O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Theo cái hình chụp cận cảnh động cơ, e đóan đây là động cơ thường Phun Dầu kiểu cơ khí, e chưa có dịp xem tận mắt nên bác nào đã xem qua cho anh em vài thông tin cái nhé, nếu đúng là động cơ Phun Dầu Cơ khí thì hơi thất vọng vì 2009 rồi và các thị trường phát triển đã dùng EC Euro IV trong khi VN vẫn ì ạch E II thoai

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
petrol nói:
Theo cái hình chụp cận cảnh động cơ, e đóan đây là động cơ thường Phun Dầu kiểu cơ khí, e chưa có dịp xem tận mắt nên bác nào đã xem qua cho anh em vài thông tin cái nhé, nếu đúng là động cơ Phun Dầu Cơ khí thì hơi thất vọng vì 2009 rồi và các thị trường phát triển đã dùng EC Euro IV trong khi VN vẫn ì ạch E II thoai
Em nghe nói xài Common rail bác ạ! Còn Euro 4 chắc không đạt quá:D. Ở VN Toy nó không o bế vụ khí thải hay sao. Giờ vẫn Euro 2:D

Hạng B2
20/5/08
323
0
16
40
Germany
buonbanonline.vn
tình hình rất là tình hình....vô hình chung ai mua ôtô đều cũng muốn chạy thử qua con xe mình muốn mua,mà hiện tại thì TO FORTUNER chưa cho chạy thử .... chắc khoãng 1 tháng nữa...bác nào có dịp chạy qua hàng liên doanh thì chuột bạch hẳn 1 cái TOPIC nhé :)

Tập Lái
24/9/07
11
0
0
giá này thì mình thấy cũng ok nhưng với điệp khúc mua xe phải chờ thì nên suy nghĩ lại

Hạng C
1/10/07
817
1
0
GREEN LAND
tuanmd1968 nói:
K7610 nói:
Lây gấp đi sau bây giờ 41 chứ sau 1/4 là lên 47 đấy các bác ơi

Làm sao lấy gấp được, seo bảo là xe giao cho các Bác đặt cọc từ trước hết rồi! Bây giờ ký hợp đồng thì chắc đến tháng 4 mới có xe! Giá lúc đó thì . . . xem lại!
Không biết các Bác có vô Website của Toy không, hình ảnh nội ngoại thất thì xem được nhưng đặc tính kỷ thuật thì chưa có! Không chừng giống CAP số tự động, nó cắt phén hệ thống chống lật thì. . . sợ lắm!!!

dung la khong co he thong chong lat bac ah.
(xin loi vi khong co dau)

Hạng B1
20/5/07
98
4
8
BMW038: Em nhận ra bác rồi. Bim của bác thì quá ổn. Chỉ khi nào đi nhiều cần tiết kiệm hãy tính em này!

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM
công nghệ cũ, cái mã "mới" mà không biết chất thế nào, giá thành thì quá đắt so với bản chất con xe, nói chung là ..... em khuyên các bác!
Vì sao các áac phải gấp gáp đi mua 1 con xe mà các bác chưa biết nó thế nào. em nghĩ mình là người đi mua hàng thì mình có quyền chọn lực chứ không phải là saler chọn lực khách hàng kiểu này. nếu em có 47K thì em không mua 4T, thật tình là chán TVN quá!

Hạng B2
29/7/07
342
14
18
Em xem thông số của xe này thì em thấy ghi là xài pec phun và có turbo tăng áp vậy cũng đâu có dùng công nghệ củ đâu nhưng không có van biến thiên điều khiển cánh gọi tắt là VGT như của Santafe.

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53
có lẽ đúng là nên đợi xem như thế nào đã các bác ạ, chứ 41K thi vẫn cưới đưựoc em Cam, BIm, mer cũ mà vẫn chất lượng.
Hôm này đi Côn sơn Kiếp bạc, thấy 1 em FT ner chạy, thấy kềnh càng và nhiều nhựa quá, chỉ sợ chạy được 1 tuần là hết phải tìm hiểu gì nữa.
Các bác nen ccan nhắc kỹ, lúc đầu em cũng định cưới thêm vợ FT, nưng bi giờ thì cũng nguội đàn rồi, nhất là đọc bài test trên pro auto đánh giá về FT, chán lắm.