Hạng D
21/12/14
2.247
8.088
123
gởi: @ican@lethangmy: thôi, cãi nhau làm gì! tiền ai thì người nấy xài. Mỗi người một ý. Mình xài mà trong lòng mình thấy sướng là được.
Chết, quên! thằng hàng xóm sát nhà vừa mới nhích hàng rào vô phía bên tôi vài tấc, phải ra giải quyết cái đã. Mà thằng con tôi không biết nghĩ sao mà cứ chạy qua bển hoài, bực ghê.
Một tháng thảm bại của Bejjing X7 bên Trung Quốc

ờ phải mà

Hạng B2
25/3/16
432
441
73
31
gởi: @ican@lethangmy: thôi, cãi nhau làm gì! tiền ai thì người nấy xài. Mỗi người một ý. Mình xài mà trong lòng mình thấy sướng là được.
Chết, quên! thằng hàng xóm sát nhà vừa mới nhích hàng rào vô phía bên tôi vài tấc, phải ra giải quyết cái đã. Mà thằng con tôi không biết nghĩ sao mà cứ chạy qua bển hoài, bực ghê.
Mình thì thấy nên để mọi người tranh luận cho vui có cái mà đọc.
Vào 1 topic mà có 2-3 cmt lèo tèo chứng tỏ chả có ai tương tác. Chán lắm
Mà tranh luận thì mới tạo ra thêm quan điểm chứ im im có cái gì đâu mà xem :)

• Haha
Reactions: Car_Passion
Hạng D
9/1/15
2.613
3.929
113
40
Tui là Tui nể mấy cha mua xe china lắm nha. có cả mấy cha mua MG gì gì đó.

Hạng B2
7/4/19
123
50
33
35
Nhìn mấy người đi xe Tàu chỉ thấy cảm giác khinh miệt, chả muốn giao lưu kết bạn làm quen gì. Họ không có lòng tự tôn, thích khoe khoang và đừng mong họ rộng rãi hay hào sảng. Với họ đồng tiền bỏ ra ít phải thu lại nhiều hơn, bất chấp lòng tự trọng.
like câu cuối bác. ai cũng thấy lợi. nhưng bất châp lòng tự trọng chỉ 1 số ít.

Hạng F
3/10/15
10.015
12.353
113
Bạn mua hàng xách tay từng lô thì đòi hỗ trợ dài hạn ở đâu ra vậy bạn? Giờ bạn mua xe Mỹ, Âu xách tay thì cũng lấy đâu ra dịch vụ hậu mãi như chính hãng bác? EM thì không mua đô xách tay rồi. Con Beijing X7 này do Kyln nó thổi lên là của BAIC chứ em có thấy nó có được gắn logo BAIC đâu? đó là hãng liên kết với với BAIC thôi. Ma fngay cả bản thân BAIC cũng chỉ là hãng yếu ở TQ thôi,
Nói thật nếu là em mua thì em cũng không quá cần hậu mãi chính hãng gì gì cả.
Em chỉ cần có thằng sửa được chiếc xe Bắc Kinh này là được rồi.
Ai đã từng xài hàng nhãn Trung Quốc rồi sẽ biết. Nhãn Trung nhé chứ không phải chỉ là Made in China đâu, sẽ hiểu.
Kể cả hàng tốt của nó sản xuất cũng đều sẽ gặp vấn đề: đó là không một ai có thể sửa được!
Tàu nó làm ra cả tên lửa rồi kìa, mà có dám thử tên lửa như Triều đâu!
Đã ai nghe nói Tàu thử tên lửa bao giờ chưa? Vì nó không dám, sợ bắn xong không bay ra khỏi Trung Quốc được!