Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Vào Fb em nó còn nhiều đất lắm. Giá như này chỉ là đất nông nghiệp không xây nhà được và chỉ có thể ở nơi khỉ ho cò gáy thôi.
sai nha bác
đất buôn mê thuột rẻ lắm.khu dân cư (tất nhiên ko phải trung tâm thành phố dak lak) 1 sào mặt tiền đường lớn,đất lâm nghiệp,lên thổ cư được ,bề ngang cũng rộng.mà có khoảng 250-300 tr thôi
tại bác chưa lên đó nên ko biết
trển đất đồi núi,còn bao la lắm bác ạ.dân toàn làm rẫy.nó bán vậy là còn kiếm lời đó,mua đất sào rồi tách ra bán.

Hạng B2
4/9/18
146
928
93
sai nha bác
đất buôn mê thuột rẻ lắm.khu dân cư (tất nhiên ko phải trung tâm thành phố dak lak) 1 sào mặt tiền đường lớn,đất lâm nghiệp,lên thổ cư được ,bề ngang cũng rộng.mà có khoảng 250-300 tr thôi
trển đất đồi núi,còn bao la lắm bác ạ.dân toàn làm rẫy.nó bán vậy là còn kiếm lời đó,mua đất sào rồi tách ra bán.
Vậy thì rẻ quá mà mình lên đó chỉ sợ sống không hợp thôi. BMT mình thấy ở thành phố cũng sôi động, tối ngồi uống cafe ở đường Nguyễn Chí Thanh gần bến xe gió mát lồng lộng. Đi theo QL27 vào hồ Lăk thấy bạt ngàn rẫy Cafe 2 bên đường, đến gần hồ thấy có nhiều ruộng lúa nữa. Giá như còn trẻ thay vì mua 1 căn chung cư ở SG thì nên đó mua cả mẫu như bác nói để hưởng cuộc sống giữa đại ngàn sẽ thú vị biết bao bác ạ.

Hạng D
28/10/19
1.233
4.324
113
sai nha bác
Nếu mặt tiền đường lớn, bao lên thổ, em cắn răng gửi thêm cafe 50-70 triệu/sào. Em tính mua tầm 5 sào, dc ko bác.

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
  • Like
Reactions: thanhyk and nmk47
Hạng B1
21/6/20
73
165
33
Vào Fb em nó còn nhiều đất lắm. Giá như này chỉ là đất nông nghiệp không xây nhà được và chỉ có thể ở nơi khỉ ho cò gáy thôi.
Mình vào xem fb của ẻm rồi, ko thấy rao bán đất. Bác thấy ẻm rao chỗ nào? Cho mình xin link nhé.

8/8/16
1.734
2.891
113
M khoái giá rẻ , bàn cờ đông dân của huyện xx , Đak Lak .Mất tg đọc quá trời , lựa dc lô 30- 50 tr/sào nhưng alo qua lại nhiều ng thì biết phí cò 5% + 3-2021 lên Dak Nông bị tranh chấp nhưng chủ trả lại sau 4 th và biết thêm về ĐLAK nên bỏ

• Like
Reactions: fireprince
8/8/16
1.734
2.891
113
Bác nghĩ có thể cải tạo biển bùn (cát đen) thành biển sạch để tắm được không. Ý kiến chung cho rằng biển Cần Giờ gần nhiều cửa sông, kênh rạch nên biển này xưa nay không tắm được.

Mình cảm nhận có lẽ bác thích rừng bảo tồn Bưng Riềng. Mình có đi con đường nhựa xuyên rừng này. Có ý định rủng rỉnh tiền sẽ kiếm miếng đất dân sát rừng này (để làm của, không đầu tư mua bán), nó không quá xa saigon, đi 1 đoạn tới biển Hồ Cốc.
Đúng đó bác. 7-9 / 2018 m tìm dc mt nhựa , tổng vài trăm, gần tr học c3 nhưng cuối cùng tưởng tượng ra đg xa , lạ toàn đi qua mấy chỗ ko đẹp nên gọi chủ cô ơi con đi ko dc...

Mỗi ng phấn đấu 1 mục đích , m phòng vệ sốt bđs + sở thích nên khó mua

DC nhưng chi phí khổng lồ vì ĐBSCL là phù sa mà

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: thanhyk