Hạng D
24/3/09
1.044
1
38
34
TP Vũng Tàu
ANDY1606 nói:
mấy bác quan này của nhà ta trước đây không được muối Iốt ấy mà mấy bác thông cảm dùm , kiểu này chắc em thu xếp qua nước quoài sống quá ,chứ kiểu này tiền kiếm được nhiu chỉ để đóng thuế cho cái xe cùi thôi tiền éo đâu dổi xe như như người ta
đi đi rồi để cái xe lại e đóng thuế giữ dùm bác cho, lâu lâu về có xe đi dạo sg-vt cũng zui.

e gọi bác bận thì thôi chứ có gì đâu mà tạ lỗi với e chi, ko sao đâu bác
. e biết e đi đầu tuần công việc nhiều mà. e cố tình đi như thế để khỏi bị rủ rê, cưỡng chế ở cái chốn đèn hoa lộng lẫy ấy :D:D:D:D:D

Tập Lái
21/4/11
31
0
0
54
rõ chán,
mình là cử tri , bỏ phiếu cho các cụ lên để giúp dân , nghĩ chuyện mở mang, phát triển. mà sao trúng toàn cụ thiếu i-ốt. chỉ nghĩ ra được mỗi chuyện cấm đoán, hạn chế , thu phí nhỉ. Nếu chỉ mấy biện pháp tệ hại đó thì một BÁc xe ôm cũng làm bộ trưởng được. Hàng chục nghìn công nhân lắp ráp xe hơi đi xin việc khác để làm là vừa. ngành công nghiệp ô tô của VN mình sắp tèo rồi. Mai mốt toàn đi xe nhập của Thái LAn, Mã Lai, thậm chí Cam Pu Chia hoặc Lào, trung Quốc đi cho khỏe.

Hạng B2
24/12/11
256
4
18
41
Ko nghỉ ra phương án hay thôi đành thu thuế lợi cho nước nhà hay ai củng ko biết !!!!!!!!

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
Chú # có công đưa nước ta về thời kỳ đồ đá.

Mịa, đối với mấy lão này 50 triệu một năm chỉ là muỗi (tiền ở đâu ra thì ai cũng biết) còn đối với người dân thường thì chỉ có nước bán xe.

Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
ANDY1606 nói:
mấy bác quan này của nhà ta trước đây không được muối Iốt ấy mà mấy bác thông cảm dùm , kiểu này chắc em thu xếp qua nước quoài sống quá ,chứ kiểu này tiền kiếm được nhiu chỉ để đóng thuế cho cái xe cùi thôi tiền éo đâu dổi xe như như người ta

Qua Campuchia sống bác ơi. Xe thì rẻ bèo mà không cần đăng ký biển số luôn.

Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
Xưa chửi thực dần là " 1 cổ 2 trong", còn giờ" 1 cổ N tròng" phải ko các bác

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
ANDY1606 nói:
Ra nước ngoài xa xa thì xe rẻ nhưng còn mấy cái khác nó mắc, không ngồi boke và trà đạo mỗi ngày được. Còn qua nước láng giềng thì lại lo tương lai con cái ... lại lăn tăn quá. Khi nào đi thì FFC mình ráng gom lại gần gần có gì còn chém gió nữa ...

Hạng B2
9/3/11
427
2
0
Chuyện này thì xui nhiều hơn hên ròi vì chỉ chờ quyết định của mấy bác quyết như thế nào thoi , đâu có ý kiến gì được mệt tới đâu hay tới đó .