Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
Santa_Lucia nói:
!...nếu biểu quyết theo ý kiến của bác Manhodessa thì...3 ông Chi hội phó sẽ như thế này đây!!!
MỜI CÁC THÀNH VIÊN SFC THAM DỰ TIỆC MỪNG "RỬA XE-RỬA LON".
@chevol (ngồi giữa) :bác ý bị ném đá nhiều nhất nên khom thấp nhất...
@ cảm ơn SLC,bài của bác lúc nào cũng có tính hài hước,vui...
@manhodessa : đi công tác về k mệt sao mà
AE dữ vậy?

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Hic em mệt gì bác ơi , cái búa để ở góc 4 ngày nó mốc meo . Thưởng cho bác cái nữa nè

Hạng C
13/6/09
930
15
18
54
TPHCM
Santa_Lucia nói:
manhodessa nói:
Hic
1) Thu 3 chi hội phó khu vực phía Nam: 1.000.000đ/người
Cái vụ này em chưa thấy thỏa đáng nha ... trời ơi rửa lon gì mà bèo như rửa xe ... Đúng là mấy cụ này được chân lân lên đầu mất rồi
2 chai /1 cụ nhé ... anh em biểu quyết không nào ?
He...he...
Đề nghị các bác chỉ tập trung biểu quyết 2 vấn đề: Tổ chức ở đâu? Và có bao nhiêu người tham gia nhá!...nếu biểu quyết theo ý kiến của bác Manhodessa thì...3 ông Chi hội phó sẽ như thế này đây!!!
Hix hix thớt này nóng ghê, ba cụ bảo ae tới để các cụ trảm à, các bác ơi thịt bằng được 3 con nai tơ này nhé, ko để thoát hi hi hi em ủng hộ theo ý kiến bác mạnh, các bác có lòng thì bọn em có ruột em xin đăng ký 2l - 4te ở chỗ nào cũng được

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Hehe bác Hungnguyen và bác SL có vẻ đã ổn ổn ... đồng ý với ý kiến của em .Nhưng cụ Chevol im hơi thế không biết ... em thấy bác Chevol bảo quang quả lốp xe làm quả rửa lon cơ mà ... sao lốp chi có 1 chai à .

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
manhodessa nói:
Hehe bác Hungnguyen và bác SL có vẻ đã ổn ổn ... đồng ý với ý kiến của em .Nhưng cụ Chevol im hơi thế không biết ... em thấy bác Chevol bảo quang quả lốp xe làm quả rửa lon cơ mà ... sao lốp chi có 1 chai à .

Nghe đâu bác ý đang gỡ đèn LED sau của STF đổi lấy triền trả tiền rửa lon...

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
Các bác vui lòng đăng ký đầy đủ số lượng người lớn và trẻ em nghen! Các bác giúp BTC gửi SMS cho các thành viên khác giùm nhé! Tks!

Hạng B2
4/10/08
457
12
18
tp hcm
tiếc quá hôm đó em đi Vũng Tàu về không kịp, lỡ hứa với cả nhà đi Bình Châu với các bác, cuối cùng không đi nên phải đi một mình vậy. Chúc các bác uống khỏe nhé.

Hạng C
20/11/07
529
0
16
hunguyen123 nói:
manhodessa nói:

Nghe đâu bác ý đang gỡ đèn LED sau của STF đổi lấy triền trả tiền rửa lon...

Úi chà....chà... cái vụ này chắc phải mở thớt bán đấu giá thui các Bác ơi....

Hạng D
12/6/09
1.714
5
38
Nhà e đang sửa nhưng cũng cố gắng tham gia với a em !
. E và bà cả ! Nộp lúa cho ai và ở đâu ban LD ơi !
Địa điểm : E thấy Văn thánh good hơn, như thời gian mình tổ chức hơi bị trể ! Nếu sớm hơn thì a e có nhiều thời gian bên nhau hơn !

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
thanhchoray nói:
Nhà e đang sửa nhưng cũng cố gắng tham gia với a em !
. E và bà cả ! Nộp lúa cho ai và ở đâu ban LD ơi !
Địa điểm : E thấy Văn thánh good hơn, như thời gian mình tổ chức hơi bị trể ! Nếu sớm hơn thì a e có nhiều thời gian bên nhau hơn !

Hehe bác thanhchoray nộp lúa cho bác Sờ linh tinh nha .