Hạng B2
20/5/08
323
0
16
40
Germany
buonbanonline.vn
mrcoolvn nói:
BMW038: Em nhận ra bác rồi. Bim của bác thì quá ổn. Chỉ khi nào đi nhiều cần tiết kiệm hãy tính em này!

hình như hôm ấy em với bác có nói chuyện nhĩ :D đúng là có duyên gặp nhau nhĩ :D em cũng đang tính tiễn em 318i đi đễ cưới em này ...tình hình chung là nhà em bây giờ đông người lên:D mà nhà thì lại hay đi bừa tỉnh này tỉnh nọ...cũng đang phân vân đây bác ơi !!!!

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Rồi! e mới đt cho a bạn ở TOY Tân Cảng,
Động cơ Dầu và XĂng của FT là của xe TOY HIACE Cá mập Dầu & Xăng (2.5 và 2.7L)

Lợi cả đôi đường òi....

Hạng B2
20/5/08
323
0
16
40
Germany
buonbanonline.vn
petrol nói:

Lợi cả đôi đường òi....
:( thôi em chạy 318i cũ luôn cho rồi...chán vãi lúa ra :(

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM
petrol nói:

Lợi cả đôi đường òi....

rồi xong! 1 số bác phải cân nhắc lại. thua!

Hạng C
1/10/07
817
1
0
GREEN LAND
@ bmw083, vietthang318i: hai bác yêu bim thì nên mua X5 hoặc X6, chứ đi con FT zỏm này làm gì.... em cũng là fan của bim nhưng tài chính kém nên em đành chọn em FT V vậy... mặc dù em rất ghét nó...

Hạng C
1/10/07
817
1
0
GREEN LAND
petrol nói:

Lợi cả đôi đường òi....

theo bác thì toy phải nghiên cứu 1 loại động cơ hoàn toàn mới cho FT ah?
thế bác cho em hỏi động cơ của everest có khác động cơ của ranger nhiều không bác???
hay động cơ của phantom khác động cơ của bim760i ????...

Hạng B2
21/1/09
129
1
0
Đúng là mua xe phải mắt thấy tay SỜ em nó, mình đi xem con FT hôm wa thất vọng vô cùng, quan điềm của mình nó như đố mã ấy, nhìn dáng thì có cứng nhưng khi sờ và xem xét kỹ thì nó thua nhiều e 7c khác wa!máy dầu tất tần tật là 38... mà nội thất thì chắc còn tệ hơn cả con In.tóm lại mình quay 360 độ để mua e khac hehehe.

Hạng B2
20/5/08
323
0
16
40
Germany
buonbanonline.vn
kuruma_bijin nói:
@ bmw083, vietthang318i: hai bác yêu bim thì nên mua X5 hoặc X6, chứ đi con FT zỏm này làm gì.... em cũng là fan của bim nhưng tài chính kém nên em đành chọn em FT V vậy... mặc dù em rất ghét nó...

_bác ơi chính em cũng muốn tiễn BMW để cưới TOYOTA mà bác....1 thời yêu BIM của em qua rồi,bởi vì em yêu BIM mà BIM không yêu em nhõng nhẽo,cà chớn,mà còn chảnh $ nữa,em hãi quá.....
_bây giờ nhà em thì đông thêm 1 người với lại cũng thích SUV em cũng đang nhắm FORTUNER nè bác..em cũng đã đi coi cùng bác chủ thớt này nè,em và bác ấy cùng đi về trong nổi niềm bác ạ...hix

Hạng B2
20/5/08
323
0
16
40
Germany
buonbanonline.vn
master nói:
Đúng là mua xe phải mắt thấy tay SỜ em nó, mình đi xem con FT hôm wa thất vọng vô cùng, quan điềm của mình nó như đố mã ấy, nhìn dáng thì có cứng nhưng khi sờ và xem xét kỹ thì nó thua nhiều e 7c khác wa!máy dầu tất tần tật là 38... mà nội thất thì chắc còn tệ hơn cả con In.tóm lại mình quay 360 độ để mua e khac hehehe.

"cùng chung chí hướng" em xem xong cũng hãi quá....sao mà đồ nhựa nhiều vậy :(

Hạng B1
20/5/07
98
4
8
BMW083 nói:
master nói:

"cùng chung chí hướng" em xem xong cũng hãi quá....sao mà đồ nhựa nhiều vậy :(

Tình hình chất lượng xe là như vậy, nhưng thấy bà con đặt xe quá trời. Hôm đó em hỏi sale thì nói có bớt 500 và giao xe sau 10 ngày, nhưng hôm nay thì ko biết có còn như vậy ko. Bên em cũng có kế hoạch thêm xe nhưng phải 2 tháng nũa. Bác có kế hoạch đổi cũng nên cân nhắc về việc đặt vì e thấy dân tình có vẻ hâm mộ em này quá mặc dù chưa biết chạy ra sao. Riêng em thì thấy máy dầu D4-D của toy là ổn và máy 2.5 là phù hợp với dkiện ở VN. Hiện tại công nghệ này vẫn là công nghệ mà toy áp dụng cho tất cả các xe máy dầu( dòng 4-8 chỗ) trên TG, trong đó có châu âu là thị trường rất khắt khe về ô nhiễm môi trường( euro 4). Bên em đang chạy em ford ranger, cũng máy dầu giống Everest nhưng máy này công nghệ đã cũ( từ năm 2000 đến giờ ko hề có thay đổi) trừ loại máy dầu mới của ford mới ra em ko biết. Bên em đi nhiều nên nếu mua thêm e vẫn chọn xe máy dầu thôi, có điều nếu lúc mua mà giá Fortuner trên trời qúa thì lại phải suy nghĩ lại. Rất vui được biết bác!!