Hạng B2
28/11/09
484
86
43
BÁc ra chổưđ Bác Tám làm cho...Hôm bữa bác ấy hỏi miếng đó rách chưa, bác í làm cho 1 miếng...tiếc là em chưa bị rách...
Năm ngoái e có ra chỗ bác 8 ADV bọc da cái cần số nhìn đẹp lung linh mà quên béng mất.. ko biết cái miếng che ở chân gear stick bằng gì, bác 8 có chất liệu đó ko..

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Năm ngoái e có ra chỗ bác 8 ADV bọc da cái cần số nhìn đẹp lung linh mà quên béng mất.. ko biết cái miếng che ở chân gear stick bằng gì, bác 8 có chất liệu đó ko..
Em cũng ko biết miếng cần số bác 8 làm bằng chất liệu gì...
Miếng này nguyên bản gồm 2 miếng: ngang và dọc thì phải!

Hạng B2
28/2/12
120
37
28
52
Quan 03
Bac lam bang chất liệu gi vay? E dinh ghe chợ Dân Sinh. Họ có loại cao su giống y vậy..
Bác tìm miếng cao su dẻo nhưng dày tí để không bị đùn khi kéo cần số, dán lên trên miếng simili giả da nữa cho đep. Em đã làm cho xe cũ 2003 cũng bị. Tốt nhất qua bác Tám có loại cao su đó.

Tập Lái
19/11/13
23
0
8
Hôm qua em mang Mông đi dọn nội thất, bảo dưỡng da ghế, về rất hài lòng nhưng:
Bật DVD chỉ có hình, vào R có hình cam lùi, bật FM kêu to nhưng ở DVD thì ko có tiếng. Em lật mít cắm hết đống jact nhưng vẫn ko ăn thua, hỏi chú thợ thì nói em ko nghịch gì (thề!), có khi nào nó xịt dung dịch làm ẩm cái gì ko các Bác, hôm qua em chạy xe cả ngày trời nắng nhưng vẫn ko tác dụng. Bác nào nị bệnh này bao giờ chưa, giùm em với!

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Bật DVD chỉ có hình, vào R có hình cam lùi, bật FM kêu to nhưng ở DVD thì ko có tiếng. Em lật mít cắm hết đống jact nhưng vẫn ko ăn thua, hỏi chú thợ thì nói em ko nghịch gì (thề!), có khi nào nó xịt dung dịch làm ẩm cái gì ko các Bác, hôm qua em chạy xe cả ngày trời nắng nhưng vẫn ko tác dụng. Bác nào nị bệnh này bao giờ chưa, giùm em với!
fix đc chưa bác?

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
FM có tiếng, dvd có hình ko tiếng...Đầu tiên là...reset xe lại...mới tính tiếp được...

• Like
Reactions: ngoibet
Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Bac nao muon kiem tra xe minh da tua dong ho chua thi van khoa den cong tac 2 den tap lo sang len dong thoi so odo xuat hien la chua tua ,con phai de may no moi xuat hien so odo km thi tua roi,xin loi danh bang dt kg dau
Hôm off ở Gold coffee, bác hungiaocan test xe em xong kết luận: "xe chưa bị tua đồng hồ" làm em giải toả đc tâm sinh lý với v2. Lúc trước, nghe bác nói xong em vặn lên nấc II thấy im lìm.. hoá ra nấc em vặn vẫn là nấc I, còn nấc II là lên hết chạm mức trước khi "nhích tiếp" để đề máy.
Nhưng giờ chắc công nghệ tua đồng hồ đã tiến bộ vượt bậc, nói như bác gì... "đến máy móc tối tân bạc tỷ còn kg phát hiện được, hãng nói check đc hả - chỉ là chém gió và tỏ ra nguy hiểm..."
Vậy thì em cũng kg biết hiện giờ cách test này có chính xác nữa hay không...