Hạng C
18/8/11
645
190
43
Buratino10 nói:
Thế bác fiat không có tấm nào với người đẹp Monroe à
Phải giấu chứ Bác Bu hè, ai lột áo cho người ta xem phải không bác Fiat

Hạng D
8/11/04
3.249
2.234
113
DaiBig nói:
Buratino10 nói:
Thế bác fiat không có tấm nào với người đẹp Monroe à
Phải giấu chứ Bác Bu hè, ai lột áo cho người ta xem phải không bác Fiat
Bác nói đúng quá. Cái mặt hớn hở là về quỳ ngay
!

Hạng C
18/8/11
645
190
43
Cơ mà Em đọc nhiều bài nói về dòng xe nhỏ thì phần nhiều chia làm 2 dòng :
1. Thứ nhứt là khen vì hữu dụng
2. Mà chê thì máy nhỏ .
Tết năm ngoái cả nhà là chuyến xuyên Quốc gia sang nước bạn Lào va quay về thì mới thấy. Dòng xe nhỏ đáp ứng được ở mức trung bình khá (đấy là nhận xét riêng em về chiếc Su đang sử dụng).
Bác Fiat sang tận cái nôi nên mới thấy người Nhật họ đã SX cái gì thì cái đó có ích và hữu dụng.

Hạng B2
22/6/09
432
12
18
42
Phim trường osaka e cũng từng vào rồi có trò gì bác nói chở 2 tiếng đúng là thế nhưng không phải thế, thường trước mỗi khu trò chơi nó đều có cái máy in vé chờ bác chỉ cần đưa cái vé vào cổng cho nó đọc nó sẽ in vé chờ cho bác ví dụ lúc bác vào là 1g vé chờ là 3g, xong bác đi qua chỗ khác chơi và 3g bác quay lại đưa vé chờ cho nhân viên sẽ dc vào chơi ngay. Nói về cái vé này nó làm cũng hay lắm, bác đi qua trò chơi khác in vé chờ nếu trùng 3g như trò kia nó sẽ thông báo là mình đã đăng ký 1 trò vào lúc 3g rồi. Và mỗi 1 vé vào cổng sẽ dc 1 lần ưu tiên duy nhất vào bất kỳ trò nào mà không cần in vé chờ, cũng bỏ vào máy in vé chờ nhưng ta chọn vé ưu tiên. Trong đó có cái trò người đóng cùng nhân vật hoạt hình sau lớp kính mà nhân vật hoạt hình vẫn có thể là cầm đồ vật thật và phá đổ dc em không hiểu họ làm thế nào.

Ps: bác chủ tắm onsen trước khi xuống hồ ngâm có tắm trước kg, nếu kg thì kg đúng với vh tắm onsen của người nhật. Thật ra cũng kg riêng gì tắm onsen ngay cả ở vn nếu đi tắm hồ bơi họ cũng thường nhắc chúng ta nên tắm trước khi xuống bơi.

Hạng D
8/11/04
3.249
2.234
113
innova_ga nói:
Phim trường osaka e cũng từng vào rồi có trò gì bác nói chở 2 tiếng đúng là thế nhưng không phải thế, thường trước mỗi khu trò chơi nó đều có cái máy in vé chờ bác chỉ cần đưa cái vé vào cổng cho nó đọc nó sẽ in vé chờ cho bác ví dụ lúc bác vào là 1g vé chờ là 3g, xong bác đi qua chỗ khác chơi và 3g bác quay lại đưa vé chờ cho nhân viên sẽ dc vào chơi ngay. Nói về cái vé này nó làm cũng hay lắm, bác đi qua trò chơi khác in vé chờ nếu trùng 3g như trò kia nó sẽ thông báo là mình đã đăng ký 1 trò vào lúc 3g rồi. Và mỗi 1 vé vào cổng sẽ dc 1 lần ưu tiên duy nhất vào bất kỳ trò nào mà không cần in vé chờ, cũng bỏ vào máy in vé chờ nhưng ta chọn vé ưu tiên. Trong đó có cái trò người đóng cùng nhân vật hoạt hình sau lớp kính mà nhân vật hoạt hình vẫn có thể là cầm đồ vật thật và phá đổ dc em không hiểu họ làm thế nào. Ps: bác chủ tắm onsen trước khi xuống hồ ngâm có tắm trước kg, nếu kg thì kg đúng với vh tắm onsen của người nhật. Thật ra cũng kg riêng gì tắm onsen ngay cả ở vn nếu đi tắm hồ bơi họ cũng thường nhắc chúng ta nên tắm trước khi xuống bơi.  

Cảm ơn bác Innova_ga đã thăm thớt và có chia sẻ kinh nghiệm đi Nhật. Vụ Universal, do bọn em xếp hàng xem phim 4D trước nên mặc dù có hướng dẫn viên địa phương khuyên như bác thì bọn em cũng chịu vì không đủ thời gian. Vụ Onsen thì như chia sẻ thật tình, cái sự mắc cỡ nó dâng cao đến mức sau khi cởi đồ là tìm ngay "chốn nương thân" chứ có dám đủng đỉnh tắm trước như văn hoá tắm Onsen mà về sau khi đọc thêm trên mạng thì mới biết thêm như bác chỉ :)!

Hạng B1
4/3/10
57
0
8
Bác fiatsaigon chụp hình nét thật, xem sướng con mắt. Bác chụp bằng máy gì vậy

Hạng B2
21/8/13
124
50
28
MŨI NHỎ nói:
Bác fiatsaigon ra vô mấy bận mà không trả lời em, buồn.
Tại em dùng nick tập lái nên Bác Fiat có bik em là ai đâu mà trả lời kekeke. Mà em là ai vậy?