Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
25/5/07
341
1
0
Nhìn mấy cái biệt thự ở trên đẹp quá, các bác cho em hỏi nhà thế nào thì được gọi là biệt thự? Cám ơn các bác.

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
Phí quản lý 0.9$/m2 quá cao , chắc chắn cũng xảy ra tranh đấu. Ở chung cư thì sướng nhưng ông chủ đầu tư nào cũng muốn gom thêm được bao nhiêu thì gom.

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
Không biết sau khi các block nhà hoàn thành thì giá có bằng nhau không, chứ bây giờ Ruby chênh Saphire tới 600$.

Hạng B2
24/3/10
156
9
18
thuyền to thì sóng lớn, cái loại căn hộ này đầu tư vốn vào thì nặng, thanh lý thì lâu, thị phần đại gia thì thà mua đất xây biệt thư ngon hơn là bu vào cái ốc đảo này! thị phần tiềm năng chỉ có chuyên gia nước ngoài, diễn viên ca sĩ đú đỡn or "rau" các ông trồng ..nói chung dự án này ít nhất 50 năm sau mới thu hồi vốn! em té đây!!!

Hạng B2
8/7/09
348
0
0
37
Các bác làm gì ném đá em dữ vậy, thật sự bên em trước giờ bán hàng của chủ đầu tư, hàng giá gốc là nhiều thôi chứ ít môi giới lại lắm,.....nên giá cả cũng có phần chưa sát với thị trường lắm,...
mà em nghĩ sản phẩm nào cũng có mặt tốt mặt xấu, mấy bác cứ nhằm vào điểm xấu mà ném đá,.... tuy là dự án này vẫn còn một số điểm chưa tốt nhưng nói khách quan nó cũng là căn hộ thuộc vào hàng Top hiện nay ở sài Gòn. bác nào đồng ý thì cho em vài phiếu tốt nha,....Thanks!!!

Hạng C
18/3/07
559
0
16
căn hộ đúng là thuộc hàng top rồi em up cho bác phát, nếu có tiền em cũng mua nhưng......em không có tiền.

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
trai saigon515 nói:
Phí quản lý 0.9$/m2 quá cao , chắc chắn cũng xảy ra tranh đấu. Ở chung cư thì sướng nhưng ông chủ đầu tư nào cũng muốn gom thêm được bao nhiêu thì gom.

Phí quản lý CH có trần rồi mà bác. Đâu có muốn thu nhiêu thì thu đâu :)

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
black_pearl nói:
Các bác làm gì ném đá em dữ vậy, thật sự bên em trước giờ bán hàng của chủ đầu tư, hàng giá gốc là nhiều thôi chứ ít môi giới lại lắm,.....nên giá cả cũng có phần chưa sát với thị trường lắm,...
mà em nghĩ sản phẩm nào cũng có mặt tốt mặt xấu, mấy bác cứ nhằm vào điểm xấu mà ném đá,.... tuy là dự án này vẫn còn một số điểm chưa tốt nhưng nói khách quan nó cũng là căn hộ thuộc vào hàng Top hiện nay ở sài Gòn. bác nào đồng ý thì cho em vài phiếu tốt nha,....Thanks!!!

Bác black_pearl thông cảm vì các bác ở đây hầu hết bị "trúng chưởng" cái gọi là "căn hộ cao cấp" nên toàn thấy mặt xấu ! Em nghĩ bác nên PR chỗ khác sẽ ít bị ném đá, có khi lại bán được hàng !

Hạng C
19/10/09
530
191
43
46
Mình có người bạn có 01 căn ở đây. Nghe anh ấy nói nội phí quản lý 1 tháng không khoảng 5tr rồi. Bằng cả tiền lương tháng của CNV chức!

Hạng B2
1/10/09
227
4
0
UNITED NATION
tuyetbanl nói:
Mình có người bạn có 01 căn ở đây. Nghe anh ấy nói nội phí quản lý 1 tháng không khoảng 5tr rồi. Bằng cả tiền lương tháng của CNV chức!

CNVC ai dám vào đây bác. Mà khu cao cấp 5 sao gì mà thấy có cái chung cư tái định cư chình ình ngay bên cạnh?

Status
Không mở trả lời sau này.