Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
RE: Mon 2.5 - Xì Vịt 2.0: Em nào bốc hơn!

CV hay quá nhể ....con FC em cũng vào cua như bác, có cảm giác nhổng bánh .... nhưng hổng lật được, thử nhiều lần rùi :D:D
Em chạy nhát gan nên chỉ dám đạp lên tí vậy thui, máu tí nữa thì chắc cũng cố lên được thêm tí nữa :) Nhưng các bác đừng test nhé, em còn ngồi post bài được là may mắn đấy !:)
Mai em về bán FC kiếm con khác chạy đây, tự nhiên giờ đâm chán Fo S, em nói thật đấy ! ....:(:D

Last edited by a moderator:
Hạng B1
19/2/08
64
4
8
14
SGN

@F1racer: làm thêm phát nữa cho bác bán FC luôn hôm nay, khỏi chờ ngày mai:D:D: Khi đổ đèo ngoằn nghoèo, dùng padle shift để trả và sang số để kiểm soát tốc độ mà không phải buông vô lăng:D:D:D............. đùa tí cho vui chứ mỗi xe có cái ưu việt khác nhau bác nhể, làm sao có thể so sánh được!!!

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Trích đoạn: tutrung

Nếu mua để sử dụng thì Focus, nếu mua để.... bán thì Civic.

Trích đoạn: jan

Hôm nay đọc báo thấy doanh số Civic đang giảm thê thảm, mua Focus đi bác, cho Honda VN bẽ bàng luôn! :D

Tự nhiên em qua box Honda thấy mấy bác nói vầy ....mà em mua xe để chạy nên thui giữ lại con Fo S cũng được, mặc dù không thích nó ...:(:(:D:D

Hạng B1
19/2/08
64
4
8
14
SGN

@F1racer: Chọc ghẹo bác thêm tí nữa cho vui cửa vui nhà:D:D:D, bác đừng giận nhé:D:D:D:

"Nếu mua để sử dụng thì Focus, nếu mua để.... bán thì Civic. " Vì Focus mất giá nhiều >< CV mất giá ít :D

"Hôm nay đọc báo thấy doanh số Civic đang giảm thê thảm, mua Focus đi bác, cho Honda VN bẽ bàng luôn!" TOY cho ra sản phẩm ALTIS mới có giá bán tương CV 2.0 nhưng xét toàn diện thì không bằng CV2.0 nên HONDA VN quyết định tăng giá bán Civic ==> pà con bị sốc, ghét, không mua nữa (BỌN HD VN này đểu thật!!!:D:D) ==> Doanh số giảm

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Hai bác này lạc đề quá rồi nhé, đang so Mon với Civic cơ mà:D

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Trích đoạn: chuotden

"Nếu mua để sử dụng thì Focus, nếu mua để.... bán thì Civic. " Vì Focus mất giá nhiều >< CV mất giá ít :D
Đấy bác, mua CV thì chẳng ai ý kiến nhòm ngó gì, còn làm con Non chạy lướt giá tầm 28k thì mọi người lại bảo thằng đấy dám chơi, anh hùng ....nghe cũng thích, vả lại mua để chạy mà, cảm giác đem lại cũng thỏa mãn .....mà em nghe mấy thằng bạn cũng hóng hớt với nhau đi Fo S có nhiều Longlegs hơn ..:D
Đúng nghề chơi cũng lắm công phu bác nhể :):):D

Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam

Trích đoạn: F1racer

mà em nghe mấy thằng bạn cũng hóng hớt với nhau đi Fo S có nhiều Longlegs hơn ..:D
bác thì sao[8|]đủ xài hông chuyển qua e:D:D

Hạng B1
19/2/08
64
4
8
14
SGN

@F1racer: Nếu vậy iem chọn CV wá đúng vớ iem rồi:D:D; Nếu không thì Short Leg nhà iem nó ném cái quẹt gaz vào bình xăng thì có mà......BÙM:D:D

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Trích đoạn: nguyen64217

Trích đoạn: F1racer

mà em nghe mấy thằng bạn cũng hóng hớt với nhau đi Fo S có nhiều Longlegs hơn ..:D
bác thì sao[8|]đủ xài hông chuyển qua e:D:D
Chưa có, cũng như bác chuotden, chỉ có short leg thui ..:D

Hạng B2
15/1/07
113
196
43
TPHCM
npfood.com.vn

Dear các bác,

Các bác đây chắc hẳn phần lớn các bác đã và đang chạy em Mondeo rồi nên có những nhận xét rất bổ ích về em Mon. Tôi cũng đang quan tâm đến em này và có dự định rước một em Mon 2.5 2005 - 2006. Vừa qua tôi có đi coi vài em và có những nhận xét không giống với các bác như sau :
- Các bác nói Mon khi ngồi trong xe nổ máy rất êm, không nghe tiếng máy nhưng tôi thấy ngồi trong xe nghe tiếng máy rõ (khác với khi ngồi trong Camry nổ máy, đạp ga -> rất êm và hầu như không nghe tiếng máy)
- Cảm giác tiếng máy nổ không đều

Vài nhận xét có gì các bác chỉ giáo, thanks