Hạng D
8/2/11
1.915
23
38
Cái chuyện trước mắt tìm ra nguyên nhân cháy xe thì không lo mà lo móc túi dân thiệt là ....... không biết nói sao đây

4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
Xe của diễn viên Ngân Khánh vừa mới cháy đó bác !
dangthu nói:
Cái chuyện trước mắt tìm ra nguyên nhân cháy xe thì không lo mà lo móc túi dân thiệt là ....... không biết nói sao đây

Hạng C
30/6/11
764
65
28
52
Mới yên yên mấy bữa lại lôi chuyện này ra chọc giận anh em. Cái đ*** gì cũng so sánh với các nước tiên tiến. Sao không lấy GDP mà so?

Hạng D
22/2/07
1.412
43
48
vietuc.info
Em coi bên thớt bên kia có người tính thuê thằng nhóc dưới 15, nhờ anh em OS hỗ trợ, mỗi người 1 năm phí nha. haha

Thanh_Corolla nói:
Mỗi khi thủ tướng đã yêu cầu thì có lẽ loại phí này sẽ được thông qua, do đó có các giải pháp cho các bác như sau:
1. Qua nước ngoài sống- như các bác đã nói.
2. Chuẩn bị bán xe sớm (nếu bác nào không muốn đóng phí), trước khi mọi người ồ ạt bán, thì lại không bán được, vì đâu có ai mua.
3. Sống chung với phí và lệ phí- rất nhiều loại (sau này sẽ có bộ trưởng khác nghĩ ra các loại phí khác) --> tận thu để dân hết mua xe, đường phố sẽ thông thoáng hơn.
4. Gửi thư yêu cầu WAMA can thiệp vấn đề này.v.v...
Các bác nghĩ tiếp xem còn đề xuất nào nữa không?

4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
Diễn viên cái nụ cười rất xinh mà em rất thích, em tập cười to hồn nhiên, vô tư như zậy lại không được.
Nay thấy mặt thần tượng của em rầu như bánh bao chiều em chợt giực:D cả mình. Đúng là đàn bà mà buồn là cái mẹt buồn nhìn hăm he sát thủ bác ạ ! :D

Dạo này Ngân Khánh moạp quá mà em suýt nhìn ứ ra:D
quocbangvungtau nói:
4P nói:
dangthu nói:
sao bác biết ???

Tập Lái
15/12/11
46
0
0
Bình Dương
Bác nói vậy chứ thời chị Dậu làm gì sướng như bây giờ :D
Điển hình là buối tối Chị Dậu ngũ với chồng làm gì mà có Bao Cao Su ( Em nói thô tí )
Rồi đẻ ra tràn lan, gọi là trời sinh voi sinh cỏ :D Nuôi con cho ăn cám không à !
Em sống qua thời bao cấp em biết cái khổ, mang gạo ra đường là bị hốt liền:D phải trốn như sóc đóa bác .

Chế độ mình XHCN bây giờ như vậy là ổn rồi. Thu thuế nhiều đời các bác để mở rộng đất nước, đời con cháu các bác sẽ sung sướng thôi. Trách gì nữa, các bác bây giờ cứ gíím tiền, vàng trong Bank không à
Làm giàu cho đất nước đi
wusnat nói:
Sưu cao thuế nặng, sống khổ hơn cả thời chị Dậu!

Tập Lái
15/12/11
46
0
0
Bình Dương
4P nói:
Diễn viên cái nụ cười rất xinh mà em rất thích, em tập cười to hồn nhiên, vô tư như zậy lại không được.
Nay thấy mặt thần tượng của em rầu như bánh bao chiều em chợt giực:D cả mình. Đúng là đàn bà mà buồn là cái mẹt buồn nhìn hăm he sát thủ bác ạ ! :D

Dạo này Ngân Khánh moạp quá mà em suýt nhìn ứ ra:D
quocbangvungtau nói:
4P nói:
dangthu nói:
sao bác biết ???
Nói về các vụ cháy thì sẽ còn nữa, các bác khi đi xe ô tô ra đường nhớ mang theo bình cưu hõa loại lớn nhé . Loại tích hợp chữa được cháy xăng, dầu.

Vụ cháy xăng em đi họp vừa rồi, ngoài đó nói : " Khi nào cháy xe Thủ Tướng NTD rồi làm luôn 1 lần:D "

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
gặp em là em kiện chỗ bán xe, tại sao xe tui cháy, để nó kiện típ lên, chứ im im vậy wài, tỉ nào bay tỉ đó là sao?