Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/6/08
1.673
5.623
113
Đồng Nai
Chào các bác, sau gần một năm tìm CC ở SG thì e càng tìm càng...rối :confused:, CC cũ thì ko ưng, mới thì toàn nằm trên giấy. E chấm khu Tân Bình. Nay tìm mãi mới ưng ưng thằng Phúc Yên 2, thiết kế, giá cả khá ổn, chỉ có cái là nó hứa hẹn qua 2015 mới giao nhà (e cho sai số 6 tháng), hiện tại nó thi công tới tầng 10 rồi. Tìm thông tin thì mù tịt về thằng Cty CP Địa Ốc Phúc Yên, mà trông thằng Phúc Yên 1 khá Ok. Bác nào đầu tư ở chỗ này cho e cái ý kiến cái, thực sự là ko muốn nghĩ tới cái cảnh phải biểu tình, yêu cầu CĐT giao nhà, đọc trên báo thấy nhiều vụ hãi quá :D nhưng lỡ kết nó rồi ;).
E mạo muội đăng vào đây cho xôm tụ, mong nhận được ý kiến của các bác, ok là e xuống xác luôn. Cảm ơn các bác.

Hạng D
30/5/12
2.632
5.811
113
Em ơi Sài Gòn phố
Sao bác ko tìm cái nào có sẵn đã bàn giao cho yên tâm ?

Giờ bán thì khó chứ có tiền thì rất nhiều lựa chọn.

Ở Tân Bình có Carrilon của Sacomreal hình như cũng giao rồi, vị trí đẹp hơn Phúc Yên nhiều.

Hạng B1
18/6/13
65
0
0
Có mấy CC em thấy nó giao thô đó bác. Bác tìm hiểu kỹ hơn nha. Đừng vội vàng để rồi sau lại la làng :D Nếu bác nhận thô e xin 1 chân báo giá thiết kế - hoàn thiện nội thất căn hộ cho gia đình bác giá cạnh tranh dành cho ae OS
Chúc bác tỉnh táo để lựa chọn.

Hạng D
20/12/09
1.170
7.862
113
Bác có bao nhiêu $ và muốn ở quận nào e tư vấn cho. Chung cư bây giờ ê hề. Hưng Vượng PMH 1.35 tỷ có người bán luôn ( E không phải cò nhà nhé )

Tập Lái
3/1/07
15
5
3
Công ty Phúc Yên theo em được biết là công ty về may mặc, sau đó làm thêm BĐS, khu đất này trước nay là của Công ty, xây chung cư để bán (trước nữa thì có phân lô bán 1 ít nền, như bác thấy có một số nhà phố trong khu vực chung cư). Phúc yên 2 lên được tầng 12 rồi bác ạ, tốc độ xây tương đối nhanh, em thấy khoảng chừng 1 tháng được 2 tầng. Vì em đang ở Phúc yên 1 nên thông tin cho bác nắm.

Tập Lái
8/7/13
41
17
8
37
Phái Nga My
www.facebook.com
Giờ có tiền mua chung cư thì quá trời lựa chọn. Theo em bác cứ làm cái nào giao nhà rồi cho yên tâm. Hôm qua em sang chung cư SGC bên Nguyễn Cửu Vân thấy ok. Lại gần quận nhất nữa. Bác qua đó tham khảo nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.