Hạng D
21/12/14
2.210
7.977
123
@lethangmy và lũ thờ xe tàu
Google không mất tiền BAIC và SAIC là công ty bình phong của quân đội tùng của.
Kim ngạch Việt - Tàu mình đang nhập siêu nên chả sợ gì nó
Còn mấy cái con bẹi kinh gì đấy bên tàu nó còn chê GG ko mất tiền đâu ở đó mà nâng bi
Nâng cc gì lục lại bài viết đi. Nâng làm éo gì đc kg nào hok. Mềnh vào ô ớt tới giờ chưa đội cái xe éo nào trên đầu cả. Bớt bớt đi

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.896
12.172
113
Nâng cc gì lục lại bài viết đi. Nâng làm éo gì đc kg nào hok. Mềnh vào ô ớt tới giờ chưa đội cái xe éo nào trên đầu cả. Bớt bớt đi
Cứ ai nói lên điều khách quan thì bị hè vô chửi. Ít ra dân tàu hình như không có cái tính đó. Nó có phá dân khác thì phá chứ còn dân nó thì nó không.
Cái xe Baic X7 có thể nó không bền tốt nhưng nó đẹp và giỏi lại rẻ thì sao cãi được.
Làm được đến thế thì thôi chứ.
Còn nó là xe non trẻ nên rõ ràng khả năng cao nó hư là khó sửa lắm.
Thì ai mua rồi mai mốt hư cố gắng tìm garage nào sửa chứ biết làm sao.
Cộng cả tiền mua và tiền sửa của nó chắc còn chưa bằng tiền mua của tất cả những xe khác.

Hạng C
19/8/16
632
481
63
38
Nâng cc gì lục lại bài viết đi. Nâng làm éo gì đc kg nào hok. Mềnh vào ô ớt tới giờ chưa đội cái xe éo nào trên đầu cả. Bớt bớt đ

Oh khi mà lộ cái bản chất thích văng tục ra thì rõ rồi

Hạng C
19/8/16
632
481
63
38
Cứ ai nói lên điều khách quan thì bị hè vô chửi. Ít ra dân tàu hình như không có cái tính đó. Nó có phá dân khác thì phá chứ còn dân nó thì nó không.
Cái xe Baic X7 có thể nó không bền tốt nhưng nó đẹp và giỏi lại rẻ thì sao cãi được.
Làm được đến thế thì thôi chứ.
Còn nó là xe non trẻ nên rõ ràng khả năng cao nó hư là khó sửa lắm.
Thì ai mua rồi mai mốt hư cố gắng tìm garage nào sửa chứ biết làm sao.
Cộng cả tiền mua và tiền sửa của nó chắc còn chưa bằng tiền mua của tất cả những xe khác.
Bền rẻ sao chính bọn tàu nó ko mua. Ế sưng mặt sắp phá sản đến nơi kìa
Cái xe "giỏi" là cái xe thế nào giải thích dùm cái. Tiếng việt chưa sõi ở đó mà nói nhiều
Rẻ: rẻ mà nó ế ở ngay mẫu quốc của nó ah
Cộng tiền mua tiền sửa + thêm thời gian đi lùng phụ tùng cho nó ấy+ thêm thời gian xe nằm bãi chờ phụ tùng vào. Cái xe hơi chứ ko phải con wave tàu đâu mà đòi "cố mà sửa"
Dân tàu nó ko phá dân nó nhưng sao dân tàu nó ko mua
Dân việt đc cái nhiều thành phần thích dìm hàng dân việt sao ko thấy chửi mà còn hưởng ứng thế

Hạng D
21/12/14
2.210
7.977
123
Oh khi mà lộ cái bản chất thích văng tục ra thì rõ rồi
Vậy sao bản chất gì thế. Bằng mấy thằng ưa chụp mũ hok. A tìm đc bài mình khen con xe tàu nào hok mà a đi chụp mũ mềnh vậy n

Hạng B2
18/11/10
202
40
28
@lethangmy và lũ thờ xe tàu
Google không mất tiền BAIC và SAIC là công ty bình phong của quân đội tùng của.
Kim ngạch Việt - Tàu mình đang nhập siêu nên chả sợ gì nó
Còn mấy cái con bẹi kinh gì đấy bên tàu nó còn chê GG ko mất tiền đâu ở đó mà nâng bi
Chả thờ ai đâu bác.
Kinh tế thì cùng nhau phát triển thôi. Không có Trung Quốc hùng mạnh như ngày nay thi Mỹ và Châu Âu nó còn tâm lý thượng đẳng cỡ nào.
Trump thua luôn 2 cuộc chiến kinh tế với Trung rồi đấy. Kg sợ à.

Hạng B2
18/11/10
202
40
28
Bền rẻ sao chính bọn tàu nó ko mua. Ế sưng mặt sắp phá sản đến nơi kìa
Cái xe "giỏi" là cái xe thế nào giải thích dùm cái. Tiếng việt chưa sõi ở đó mà nói nhiều
Rẻ: rẻ mà nó ế ở ngay mẫu quốc của nó ah
Cộng tiền mua tiền sửa + thêm thời gian đi lùng phụ tùng cho nó ấy+ thêm thời gian xe nằm bãi chờ phụ tùng vào. Cái xe hơi chứ ko phải con wave tàu đâu mà đòi "cố mà sửa"
Dân tàu nó ko phá dân nó nhưng sao dân tàu nó ko mua
Dân việt đc cái nhiều thành phần thích dìm hàng dân việt sao ko thấy chửi mà còn hưởng ứng thế
Bác này chưa đi Trung bao giờ. Đi về là khép loa ngay

• Like
Reactions: pzeloch
Hạng B2
2/3/21
120
230
43
Mấy bác tranh cãi gắt quá :D
Riêng em ủng hộ bài tàu nếu vẫn còn có sự chọn lựa khác, dân nó sẵn sàng tẩy chay bất cứ ai, bất cứ nhãn hiệu, cơ quan nào không ủng hộ tung của, đặc biệt với cái đường lưỡi bò khốn nạn kia. Phải thừa nhận tự tôn dân tộc nó cao chót vót.
Nhìn lại dân mình vác mấy con xe Tàu mang tên thủ đô nước người ta , xé logo rồi gắn đủ thứ hình thù lên và tự hào thông minh hơn mọi người Việt khác. Qủa thật là nhất mấy anh rồi :D:D

10/5/17
1.591
1.361
118
Chả thờ ai đâu bác.
Kinh tế thì cùng nhau phát triển thôi. Không có Trung Quốc hùng mạnh như ngày nay thi Mỹ và Châu Âu nó còn tâm lý thượng đẳng cỡ nào.
Trump thua luôn 2 cuộc chiến kinh tế với Trung rồi đấy. Kg sợ à.
Hehehe nhà Bác bị đứt cáp internet lâu chưa? trung quốc thắng Mỹ rồi ư hêhhehe

• Haha
Reactions: TAK40