Tập Lái
22/10/07
48
0
6
41
quận 7
A2.0 nói:
Giáng Sinh năm nay quá vui, ngoài các món ăn chơi chính mà các bác đã theo dõi và tường thuật, hễ gặp keenlon, moxie, choichoi, năm nay thêm cecair, có thêm mấy món tự chọn rất đã: bắn súng, cá ngựa, bơi đua, jetski (cực kỳ ấn tượng), hễ có bia là uốn éo, bà con thấy ớn luôn!!
thiện tai, thiện chân
Noel thật vui
Bác HT chọn một điểm thật thú vị,vừa ăn ngon lại được chơi thoải mái,
Hẹn Bác A2.0 kỳ sau em sẽ chạy jetski hết ga cho đã nhé.hôm bữa bác chạy dữ quá
Ah mà bữa nào mình đòi lại bác HT tiền chơi cá ngựa nhé,bị thua cón buồn quá ah.
MERRY CHRISTMAS & HAPPY NEW YEAR

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.871
113
Hồi nhỏ, lúc em chỉ 7 - 8 tuổi thôi. Trên đường đi học về, cách nhà khoảng 2 cây số có 1 sạp chuyên cho thuê truyện tranh trẻ em. Lúc nào em cũng tranh thủ ghé vào xem có truyện gì mới không. Vào thời ấy, em thích nhất là các truyện tranh bao gồm: Xì trum, Tin Tin, ... nói chung là loại truyện có tên (hay nhà xuất bản) là "Sách Vàng" (không biết có đúng vậy không). Cứ ra cuốn nào là em "xào" cuốn ấy ngay.
Rồi 1 hôm ghé sạp, bỗng thấy có 1 cuốn truyện tranh có tựa rất lạ mà em chưa thấy bao giờ, đó là cuốn " Xác ướp Ai Cập hiện lúc 0 giờ ". Đến tận giờ này, sau bao nhiêu năm rồi em vẫn không quên được cái tựa của cuốn truyện ấy. Các bác để ý thấy em để trong ngoặc kép tựa của truyện để thấy rằng cái tựa ấy vẫn còn đúng y nguyên như lúc em đọc nó thuở nào...
Thế là em thuê về ...
Tối hôm đó, thời tiết đã chuyển đông nên trời rất lạnh, em đành phải mang nó vào giường để đọc. Từ từ, từng trang một đi qua, đến lúc em cảm thấy có 1 cái gì đó rờn rợn nơi sống lưng thì cũng là lúc em vừa đọc xong trang cuối.
Không nhớ chính xác là mấy giờ, nhưng chắc cũng đã qua tầm nửa đêm khá lâu. Rồi sau đó thì em không tài nào chợp mắt được nữa. Chỉ còn cách nằm chờ cho đến sáng để mau mau đem trả lại cuốn truyện tranh ghê rợn đó.
Sáng hôm ấy em vẫn đi học bình thường. Ngày xưa em đi học toàn đi bộ và đi một mình chứ không như bây giờ cha mẹ đón con đi chở con về. Đến chiều em mang trả lại cuốn truyện. Cứ nghĩ, sau khi mình trả lại cuốn truyện thì nỗi ám ảnh ma quái sẽ theo truyện mà rời bỏ mình...
Nhưng không phải vậy, đến tối, khi đã vào giường, con ma xác ướp Ai Cập lại mon men đến tận giường để hù doạ em!
Cứ hằng đêm như vậy cho đến rất, rất nhiều đêm về sau.
Từ từ cảm giác sợ hãi cũng dần nguôi ngoai nên con ma xác ướp ấy chắc cũng chán nên cũng dần dần bỏ (tha) em!
Tiếc 1 điều là nội dung cuốn truyện đó bây giờ em không còn nhớ nữa cho dù chỉ là 1 tí ti. Nhưng tựa cuốn truyện thì em nhớ dai và chính xác vô cùng ....

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.871
113
Thôi bây giờ em up tiếp mấy con ma xác ướp Ai Cập nhé!
Em úp nguyên trái ... sơ ri cho các bác thưởng ngoạn như xem phim ... MA vậy ... hì hì...

By nai05 at 2011-12-26

By nai05 at 2011-12-26

By nai05 at 2011-12-26

By nai05 at 2011-12-26

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.871
113
Đoạn kết của phim ma xác ướp là Xác ướp Cuongcualu giành giải nhất !
Loạt hình MA cũng là loạt ảnh cuối của em.
"Phia" quá rồi. Em đi ngủ đây.
Chúc các bác ngon giấc và không thấy ... MA (giống em hồi nhỏ) :D

Hạng B2
25/4/11
430
1
16
43
Q7 - TPHCM
Hôm đó chơi thật vui nhưng mà thật là tiếc, nhìn mấy bác chơi mà em thèm....
Hẹn dịp khác có thể chơi hết mình.
Chúc gia đình TFC giáng sinh vui vẻ và năm mới an khang thịnh vượng.

Hạng C
29/10/09
880
85
28
50
Hôm nay mới xem được hình, cám ơn bác Nai.
Còn có hình của Moxie nữa, sớm up cho cả nhà xem nhé.

Tập Lái
9/2/12
6
0
0
69
SAIGON
CHÀO CÁC TFCERS,
TÔI LÀ THÀNH VIÊN MỚI TỪ 9-2-2012, MUỐN ĐĂNG KÝ THAM GIA TFC THÌ LÀM SAO? TÔI TÌM HOÀI KHÔNG THẤY MỤC NÀO ĐỂ ĐĂNG KÝ. XE ĐANG DÙNG: ALTIS 2011 2.0.
THÂN
PARIS 16