Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Previa9X S/C nói:
tieuho123 nói:
Previa9X S/C nói:
tieuho123 nói:
Phải công nhận trong PC này cũng có nhiều người rảnh thật , trong lúc Anh , em cùng nhau xây dựng thì lại có người chỉ thích kích bác người khác .... đúng là cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng...

@ Bác Tuyên : em hy vọng Bác hãy suy nghĩ những gì em và các Bác khác đã nói với Bác hôm 16/3 và mong rằng Bác bỏ ngoài tai những lời kích bác của người khác mà rời xa ae Pre nhé , Pre luôn luôn cần những người như Bác vì nếu thiếu Bác thì những người mới chậm chửng chơi xe Pre cũng sẽ gặp nhiều khó khăn trong việc sữa chữa cũng như tìm mua phụ tùng thay thế . Thân
vì vậy mèo nhỏ ?. sao lúc nào cũng cảnh giác vô lối vậy ta?

nick thì mèo nhỏ nhưng người thì to và đầu óc rất thoáng nhé Bác .... bây giờ em chả đi Pre nhưng vẫn thích chơi với ae PC , thích xe Pre độ,... và mong muốn PC ngày 1 lớn mạnh nhé .... vì vậy , ai đó mà thích làm rối tung PC lên thì em cũng chung tay dẹp loạn đấy .
Choi me! hên ghê, may mà vừa rùi bác không trúng cử...

sao thớt Tân Niên bị CNL com: chở lợn.. chở tùm lum không thấy bác nhỉ?
@previa9xs/c : không chỉ có mình bác biết tiếng campuchia nha :Dtheo em khích bác không được khuyến khích ở đây nha bác please តម្លៃ​លើ​ខ្លួន​ឯង
@tieuho123: uống coca ướp lạnh nha

Hạng C
25/5/12
593
4
18
48
hội hoa hậu già cũng lắm chuyện nhỉ , em kết mỗi cái chất mê xe của bác dduyen thôi , khi nào có dịp mời bác ly caphe nhé

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
DANG THIEN AN nói:
Tieuho 123 : làm với em lon coca ướp lạnh đi Bác
( đừng thèm chấp mệch đầu Bác ạ )

Ủa nói dzậy 2 bót uống Coca cho mọi người nhìn chơi đó hử?!

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
CHIEUCUONG nói:
Previa9X S/C nói:

@previa9xs/c : không chỉ có mình bác biết tiếng campuchia nha :Dtheo em khích bác không được khuyến khích ở đây nha bác please តម្លៃ​លើ​ខ្លួន​ឯង
Oh! Bác ko nhắc em cũng ko nhớ choi me là gì? (trước đây em có sống chung với mấy đứa ở Sóc Trăng nên biết chút ít tiếng Khơ-me). Vậy mà khi đọc em lại hiểu theo ý của mấy thèng VK 2 lúa là chơi mi, , , thiệt là xấu hổ quá đi!

PS: Em xin tự phạt 1 ly ,, , ,rồi đi ngủ đây

Hạng B2
26/2/14
182
23
18

[/quote]

[/quote]

[/quote]

ủa vậy là tiếng Campuchia àh, PC dạo này chơi ngoại ngữ dữ quá ha!

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Cứ ai cãi lộn là tui kể chuyện này:
...
Tòa xử 2 thằng cãi nhau.
Lôi 1 thằng ra quất 1 trận tơi bời.
Thằng này kêu: "Hu hu! Sao quan lại phạt con?!"
Quan: "Cái tội mày! Nó kêu 2+2 bằng... 3 mà mày lại đi cãi với nó!"
...

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
tamtany nói:
Cứ ai cãi lộn là tui kể chuyện này:
...
Tòa xử 2 thằng cãi nhau.
Lôi 1 thằng ra quất 1 trận tơi bời.
Thằng này kêu: "Hu hu! Sao quan lại phạt con?!"
Quan: "Cái tội mày! Nó kêu 2+2 bằng... 3 mà mày lại đi cãi với nó!"
...

Vậy Bác Tieuho 123 tội là " đi cãi với nó ! " mình làm giề đây ??? hay Bác Tieuho 123 nhận phạt xíu xiu đi chứ để Bác Tâm cho vài roi oan à ( đau laaaắm )

Tập Lái
12/4/12
19
0
0
59
he..he HT đúng là cao thủ võ lâm. chỉ chờ nhận xét HT thôi. không chơi nữa thì thôi vì không còn vui nữa...
chỉ mới chưa được nữa bộ CỬU ÂM CHÂN KINH

2 bác Thích đủ thứ- Cún Vằn Phịt luyện thêm đi nhá.. hốhố em dzọt đây.

cvp confirmed
Hạng C
2/9/12
640
112
43
Vuong Minh Phung nói:
he..he HT đúng là cao thủ võ lâm. chỉ chờ nhận xét HT thôi. không chơi nữa thì thôi vì không còn vui nữa...
chỉ mới chưa được nữa bộ CỬU ÂM CHÂN KINH

2 bác Thích đủ thứ- Cún Vằn Phịt  luyện thêm đi nhá.. hốhố  em dzọt đây.
Cha Mẹ sinh ra ta vất vả lo cho ta ăn học, tiếng Việt là thứ ngôn ngữ từ lúc lọt lòng Cha mẹ ta đã dạy cho ta để giao tiếp với nhau hàng ngày. Vậy mà ở VN hiện nay vẫn có người dùng tiếng mọi để giao tiếp với nhau(xin lỗi nếu nguoi đó là mọi). Hồi xưa Ông Bà ta gọi như vậy ngoại lai, lai căn( mà lai Tây, lai Tàu còn có giá đằng này lai mọi mới đau). Không biết hạng người đó thuộc hạng người nào trong xã hội này vậy ta? Vậy mà còn há được cái MỒM ở đây, nói ra thật là đau lòng!!!!!

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Em muốn không mất thớt này, vì đây là chuyện nghiêm túc của Previa Club. Mong các bác đừng đưa ý kiến ngoài lề. Cám ơn các bác. Tự nhiên dạo này sợ Mod quá!!!