Tập Lái
14/3/13
12
0
0
40
Gởi các bác,
Em ở vũng tàu, mới tậu em chevy ltz, Bác nào ở vũng tàu tư vấn giúp em vài điều
- Dán phim cách nhiệt
- Lắp dàn DVD, GPS, camera lùi.
- Còn điều gì cơ bản cần làm nữa ko
Các bác chỉ giúp em chỗ nào uy tín và lắp dán loại gì hợp lý

Tks ạ

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Bác chịu khó bỏ 1 ngày cuối tuần lên Sài Gòn là làm đủ thứ luôn!
Nếu như chỉ gắn "cơ bản" thì Bác đã liệt kê đủ.( Nếu nghe nhạc hay tí thì thêm cái Sub điện. :D )
Còn nếu gắn "phức tạp" thì nên alo ông @yeu xe hoi ổng ship về rẻ èo!

Hạng B2
27/12/12
317
19
18
44
Còn nữa nếu lên xong rủ anh em đi cafe + beer gì đó là oki, hehehe...
Chúc bác cưới vợ 2 như ý.

P/S: em cũng ở VT nè

Hạng B2
6/11/12
234
898
93
44
vung tau
www.otosaigon.com
Em thấy bác mua xe về đi một thời gian đã, sau đó mình quyết định các phụ kiện cần gắn. Xe Cruze nhìn chung đẹp rồi, còn thì chỉ cần dán phim (dán loại tốt nhé), gắn DVD tích hợp GPS, camera de nếu trình đang non, có điều kiện thêm cái camera phí trước nữa để đầu vợ 2 bác nó không bị cạ quẹt.
Ngoài ra mua thêm cái thảm sàn, nẹp bệ cửa.

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
Đồ chơi cho Chevrolet Cruze em dự phải cả ngàn món, bác chủ vào các thớt mua bán ngó nghiên cái nào cần trước, xem lại túi mình rồi quyết. Bác chịu khó lên An Dương Vương thì có đa số option. Chúc V2 của bác ngày càng lung linh.:D

Tập Lái
14/3/13
12
0
0
40
Dán phim là chắc chắn rồi. Chiều nay em hỏi ông gởi xe gần nhà vụ Dvd với gps. Ổng bảo chú gắn làm gì, cho vợ nó theo dõi ah. Thằng bạn a mới vừa gỡ đi kìa kakaka.

Tập Lái
14/3/13
12
0
0
40
Cuối tuần nào rảnh rủ thêm vài bác nữa cf cho e thỉnh giáo với

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
hino68 nói:
Bác chịu khó bỏ 1 ngày cuối tuần lên Sài Gòn là làm đủ thứ luôn!
Nếu như chỉ gắn "cơ bản" thì Bác đã liệt kê đủ.( Nếu nghe nhạc hay tí thì thêm cái Sub điện. :D )
Còn nếu gắn "phức tạp" thì nên alo ông @yeu xe hoi ổng ship về rẻ èo!
Thanks bác Hino đã giới thiệu giúp em hihihihihi.
Mới được forwarder thông báo có thể T7 lấy hàng được ,mừng húm, đợt này có tầm 6 bác có bộ đèn hậu Mẹc E300 giá siêu rẻ nhé hihihihih.Đội hình Cruze sẽ càng đẹp hơn.
Thực sự cũng ngoài tính toán,7 thùng đèn về nó ko tính kg và nó chơi tính khối:confused:.
Phí vận chuyển tính theo khối làm em choáng,!dù hơi bị lố nhưng thật sự cũng vui vì 3 bác ở Bhoa có đèn đẹp mỗi lần về off đội hình toàn đèn Mẹc cool :)
Từ khi forwarder nó thông báo thế,trong đầu em cứ hình dung mãi bộ mâm vỏ lò xo gắn vào xe mình nó thế nào đây,có đúng ý mình or lại ko đúng ý mình :(

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
suppersoi nói:

Bác super Sói làm chủ xị hội Cruze Vũng Tàu đi ạ :);),ko biết bác off với bác Vquoc thế nào mà lần nào em về Bhoa bác ý cứ nói bác Sói rất vui hihihihihi

Hạng B2
28/1/13
472
0
0
suppersoi nói:

mấy bác cruze ở vt cho em số nhé. em hay công tác vt làm việc với đối tác bên dầu khí ( tuần nào cũng đi nhưng tháng này chưa đi lần nào vì kẹt việc nhà )
số của em Quốc 0903990303
hẹn offken vt nhé