Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
@quangpham71
Dạ rồi bác ah, nhưng em có việc vội quá, chưa kết luận được gì, khi chạy thử nó kêu lụp cụp k biết bị sao nữa, côn nặng, ..

• Like
Reactions: quangpham1771
Hạng C
26/3/12
583
224
43
@quangpham71
Dạ rồi bác ah, nhưng em có việc vội quá, chưa kết luận được gì, khi chạy thử nó kêu lụp cụp k biết bị sao nữa, côn nặng, ..
E TV mà chưa giúp bác maisau đc j. E sẽ cho bác một lời khuyên. V2 e thì e vẫn chung thủy với nó

• Like
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
@quangpham71
E thì cũng muốn tiễn bà 2 để có ít tiền làm ăn vì đang kẹt nhưng sợ gả bả rồi mình buồn với lại sau này chẳng thể tìm dc tri kỷ như bà ấy! Đang rất lưỡng lự

• Like
3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
Vậy hôm nào bác mời bác @pviettan off 1 bữa rồi lái thử V2 bác í để cảm nhận cũng chưa muộn mà :3duongbiahutthuoc:
Hóng hớt kèo "dzỉa miền Tây". thành viên hôi Fiat đi đủ thứ xe hết trơn từ 2 chỗ đến 50 chỗ, bác muốn đánh giá xe hãng nào cũng có chuyên gia kaka...

• Like
Hạng C
26/3/12
583
224
43
@pviettanlo
Lời khuyên sao bác? Em hóng, trước khi quá muộn.
E thấy FIAT thì cũng như bao xe khác thôi.Vì xe ít nên các thợ không có kinh nghiệm nên thường là bảo nó khó. (giống như trong tin học máy tính hư thì cứ đổ cho vi rút cho xong) :3dcuoi: Đồ thì cũng không gì khó khăn.
Khi chọn xe Bác nên chọn xe nguyên bản không độ chế gì. Xe chạy tầm ấy năm thì nếu xe đã thay thế j (không đồ chế) thì đến tay bác sẽ đỡ hao lúa.
E nghĩ SIENA 1.3 hay 1.6 j cũng được, nên dòng ELX trở lên. Nếu muốn đi lâu dài thì chọn dòng HLX vì nó đủ option. Còn thích nữa thì ALBEA

Hạng C
26/3/12
583
224
43
Các bác ơi, em có xem 1 em 'Si lùn', 1.3 elx, đk lần đầu 3/2004, đến 8/ 2008 theo chồng 2 (có hđ mua bán đàng hoàng), chồng 2 của e nó là một giảng viên đại học, cầm viết thì nhiều hơn cầm vô lăng, nhà thì to, bố là quan nghỉ hưu nữa. Lý lịch em nó thì đã quá ràng trong sạch. Còn về hình thức thì khá ok, lái ngon, gầm bệ tốt....nhưng có 2 khuyết điểm em trằn trọc cả đêm (vì lở đặt cọc 3chai, về mới thấy gấp ráp quá).
1/ chìa khóa còn đúng 3 chìa, nhưng chỉ để nhận code, còn đề thì chế bằng 1ổ khóa trên bảng táp lô.
2/ thay két nước to vật vã, thay luôn quạt Đức gì đó rồi.
Kết luận: có nên rước em nó với cái giá hơi chát 115t không thưa các bác? Chân thành cảm ơn.
Cái két đúng của nó tầm 2,5 chai. Còn những vấn đề bác nêu thì không thể tư vấn j thêm j phải có hình mới dễ phán. Mà e thấy tình hình vậy thì con này chế độ nhiều.

• Like
Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
@pcó người ettan
Vậy là không ổn hả bác Tân, vậy em đã toi 3chai học phí fiat rồi,:3dandap:.

Có một ông bạn thân nha, kêu em bỏ cọc đi, lấy arrcord 92, xe nguồn gốc chất lương ok, giá 150t, vì em nói lỡ bỏ cọc thì kêu bỏ luôn đi, người bán sẽ giảm cho 10t cho đỡ tức,

• Like