Status
Không mở trả lời sau này.
Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.860
113
tuando nói:
thang real nói:
vankhanhktpn nói:
Hàng Việt nam 100% sao bán bằng usd ? Vi phạm quy định của NN rồi nhé.

Ở đây đâu có xài đồng VN đâu bác,hôm nọ bọn nó đưa em cái bảng giá đóng phí toàn tính bằng OBAMA thôi.Các bác ở Căn hộ nó còn nhẹ tay đấy,em ở dưới nó kê cá trăm loại phí,tính sơ sơ đợt đầu nộp trên 2500 obama.MK bọn nó tưởng mình cướp được tiền như bọn nó hay sao ấy.Mà mấy bác ở đây thường hay mắc bệnh sĩ(cái bệnh này em nghe nói chết trước bệnh tim bác ah).Máy phát điện mà nó cũng bắt mình đóng tiền nữa,nước thì không có,đợi nó đưa xà lan vô bơm rồi mình canh mà bơm.Hôm nọ có bà chị nhà ở gần nhà mình đang tắm thì hết nước.Ặc ặc...

Bác copy 1 bảng giá của nó rồi gửi cho báo chí + bộ tài chính cho nó chừa đi ...
Bác biết cái SG Pear này là của ai không?

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.860
113
tuando nói:
thang real nói:
vankhanhktpn nói:
Hàng Việt nam 100% sao bán bằng usd ? Vi phạm quy định của NN rồi nhé.

Ở đây đâu có xài đồng VN đâu bác,hôm nọ bọn nó đưa em cái bảng giá đóng phí toàn tính bằng OBAMA thôi.Các bác ở Căn hộ nó còn nhẹ tay đấy,em ở dưới nó kê cá trăm loại phí,tính sơ sơ đợt đầu nộp trên 2500 obama.MK bọn nó tưởng mình cướp được tiền như bọn nó hay sao ấy.Mà mấy bác ở đây thường hay mắc bệnh sĩ(cái bệnh này em nghe nói chết trước bệnh tim bác ah).Máy phát điện mà nó cũng bắt mình đóng tiền nữa,nước thì không có,đợi nó đưa xà lan vô bơm rồi mình canh mà bơm.Hôm nọ có bà chị nhà ở gần nhà mình đang tắm thì hết nước.Ặc ặc...

Bác copy 1 bảng giá của nó rồi gửi cho báo chí + bộ tài chính cho nó chừa đi ...
Bác biết cái GS Pear là của ai không? :D

Hạng C
12/4/07
576
0
0
Ha noi
Ơ, chắc của mấy anh ở ...bờ ..ô...nặng....Tài chén .....hả bác?

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.273
113
www.phindeli.com
bravia nói:
tuando nói:

Em biết chớ, nhưng bả bán hết cổ phần rút ra khỏi dự án rồi mờ ...

Hạng D
30/8/10
1.254
269
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com
tuando nói:
bravia nói:
tuando nói:

Em biết chớ, nhưng bả bán hết cổ phần rút ra khỏi dự án rồi mờ ...

Của ai thì quá nhiều người biết bác ah.Ăn ngon quá nên mấy bác ấy chuẩn bị làm tiếp khu phố 5 đó.

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.860
113
Bán 1 phần rút ra lúc đầu thôi, sau khi tăng vốn thì vẫn nắm "chút ít" đủ sức "chi phối"

Status
Không mở trả lời sau này.