầm rồi, xe nó là tiêu sản chứ có phải như đất nó ko nở ra được đâu seeder ạ

Tui hông phải seeder cũng chả bít seeder là gì!