Yip
Hạng B2
21/4/08
387
1
0
43
OSCF - Viva Ghost Mode
Re:Moto GP -2009 Polini GrandPrix of Japan

Trình nài của Jo kẹo mút càng ngày càng tiến bộ! Nhưng em thấy nếu muốn so kè với V.R thì phải lỳ thêm chút nữa, chứ hấp tấp nóng vội như hôm rồi thì mất cả chì lẫn chài.
Bị V.R. chen vào trong rồi mà còn cố bẻ gắt thêm nữa:confused:
Vòng này có chú Kalio múc em Kawa của Melandri một cú hết sức là vô duyên, đang ôm cua lại vọt lên tông vào đít xe người ta, sau đó ra ngoài lại còn cà bẩn nữa chứ
. May mà anh giai kia kiếm chế chứ không rút nồi cơm điện ra fang cho 1 cái rồi.:D

Hạng B2
9/1/08
465
64
28

Yip nói:
Trình nài của Jo kẹo mút càng ngày càng tiến bộ! Nhưng em thấy nếu muốn so kè với V.R thì phải lỳ thêm chút nữa, chứ hấp tấp nóng vội như hôm rồi thì mất cả chì lẫn chài.
Bị V.R. chen vào trong rồi mà còn cố bẻ gắt thêm nữa:confused:
Vòng này có chú Kalio múc em Kawa của Melandri một cú hết sức là vô duyên, đang ôm cua lại vọt lên tông vào đít xe người ta, sau đó ra ngoài lại còn cà bẩn nữa chứ
. May mà anh giai kia kiếm chế chứ không rút nồi cơm điện ra fang cho 1 cái rồi.:D

Hehehe, lúc đó em cũng mong hắn rút cơm điện ra phang cho 1 cái, sai lè lè rồi còn... như bác nói là cà bẩn nữa.Mà sao Ducati lại chiêu mộ tay Kalio này nhỉ? em theo dõi hắn từ 250cc thấy có gì nổi đâu nhể.

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

Tối qua có bác nào coi không ? em coi dc 125 với 250 là ngủ hồi nào ko hay, tối wa 125 chạy kịch tính và vui vãi tè, hehehe

Hạng B2
9/1/08
465
64
28

Chẳng thấy bác nào vào Comment chặng Redbull Mễ vừa rồi nhỉ, em cũng ko xem được trực tiếp, xem lại thấy Jo về nhất, Hayden về ba, chú De Angelis về nhì. Cả Rossi và Pedrosa đều đo đường.
Còn 1 vòng nữa thấy chú Jo làm trò (Bốc đầu) thấy mà ghét, sao vòng này ko làm cái nữa cho đủ Hattrick nhỉ?

Last edited by a moderator:
Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn

Nghe Rossi và Pedrosa do đường là em buồn rồi, em chỉ thích có 2 chú này

Hạng B2
8/2/06
296
246
43
Sông

Em cập nhật tí,

San Marino hôm qua Rossi và Lorenzo nhất nhì, Pedrosa 3.

Rossi vì hôm ở USA ngã bây giờ hơn Lorenzo có 30 điểm, còn 4 vòng. Mà Lorenzo đang hưng phấn quá, chắc 4 vòng cuối xem sẽ hay hơn. Hôm qua chú này đang thứ 3 vượt Ped xong cứ đều đều gia tăng khoảng cách, may Rossi đẳng cấp không cho chú có cơ hội đến gần.

Pedrosa khi mới lên GP tưởng là kế cận được cho Rossi, nhưng gần đây gây thất vọng. Hay là tại cái xe Honda các bác?

Hạng D
12/7/07
1.717
62
63
40
0908 898428 - 0976 024320

Xe Honda xịn đó pác. Max speed của chú lùn lúc nào cũng cao hơn ai hết đó bác! Ăn thua ở nài thoai!

LongVehicle nói:
Em cập nhật tí,

San Marino hôm qua Rossi và Lorenzo nhất nhì, Pedrosa 3.

Rossi vì hôm ở USA ngã bây giờ hơn Lorenzo có 30 điểm, còn 4 vòng. Mà Lorenzo đang hưng phấn quá, chắc 4 vòng cuối xem sẽ hay hơn. Hôm qua chú này đang thứ 3 vượt Ped xong cứ đều đều gia tăng khoảng cách, may Rossi đẳng cấp không cho chú có cơ hội đến gần.

Pedrosa khi mới lên GP tưởng là kế cận được cho Rossi, nhưng gần đây gây thất vọng. Hay là tại cái xe Honda các bác?

Last edited by a moderator: