Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
30/8/10
1.254
269
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com
zace04 nói:
Bác nào mua ở khu này thì ráng mua cái biệt thự Semi detached đó. No. 1 luôn. Hỏi luôn bác chủ thớt là giá của biệt thự trong này bao nhiêu 1 căn vậy?

Biệt thự ở đây giá khoảng 165-175 chai/m2 bác ah! kế nhà em mới bán 25 tỉ/147m2.Đây là giá mấy căn thường,còn mấy căn góc thì có trời mới biết(vì các bác mua căn góc thường bị hoang tưởng , em hỏi thấy giá thấp nhất là 240chai/m2 ở bờ sông)

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.860
113
Vãi nhất của cái căn BT quá cao cấp này là ngoài đường nhìn vào tự nhiên thòi ra mấy cái Bồn Inox. Xấu cả cái nhà. Toàn khu cao cấp như thế mà không đưa nước từ trên cao xuống, hay dấu cái bồn vào trong tầng áp mái. Ai đời lại chọc mấy cái cây trên mái ngói gá mấy cái Bồn vào trông mất thiện cảm

Hạng D
30/8/10
1.254
269
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com
vankhanhktpn nói:
Hàng Việt nam 100% sao bán bằng usd ? Vi phạm quy định của NN rồi nhé.

Ở đây đâu có xài đồng VN đâu bác,hôm nọ bọn nó đưa em cái bảng giá đóng phí toàn tính bằng OBAMA thôi.Các bác ở Căn hộ nó còn nhẹ tay đấy,em ở dưới nó kê cá trăm loại phí,tính sơ sơ đợt đầu nộp trên 2500 obama.MK bọn nó tưởng mình cướp được tiền như bọn nó hay sao ấy.Mà mấy bác ở đây thường hay mắc bệnh sĩ(cái bệnh này em nghe nói chết trước bệnh tim bác ah).Máy phát điện mà nó cũng bắt mình đóng tiền nữa,nước thì không có,đợi nó đưa xà lan vô bơm rồi mình canh mà bơm.Hôm nọ có bà chị nhà ở gần nhà mình đang tắm thì hết nước.Ặc ặc...

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/2/08
1.011
0
36
Khu này được cái view rất đẹp nhìn từ lầu cao,có thể nói đẹp nhất,nhì SG ,chỉ tội phí hằng tháng cao quá ,trung bình 5 chai/hộ thì cũng đáng suy nghĩ các bác nhỉ ,chúc bác chủ thớt đắt hàng nhé

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.273
113
www.phindeli.com
thang real nói:
vankhanhktpn nói:

Ở đây đâu có xài đồng VN đâu bác,hôm nọ bọn nó đưa em cái bảng giá đóng phí toàn tính bằng OBAMA thôi.Các bác ở Căn hộ nó còn nhẹ tay đấy,em ở dưới nó kê cá trăm loại phí,tính sơ sơ đợt đầu nộp trên 2500 obama.MK bọn nó tưởng mình cướp được tiền như bọn nó hay sao ấy.Mà mấy bác ở đây thường hay mắc bệnh sĩ(cái bệnh này em nghe nói chết trước bệnh tim bác ah).Máy phát điện mà nó cũng bắt mình đóng tiền nữa,nước thì không có,đợi nó đưa xà lan vô bơm rồi mình canh mà bơm.Hôm nọ có bà chị nhà ở gần nhà mình đang tắm thì hết nước.Ặc ặc...

Bác copy 1 bảng giá của nó rồi gửi cho báo chí + bộ tài chính cho nó chừa đi ...

Hạng D
15/9/08
2.040
2.215
123
tuando nói:
thang real nói:
vankhanhktpn nói:

Bác copy 1 bảng giá của nó rồi gửi cho báo chí + bộ tài chính cho nó chừa đi ...

Nó thủ sẵn cái báo giá = VND rồi bác ơi nhà báo vào nó chìa ra! Boss cua em có 01 căn ở đây mới vào ở. Nghe nói là top mà ổng mới thuê bên ngoaì vào làm nội thất hết gần 300 chai nữa?ổng chửi quá trời lun?
Mà ở lầu cao hình như ko dùng dc dộng do mất sóng?( mấy đứa cty em lên đó ko nghe va gọi dc. bây giờ phải xài máy bàn

Hạng D
30/8/10
1.254
269
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com
tuando nói:
thang real nói:
vankhanhktpn nói:

Mình chửi bọn nó một trận nên giờ cũng tạm yên rồi bác ah.Hiện tại bọn nó chưa thu tiền,khi nào bọn nó thu mình sẽ úp cho mấy bác xem.

Status
Không mở trả lời sau này.