Hạng B2
30/7/13
262
218
43
Re:Mời các bác tư vấn giúp em thắng xx trong vụ này

Sáng nay ( 6-1-2014 ) tình cờ nghe được trên VOH giao thông trả lời về 1 trường hợp tương tự là từ Hồng Bàng quẹo trái qua LTK ( lúc này HB đèn xanh , LTK đèn đỏ ) thì được phép đi thẳng vào LTK luôn , không cần dừng ở vạch dừng nhưng phải quan sát kỷ khi qua giao lộ ( người trả lời là đại diện của khu quản lý đường bộ 1 )

Last edited by a moderator:
Hạng B1
14/2/11
70
110
33
50

Vụ án này tuy 03 năm nhưng với em đọc lại vẫn..... thấy mới, bổ ích. Em phục bác chủ quá gặp em chắc chiến giỏi lắm đến lều báo PL là em nản mịa rùi :D

Hạng D
27/4/07
1.320
1.013
113
TP.HCM

quocminhtu nói:
Sáng nay ( 6-1-2014 ) tình cờ nghe được trên VOH giao thông trả lời về 1 trường hợp tương tự là từ Hồng Bàng quẹo trái qua LTK ( lúc này HB đèn xanh , LTK đèn đỏ ) thì được phép đi thẳng vào LTK luôn , không cần dừng ở vạch dừng nhưng phải quan sát kỷ khi qua giao lộ ( người trả lời là đại diện của khu quản lý đường bộ 1 )
Quản lý đường bộ khác với CSGT nha.

Hạng B2
14/5/11
224
19
18
124
Mou FC

Mặc dù ủng hộ bác chủ làm tới nhưng nhìn cái bài trang 1 qua bao nhiêu là cửa, chưa kể có báo nhúng tay vào. Hix thời gian đi theo kiện mệt mỏi quá.

Hạng C
8/11/11
720
69
43
47
âu dương lâm,q.8,hcm

Chán nản cho kiểu đầy tớ của dân mà đi hành dân phát ngán !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hạng C
1/3/13
973
809
93
TP Hồ Chí Minh

Vụ của e nhỏ như con thỏ mà nó còn hành e 3 lần lên xuống rồi.còn thứ 3 tuần sau lên mà kg giải quyết dứt cho e thì e lên cục CSGT đường bộ,đường sắt để đưa đơn luôn.