Tập Lái
3/4/15
32
4
8
34
Cười đau bụng vơi CM của bác,
Đúng vậy, Fiat nổi tiếng thiệt, kẻ khen, người sợ, người mê....hiii
Còn về quyết trong 1 nốt nhạc em không dám ạ, em lúa ít, thất mùa, phân lên, lái ép nữa bác,hiii
Em nói rồi, cái này cũng là do quyết định của bác thôi ! Còn về lời khuyên thì fiat ok nên bác lúa ít

Tập Lái
3/4/15
32
4
8
34
dân chạy xe Fiat giờ giống trong giới showbiz nhỉ, nào dư luận đa chiều, kẻ khen người chê ầm âm, vậy nổi tiếng quá rồi. Sướng :)
Hồi trước em cưới Fiat trong vòng một nốt, sau này chia tay phải...7 nốt :)
@ Hoanton : Ông này bên Mazda qua đây theo dõi thớt này chi, tính quay về Fiat àh :)
ùm , Em Fiat này trước giờ nổi tiếng scandal nhiều r bác :v

Tập Lái
3/4/15
32
4
8
34
@danangfiatcu
Cám ơn bác chỉ giáo, nếu duyên lành đến được fiat phải nhờ các bác hỗ trợ thêm cho em nó ngon lành, ngoan ngoãn để mình cởi ạ.:3dgoidien:

Gặp gì thì bác cứ vô OS, có anh em hỗ trợ thôi :)))) mà chừng nào mua thì báo anh em nhe1! :3

Tập Lái
3/4/15
32
4
8
34
Hồi đó, em cưới 3 nốt, em gả có 1 nốt nhạc.
Lúc cưới chỉ suy nghĩ: thôi kệ mịa nó, mua rẻ hơn xe khác cùng đời gần 1/2, bỏ thêm 30c thay đồ zin thì éo sợ thằng nào, sau đó mua thêm vài món sơ cua vứt trong xe nữa là yên tâm. Tính lại cũng rẻ chán
Lúc gả em nó, không tiếc chiếc xe mà tiếc mấy món sơ cua còn mới tinh, vì không có cơ hội xài.

Hóng ông mua xe vô chửi kaka.....

Em mắc cười cả cmt của bác....bác @maisau vô kìa :)))

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Em nói rồi, cái này cũng là do quyết định của bác thôi ! Còn về lời khuyên thì fiat ok nên bác lúa ít
Bác nói đúng. Thợ dò ra bệnh, sửa có 100-200 ngàn mà mò hơi lâu nên bày đặt chê chứ phụ tùng thì đầy

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
:3ddanhdan::3ddanhdan::3ddanhdan:Úi chà, hội fiat nhà mình đông vui, nhiệt tình đáo để. Cám ơn tất cả các bác, em vững tinh thần hơn rồi ah. Chắc quyết tìm một em về cho no nó phục vụ mình (hay ngược lại :3danbanh:)

Tập Lái
3/4/15
32
4
8
34
:3ddanhdan::3ddanhdan::3ddanhdan:Úi chà, hội fiat nhà mình đông vui, nhiệt tình đáo để. Cám ơn tất cả các bác, em vững tinh thần hơn rồi ah. Chắc quyết tìm một em về cho no nó phục vụ mình (hay ngược lại :3danbanh:)
Không có chi, anh em trong hội lúc nào chả nhiệt tình hả bác!!!

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Dạ, đang ngắm nghía bác @Stingdem ah, chỉ sợ em nó chân ngắn mà thách cưới quá cao thôi,:3dthaytien: