Hạng B2
6/3/11
455
81
28
48
Phan Thiet
theo kinh nghiệm bán hàng 8 năm của em thì khách hàng đi xe gắn máy đến có tỷ lệ mua xe cao nhất đó bác :)
Chuẩn rồi. Đi gắn máy mới mua 4 bánh. Chứ đi 4 bánh rồi thì mua gì nữa?

Hạng B2
6/3/11
455
81
28
48
Phan Thiet
em đi mua đồ từ quần lót đến máy bay thích nhất là không bị sale làm phiền...

các đồng chí sale niềm nở với bác chẳng qua là muốn vặt tiền bác thôi, chả yêu quý gì bác đâu, bác để tâm làm gì...

bác thích xe nào thì cứ xem xe đó, ưng ý thì mua, đã thích rồi thì cứ mua cho sướng cái thân mình, kệ mẹ sale thái độ thế nào...

chứ nếu bác thích Ford mà lại qua mua Toyota chỉ vì sale của Ford không nhiệt tình thì Ford không biết thiệt mấy phần chứ bác là em thấy thiệt toàn phần rồi nhé...

PS: mà cũng lạ, em cũng chạy 2 bánh phọt phẹt, cũng đến xem ở Ford Cao Thắng, sao sale ở đấy (với ở Phổ Quang) đón tiếp em nhiệt tình đấy chứ?
Em cũng giống bác. Không thích sale làm phiền. Mình ngắm nghía thấy cái nào chưa rõ thì hỏi sale, ngắn gọn thôi, xong thì bụp luôn. chứ nghe mấy anh sale nói dông dai giới thiệu này nọ mất thì giờ.

Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.308
4.999
113
Em cũng giống bác. Không thích sale làm phiền. Mình ngắm nghía thấy cái nào chưa rõ thì hỏi sale, ngắn gọn thôi, xong thì bụp luôn. chứ nghe mấy anh sale nói dông dai giới thiệu này nọ mất thì giờ.

chuẩn luôn,
nghe các bạn ý hát cứ có cảm giác đang bị chăn.
ông nào có tiền sử bệnh sỹ nó kích 1 hồi là xuống tiền.:D

Hạng B2
22/3/10
466
266
63
Trời sáng nay mưa, quần tà lõng wave nát đi rút tiền đóng học hè cho con. Mọi thứ điển ra bình thường chạy ra highland sau nhà hát thành phố đợi 5 phút ko chỗ để xe bảo vệ éo buồn quan tâm. Ờ ờ mày ko bán thì tao đi, bực mình tại chỗ này mọi hôm đi xe có chỗ gửi, hôm nay chắc thấy rách quá nó éo bán :)
Chạy qua Mai Nguyên, có cái trương trình mua tai nghe 99k. Vào thì được biết phải đăng ký tính chửi thề, thì e bán hàng xinh xinh ra xin số đt khi nào có gọi lại sau, ừ thì thôi sg hôm nay trời mát.
Chạy thêm vòng nửa lên q10 mua cái võ cho cái máy tính bảng mà Sgf tặng ( mai mốt tặng nhớ tặng phụ kiện luôn nha hâh), vào cái cửa hàng Giang Nam, cái bé báng hàng coi xong bảo ko có hay gắng bao cho mọi loại máy, ờ thì cho xong. Trả tiền rồi còn được hướng dẩn sử dụng rất là nhiệt tình. Đi ra cửa còn " cám ơn anh nha" tốn 120k coi như 100k cho câu cám ơn hê hê cả 2 bên vui vẻ.
ghé cafe rang xay làm 1 ly vừa đi vưa uống, nghĩ lại 2 thằng có hệ thống cửa hàng thuộc loại lớn mà éo bằng chợ trời.

Hạng D
8/2/11
1.915
23
38
Hôm nào ghé Ford Cao Thắng xem thèng giám đốc bán hàng ló như thế nào mà để khách hàng phản ảnh quá

Hạng C
24/10/11
959
132
63
Bình Thạnh
Em ngoài lề tí ! Vì hok liên quan đến xe. Nhưng cái Đám Sales ở đâu cũng vậy đó Bác ! Chuyện của Bác chủ làm em nhớ lại cách đây 2 năm, lúc đó chuẩn bị lấy Vợ. Em sửa sang nhà cửa, hôm sửa xong, lui cui dọn dẹp, lau chùi rồi để nguyên trang phục và đầu tóc như thế chở bà cả tương lai ghé Nguyễn Kim chọn đồ điện lạnh. 2 Vc em đi vào mà tụi nó nhìn như...người cõi trên (chắc vì em mồ hôi, mồ kê, quần soọc, áo thun lấm bẩn). Hok đứa nào chạy lại tiếp 2 VC em cả, mắc dù ...lúc đó rất vắng khách. 2 VC em đi 1 vòng lấy DT ra chụp những cái ưng ý nào là TV, tủ lạnh, máy lạnh, máy giặt, mấy nước nóng, bếp.....nguyên 1 bộ sau đó lại quầy nói chở gấp. Hô hô ...lúc này 5-6 chú mới chạy lại đon đả... Thế đấy, nghèo ....cũng là cái tội các Bác ạ ! Bị khinh....hix...kệ đi, mình nghèo, mình chịu vậy.

Hạng B2
21/5/14
145
134
43
HCM
Sự thật là ford cao thắng không tốt,mình vừa order 1 chiếc bên Phú Mỹ thay vì bên cao thắng.Lý do giống bác chủ đề cập 100%.Chắc bên Cao thắng có lợi thế ở trung tâm nên không quan tâm lắm đến khách ko chừng,ngòai ra không có nhiều khuyến mãi như chỗ kia (tặng BH vật chất,cản trước,bộ kit vê sinh),Ford Cao thắng thì chỉ tặng cản trước (ngay thời điểm mình quyết định là sẽ mua bên nào)

Hạng B2
21/1/13
371
99
28
Sự thật là ford cao thắng không tốt,mình vừa order 1 chiếc bên Phú Mỹ thay vì bên cao thắng.Lý do giống bác chủ đề cập 100%.Chắc bên Cao thắng có lợi thế ở trung tâm nên không quan tâm lắm đến khách ko chừng,ngòai ra không có nhiều khuyến mãi như chỗ kia (tặng BH vật chất,cản trước,bộ kit vê sinh),Ford Cao thắng thì chỉ tặng cản trước (ngay thời điểm mình quyết định là sẽ mua bên nào)

He he ở trung tâm thì phải chảnh chớ. Bác ra vùng ven mua thì rẻ hơn rồi. Em cũng không chen nổi trung tâm nên cũng ra vùng ven mua đây!

Hạng C
20/11/13
550
506
108
Thành Đông
Tự ái làm chi với mấy chú Saller đó bác. Mình tự ngắm và nghiên cứu xe nếu ưng vẫy tay gọi các chú ấy ra deal thoải mái chứ sao. Mình mua xe chứ có mua nịnh đâu !