Hạng D
2/12/08
1.358
17
38
Ông già NOEL này cũng bị ảnh hưởng suy thoái kinh tế trầm trọng nè nên cả đôi giầy cũng cầm cố luôn. He he

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.871
113
Để tạm dừng CT up hình sáng nay. Em xin giới thiệu nhân vật quan trọng của buổi tiệc, người đã góp công lớn làm nên thành công buổi tiệc chân tình và ấm áp của TFC trong tối Noel se lạnh ...
ĐÂYYYYYYYYYYYYYYYYYY bác KENLOONNNNNNNNNNN:

By nai05 at 2011-12-25

By nai05 at 2011-12-25

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.871
113
Tối nay nếu rảnh em sẽ up tiếp và kể hầu các bác câu chuyện " XÁC ƯỚP AI CẬP HIỆN LÚC KHÔNG GIỜ "
Kính mời quý bà con cô bác nếu rảnh và không ngủ sớm, chú ý đón theo dõi ....

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
Giáng Sinh năm nay quá vui, ngoài các món ăn chơi chính mà các bác đã theo dõi và tường thuật, hễ gặp keenlon, moxie, choichoi, năm nay thêm cecair, có thêm mấy món tự chọn rất đã: bắn súng, cá ngựa, bơi đua, jetski (cực kỳ ấn tượng), hễ có bia là uốn éo, bà con thấy ớn luôn!!
thiện tai, thiện chân

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
ha ha ha ha, coi lại hình em cứ ôm bụng cười thôi ! ha ha ha, 2009 suy thoái kinh tế tới giờ nên "chú già noel" ốm bớt, không còn cái bụng bự nữa. Thậm chí, "chú" đem cầm bà nó đôi giày luôn ! ha ha ha

Cảm ơn những pô hình report rất vui của OSOM Jenny và bác "Nai Già" nhé ! he he he

Tập Lái
21/11/11
27
0
6
keenlon nói:
Cảm ơn bác Nai đã rất "thời sự" nhé ! Bình loạn cũng quá đã nha ! khà khà khà

Moxie chắc đang bị "táo" nữa rồi ! he he he he

Cảm ơn mọi người tham dự tiệc Noel tại BCR. Một nơi thật lý tưởng cho các kỳ nghỉ cuối tuần, có hồ bơi sát bờ sông vô cùng sạch sẽ và hiện đại, có Jetski "phân khối lớn" chạy tẹt ga văng nước, có sân và công viên rộng rãi cho các F1 thoả thích chạy nhảy, có một bờ sông dài tha thướt cho các "thợ câu" nhưng không có thành tích, có một khu bắn súng thiệt phê và đau, có một nhà hàng ăn thật ngon và dàn phục vụ tận tình và có một gia đình TFC thật vui vẻ, ấm cúng và chân tình với nhau.

Trong lúc vui chơi, chắc chắn sẽ không tránh khỏi những thiếu sót mặc dù đã cố gắng hạn chế nên BTC rất mong nhận được sự rộng lượng bỏ qua và hy vọng các gia đình có buổi tiệc vui và hạnh phúc cùng người thân và cùng TFC chúng ta.

Còn 6 ngày nữa thôi là bước sang năm 2012 rồi. Chúng ta sẽ khép lại năm 2011 đầy "cơm áo gạo tiền" khó kiếm để cùng kỳ vọng một năm 2012 đầy chiến thắng và niềm vui. Em xin đại diện cho Ban Điều Hành TFC, xin chúc tất cả các thành viên TFC gặp thật nhiều may mắn trong cuộc sống, gia đình êm ấm hạnh phúc và tràn đầy sức khoẻ nhé !

Love you all.
Ui! Nghe Bác HT tả lại khung cảnh bữa tiệc noel mà e thấy thèm được tới nơi đó quá đi mất. Ao ước làm sao TFC sẽ lại tổ chức tiếp những buổi gặp gỡ thân tình và vui vẻ như vậy để em được hân hạnh tham gia.

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Cam on Bac Nai da tao duoc khoan khac dang ieu cua 2 Cha con em!
Cam on BTC, dac biet la Bac HT, HP da giup cho gia dinh em co mot ngay Noel that vui. Ba ca & F1 cua em cuc ki thich noi nay! Chua chi ma da doi di lan 2 roi!