Hạng C
23/1/13
540
3
18
Chào các bác!
Năm hết, Tết đến...Vui có, buồn có... Thời gian này có lẽ ai cũng bận rộn chuẩn bị dọn dẹp nhà cửa, trang trí bàn thờ rước Ông, Bà về...mua sắm đón Tết. Một số thì về quê...Em cũng chuẩn bị đi chợ mua hoa quả chưng bàn thờ đây...:D
Bận thì bận rồi nhưng thiết nghĩ ae S.O.S cũng nên có 1 buổi offline thân mật để "Tống cựu, nghinh Tân" :D:D...Ae ngồi lại, có chuyện vui, buồn kể với nhau nghe cuối năm rồi hỷ xả cho qua tất cả để tinh thần thật thoải mái chào đón 1 năm mới thật vui vẻ cũng hay các bác nhỉ?

----> Mời toàn thể ae sáng nay, lúc 9h00 offline Cafe tại Milano quán nhé. Bác nào rảnh thì ghé ra 888 cho vui, bận thì ráng tranh thủ ghé qua vài phút gọi là gặp mặt anh em cuối năm
Rất mong gặp mặt ae cuối năm!

Kính BDH cho thớt này tồn tại vài giờ nhé. Thanks BDH lắm lắm!:D
<span style=""color: #ffffff;"">P/s: Em thì 10h mới tới được</span>

Hạng C
23/1/13
540
3
18
Giờ em chạy đi mua hoa quả, nhang đèn về chưng bàn thờ đây...bác nào rảnh cứ ra trước nhé:D:D
Hẹn gặp các bác!

Hạng C
23/1/13
540
3
18
Ha Sonata nói:
Em sẽ tới. Mong gặp anh em!

HT tới trước đón ae nha, em chưng bàn thờ xong vọt tới ngay...Nhà xa quá mà, nhìn bản đồ thì 2 dách 2 nơi:(
Một số ae ko cmt nhưng có sms cho em sẽ đến đúng giờ đó.
Anh em đâu hết rồi ta? Cuối năm bận dữ vậy ah?:cool:

Hạng D
2/9/09
2.548
4.942
113
Tp.HCM
Bác Rocket còn đó hem? Em phi xuống :)
Hazzzz nhìn bản đồ thì thấy ba vách luôn...xa ơi là xa.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.439
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Cuối năm gặp được các bác HieuLe309, mợ Nhàn, Rocket1349, Biếu9937, mợ Chi, Phongcar, Migomi, forte2011, mợ Phương ... Tâm sự thoải mái, nói hết trong lòng, nghe và ghi nhớ thật nhiều (trong sổ thù vặt)^_^ vui thiệt vui!!!
Tự hứa với lòng sang năm mới dâng trọn niềm tin, nhiệt huyết, khát vọng tuổi ... trung niên cho S.O.S!
(qua đây, bắn tin lời xin lỗi cuối năm tới bạn bè chiến hữu đồng đội và member O.S về việc trong năm qua em đã bem nhầm, bịt miệng lây nhiều topic và cmt một cách quá ư là ... dũng hãn!^_^ )
Em xin hứa, sang năm em ... cứ thế nếu Củ Cải không ... nâng lương thăng bậc cho em.
Từ nay về sau các bác mợ cứ thoải mái tranh luận (không xì po) và đấu tố (không xúc xiểm) vui chơi (không quên nhiệm sở) xả xì trét (không xì hơi)... nói thẳng (không nói tục) lý luận (không ní xự cùn) một cách hăng hái (không hăng say) vô tư (ko vô công...rồi xù) trong BOX S.O.S nha! Em sẽ không " đì...lít" nữa ạ. Nếu còn làm sai em xin điều chỉnh làm cố tí ạ!
Chúc mọi người ăn Tết vui vẻ, đầm ấm , hạnh phúc và phát tài lộc!

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/10/11
3.772
753
113
Cuối năm bác Tư làm bản kiểm điểm cá nhân àh?

Hạng C
23/1/13
540
3
18
Số là....năm qua em làm ăn dư vài chục tỏi...cuối năm muốn cùng anh em chia vui mà tiếc thật, chưa tới 10 bác tham gia...:(
Em mang sẵn bao tiền giá trị 2 tỏi, toàn giấy 500k, dự định cứ mỗi bác em biếu 20 triệu... gọi là chung vui cùng niềm vui với gia đình em...

Thôi thì cuối năm bận bịu, bác nào tới thì đều đã nhận 20 chai, số còn lại em gửi Milano quán và có dặn bác Biếu nếu tv S.O.S có đến thì cứ lì xì giúp em 20 chai...Vậy, bác nào không chê món quà nhỏ bé và muốn chia vui cùng em thì mời ghé Milano nhận lì xì nhé!
Em còn dư 19 tỏi xài Tết cũng tạm đủ, không sao.
Thớt này off đã xong, BDH xóa thớt giúp em, Thanks!
Chúc toàn thể ae S.O.Sers đón 1 năm mới tràn đầy niềm vui và tiếng cười!

Hạng D
2/9/09
2.548
4.942
113
Tp.HCM
Em đã nhận 20tr của bác Rócket....em hứa, em đảm bảo sẻ trả lời lẫn gốc đúng thời hạn. Anh em với nhau bác chơi 9% thấp hơn xã hội đen 1%...bác thật là Cool :D

Hạng C
23/1/13
540
3
18
dathuong nói:
Em đã nhận 20tr của bác Rócket....em hứa, em đảm bảo sẻ trả lời lẫn gốc đúng thời hạn. Anh em với nhau bác chơi 9% thấp hơn xã hội đen 1%...bác thật là Cool :D

Ấy chết...bác làm thế là phụ lòng em rồi...cứ giữ mà dùng không cần trả vốn trả lời nhé, cần nữa thì em sẵn sàng biếu bác thêm vài trăm triệu xài tạm...chỗ anh em với nhau bác đừng khách sáo:mad: