Hạng D
9/6/16
1.875
2.069
113
35
Nếu bạn quan tâm thì cũng nên quan tâm đầy đủ, chứ mỗi ghét TQ thì coi bộ duy ý chí rồi. Nếu đã thù thì phải thù đúng, thù đủ tấc cả bọn: mỹ, Hàn, Nhật, Pháp, Thái, Trung, Campuchia chứ, thù mỗi thằng Trung thì chỉ có thể giải thích là gato hay hùa theo phong trào bợ đít mỹ thù Trung để tỏ ra mình thông thái thôi, hahah
Sao anh lại tiếp tục áp đặt tư tưởng phải thù tất cả cựu thù của Việt Nam kiểu như “nếu đã thù THÌ PHẢI...” vậy anh? Ở trên anh nói không áp đặt tư tưởng, k quan tâm Chánh trị mà ở dưới anh làm ngược lại. Rồi ai quan tâm cái phong trào bợ đít Mỹ thù Trung? Anh k nói mình k biết luôn đó. Anh đừng đem Mỹ Nhật Hàn vô được không, anh nói anh k quan tâm Chánh trị mà???

Hạng B2
14/12/15
278
295
63
e thấy mấy bác đi xe tq toàn lột logo dán logo các hãng khác như Porsche, Land Rover. vì sao nhỉ?

Ngay chính những người đi xe Tàu còn k dám nhận chiếc xe mình đang đi là xe Tàu thì đừng có nói chuyện xe tôi tốt thế này, số tiền bỏ ra xứng đáng thế kia... bỏ qua, bỏ qua.

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Tại sao thế hệ này phải thù tất cả tụi nó trong khi thời bình này chỉ còn có 1 thằng lăm le bờ cõi ?? Bãi Ba Đầu thằng nào giành, Bãi Vành Khăn thằng nào đang đóng quân? Thằng nào sửa gian dối thông tin đường biển trên wikipedia và bản đồ quốc tế?
Không có lửa làm sao có khói, bác bênh sao thì kệ bác nhưng đừng có quy chụp không hay cho tất cả.
Việt Nam! Cũng dzữ lắm bác ơi, ko dễ xơi đâu hi

Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp
Xe em thì tháo hết ... tdi. Rline. Dẹp hết còn cái logo là đức thôi. Vì kh tháo được....

• Like
Reactions: btpaul
Hạng B2
14/12/15
278
295
63
Mình thấy nhóm khách hàng xe TQ họ có góc nhìn khác về xe, họ hiểu rất rõ đó là xe TQ và có vẻ họ sẵn sàng với rủi ro nhất định, đổi lại được trải nghiệm công nghệ mới với mức giá thấp hơn mặt bằng chung.

Cả nhà phân phối cũng vậy, vòng đời của một mẫu xe mang về thường ngắn, và có xu hướng tìm mẫu mới.

Và sau khi mua về họ dán logo Range Rover, Porsche, Jaguar hoặc Maseratti

Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp
Và sau khi mua về họ dán logo Range Rover, Porsche, Jaguar hoặc Maseratti
Họ dán gì kệ họ, chẳng liên quan đến mình. Xe mình mình biết, mình điều khiển, bệnh hoạn mình lo cho nó, không lẽ anh hàng xóm lo . Vậy chiếc xe của bạn là lo ở ngoài bóng loáng hay lo ở trong đầy đủ .

Cũng như nhà vậy, thà ở trong cái gì hầu như cũng có, còn ngoài mặt ... kệ. Mình sống cho chính mình cho gia đình mình . Em kh quang tâm đến bề ngoài ... đèn đuốc, logo ...nó không cứu mình khi tai nạn, nó cũng chẵng làm cho mình lên được cấp nào. Thà em ăn uống thịt cá ngon lành với chiếc "buổi sáng " với gia đình, còn hơn là mercedes mà hằng ngày cả gia đình ăn mì gói (tuỳ trường hợp) . Thân !

Hạng B2
14/12/15
278
295
63
Họ dán gì kệ họ, chẳng liên quan đến mình. Xe mình mình biết, mình điều khiển, bệnh hoạn mình lo cho nó, không lẽ anh hàng xóm lo . Vậy chiếc xe của bạn là lo ở ngoài bóng loáng hay lo ở trong đầy đủ .

Cũng như nhà vậy, thà ở trong cái gì hầu như cũng có, còn ngoài mặt ... kệ. Mình sống cho chính mình cho gia đình mình . Em kh quang tâm đến bề ngoài ... đèn đuốc, logo ...nó không cứu mình khi tai nạn, nó cũng chẵng làm cho mình lên được cấp nào. Thà em ăn uống thịt cá ngon lành với chiếc "buổi sáng " với gia đình, còn hơn là mercedes mà hằng ngày cả gia đình ăn mì gói (tuỳ trường hợp) . Thân !

Ủa? Ai thân thiết gì mà thân, tào lao!

Đang nói vấn đề mua cái xe tàu về k dám đi ra đường để nguyên cái logo tàu, sợ bị nói nên phải dán cái logo hãng khác vào. Nói dài dòng, miên man, k biết vấn đề là ở chỗ nào. Viết thì dài rồi cũng k có ý nghĩa chi.

Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp
Ủa? Ai thân thiết gì mà thân, tào lao!

Đang nói vấn đề mua cái xe tàu về k dám đi ra đường để nguyên cái logo tàu, sợ bị nói nên phải dán cái logo hãng khác vào. Nói dài dòng, miên man, k biết vấn đề là ở chỗ nào. Viết thì dài rồi cũng k có ý nghĩa chi.
Nếu bạn chứng minh được thì tôi không nói, Logo tàu có gì sợ, Xiaomi, lenovo, oppo có chết ai đâu nào . Đừng mua mấy thứ độc hại làm hại cho mình và gia đình mà thôi. Bạn không thân thì có những người khác thân . Đối với tôi chỉ là cái logo tưởng tượng mà thôi . Và tôi có thân với bạn hay không là do bạn , tôi chỉ thân với anh em OS cảm thấy thân với tôi thôi .....Có thể tôi tào lao với bạn nhưng kh có nghĩa là tào lao với các bạn trong Os. Và chữ thân không phải với bạn. Thân !

Chỉnh sửa cuối:
MEP Vaccine Hero
22/5/12
9.993
74.415
113
Nếu bạn chứng minh được thì tôi không nói, Logo tàu có gì sợ, Xiaomi, lenovo, oppo có chết ai đâu nào . Đừng mua mấy thứ độc hại làm hại cho mình và gia đình mà thôi. Bạn không thân thì có những người khác thân . Đối với tôi chỉ là cái logo tưởng tượng mà thôi . Và tôi có thân với bạn hay không là do bạn , tôi chỉ thân với anh em OS cảm thấy thân với tôi thôi .....Có thể tôi tào lao với bạn nhưng kh có nghĩa là tào lao với các bạn trong Os. Và chữ thân không phải với bạn. Thân !
M đi xe Hàn
Bọn @porche911gt3 chửi xe hèn
M cũng kệ
Logo xe m đẹp mà