Hạng C
23/2/10
866
9.339
93
Cam Ranh - Khánh Hòa
Em thấy đẹp, anh nào thích cứ múc chơi, trải nghiệm sung sướng thì không đong bằng tiền được, nhưng chắc qua tháng 3 tháng 4 honda sẽ phải hạ giá bằng khuyến mãi hay tiền mặt tầm 100tr, loanh quanh ra giấy 950 đổ lại thì sẽ nhiều người mua ngay.

• Like
Reactions: thamtubang
Hạng D
4/12/12
1.622
1.769
113
Giá này E mua Focus 1.5 Ecoboost Titanium hoặc thể thao thì Sport 5Drs mà vẫn còn dư cả 200tr gửi Bank có xiền đổ xăng vi vu mà ko lo mất giá!

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Focus bác đi 1 mình ko sao chứ đi cả nhà thì phải chờ khi nào họ kéo dài khoảng cách hàng ghế ra đã
Xe chật do bọn Phò làm cái băng ghế sau dài quá chi (tốn tiền) + cái éo gì cũng dày --> kê chân --> chật
Chọn Ford Eco vì thích cái Eco boot.
Còn chật thì cũng tính rồi, vợ chồng tui nhỏ con, hai đúa nhỏ cũng còn nhỏ.
Nói chung là dự định thôi.
2 vợ chồng + 2 đứa con thì bác và vợ bác cao 1m7 1m8 cũng được ạ, nhét 2 đứa xuống ghế sau hoặc kéo ghế phụ lên chút (nhà em lùn toàn <1m7 ngồi sau ok, chưa ai than, nhưng phía sau chỉ ngồi 2 người lớn thôi nhé)

Giá này E mua Focus 1.5 Ecoboost Titanium hoặc thể thao thì Sport 5Drs mà vẫn còn dư cả 200tr gửi Bank có xiền đổ xăng vi vu mà ko lo mất giá!
Đã có trình độ kiếm được tiền thì không nên chỉ họ tiêu tiền bác ơi :))... Nhưng mấy cái option căn bản (cảm biến quanh xe, auto light, auto dim, auto gạt mưa, sấy...) mà cắt để lấy cái phanh tay điện tử thì hơi bùn...

• Like
Reactions: futureneodo
Hạng D
24/7/12
4.193
13.076
113
Mấy em Ford mà bác bảo không mất giá em thấy hơi lạ. Trước giờ chỉ có thánh Toy VN mới đạt được trình giữ giá. Kia thì chỉ thấy em Morning là vua giữ giá thoai.
Em Civic new này em thấy cái Break hold là tiện lợi khi đi phố đông đúc, nhiều đèn đỏ, chỉ cần thắng đứng xe là ok, buông chân thắng ra là xe đứng im, đỡ phải kéo phanh tay hay về N. Đệm tí ga là típ tục hành trình.

• Like
Reactions: bach_pro1111
Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
Tiền mà vô tư em cũng mua Civic AN. Đẹp độc và nhiều option.
Còn phải cân nhắc thì dĩ nhiên M6, CRV Xtrail, Optima.

Hạng B2
6/10/16
106
14
18
34
Cuối tuần trước mới ra Phước Thành tính đặt e này vì tôi đã thử lái em này hồi đợt tháng 1 rồi, nhưng được báo là hết hàng và đang đợi lô tháng 3 về. 29 chiếc như cụ thớt bảo chắc là đợt hàng tháng 1 còn.

Hạng D
4/12/12
1.622
1.769
113
Tiền mà vô tư em cũng mua Civic AN. Đẹp độc và nhiều option.
Còn phải cân nhắc thì dĩ nhiên M6, CRV Xtrail, Optima.
Nếu là E thì cứ M6 mà chơi . . . khỏi suy nghĩ :D

Hạng B1
19/6/16
86
9
8
34
Mới phút thứ 5, 6 trận đầu tiên thôi mà tình hình hot quá nhể. Căn bản xe nhập cũng cần có thời gian ngồi thuyền về, giấy tờ này nọ. Các bác khéo lo. Xe đẹp hợp nhãn, cảm giác lái tốt, điều kiện kinh tế cụ nào cho phép thì cứ xúc thôi.