Hạng C
27/6/07
889
1
18
RE: MUA EVEREST HAY INNOVA các bác nhẩy??

Các bác mua nó có giảm giá hả? Nó lấy em đúng 33.200 không bớt một xu. Không biết đến tháng 12 có bớt không nữa.

lúc lấy xe ai mà bớt cho bác chứ?
chắc tâm lý lúc đi cọc nó nhìn thấy bác mê quá nên kg bớt.

giảm giá chứ

em cọc cuối tháng 5, lấy tháng 8 giảm 200$, lấy tháng 9 giảm thêm 200 nữa, giá cuối cùng $32.800.

em kể kinh nghiệm nè: lúc làm HĐ, ghi là giao tháng 8-9/2007, em cãi lại, tháng 8, thì 8, 9 thì 9, sau lại 8-9. Mà trên HĐ ghi giá tháng 8 giảm 200$, kg nói tới tháng 9 giảm nhiu? Em bắt buộc làm thêm phụ lục HĐ, chú sales nói tới tháng 8 anh kg lấy được xe thì làm tiếp phụ lục.
Nghe câu này đúng là chuối thiệt, giống như mình là học sinh? em buộc phải làm phụ lục HĐ tức thì, kg thì thôi, cuối cùng chú sales cũng chịu làm phụ lục lấy tháng 9 giảm thêm 200. Chứ nếu kg, tới giờ tháng 9 này mới giao, kg chịu giảm thì bó tay (nếu kg chịu sales cải bướng anh kg lấy thì lấy lại cọc, đặt lại thì bó tay luôn).

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/8/07
381
0
0

Tóm lại xe cụ thanhden đã nhận chưa?

Hạng C
27/6/07
889
1
18

em đang như tô thị trông chồng đây, anh sales hẹn mai 26/09 có xe (tuần trước thì hẹn 23), giờ thì em cứ mặc cho nước chảy thì bèo trôi, phone hoài cũng chán rồi.

Hạng B2
13/9/07
154
0
16
Sai Gon

Trích đoạn: thanhden

em đang như tô thị trông chồng đây, anh sales hẹn mai 26/09 có xe (tuần trước thì hẹn 23), giờ thì em cứ mặc cho nước chảy thì bèo trôi, phone hoài cũng chán rồi.

Đừng nản lòng, sáng nay đi làm ngang Ford ở Phổ Quang, thấy có mấy chiếc đi xét xe. Chắc sắp dến bạn rồi đấy! Bạn đóng tiền hết 100% chưa? Cứ ĐT hối thúc liên tục, dù đóng đủ hay chưa.

Hạng C
27/6/07
889
1
18

em cũng biết chắc chắn lần này là tới luợt, nhưng ngày xác định thì kg biết, hy vọng là có trong tháng 9 này. suôn sẻ thì chủ nhật này off với các bác đuợc rồi

em mua với tên cty, trả 30%, góp 70%

uớc gì em sinh ở Campuchia thì giờ chắc đang ngồi chiếc X5 rồi

Last edited by a moderator:
Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12

Đúng là lúc em đi đặt cọc hơi hấp tấp quá, Cũng tại ghiền xe quá mà . Hôm qua nghe lời bác tungtang diẹn thoại cho nó nhưng chưa thấy khả quan lắm . Em có hỏi khi lấy xe có giảm giá không thì Sale nói chắc là có em nghi quạ THôi thì giá cả với em bây giờ không còn nhiều ý nghĩa nữa, vấn đề là nó có giao xe đúng hạn không hay lại dở qủe thì em lỡ hết việc trong tháng 12.

Bật mí các bác tháng 12 THôi nôi thằng cu của em (hình trong avatar) và nếu có xe thì rửa luôn cho tiện vậy mà .

Hạng B2
13/9/07
154
0
16
Sai Gon

Trích đoạn: percy

Đúng là lúc em đi đặt cọc hơi hấp tấp quá, Cũng tại ghiền xe quá mà . Hôm qua nghe lời bác tungtang diẹn thoại cho nó nhưng chưa thấy khả quan lắm . Em có hỏi khi lấy xe có giảm giá không thì Sale nói chắc là có em nghi quạ THôi thì giá cả với em bây giờ không còn nhiều ý nghĩa nữa, vấn đề là nó có giao xe đúng hạn không hay lại dở qủe thì em lỡ hết việc trong tháng 12.

Bật mí các bác tháng 12 THôi nôi thằng cu của em (hình trong avatar) và nếu có xe thì rửa luôn cho tiện vậy mà .

Thì mình vừa tổ chừc cho Bé vừa rửa xe trước cũng được mà ! Hì hì... Chúc mừng bạn "Gia đình hạnh phúc." 10 điểm.

Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12

Trích đoạn: tungtang
Thì mình vừa tổ chừc cho Bé vừa rửa xe trước cũng được mà ! Hì hì... Chúc mừng bạn "Gia đình hạnh phúc." 10 điểm.

Như vậy cũng được nhưng niềm vui không trọn vẹn. Nếu có xe trước thì vui quá. Em phải dí thằng sale chạy mới được.

Hạng B2
17/8/06
187
0
16

Trích đoạn: thanhden

Alo bác lấy xe chưa vậy ? Chắc là rồi, đang say với em nó hả ?

Hạng C
27/6/07
889
1
18

đáng buồn là chưa

lại hẹn tiếp 02/10 xe về tới (từ nhà máy), hẹn từ 25/09, có lẽ chiếc này nó dùng xe ôm chở từng linh kiện vào đại lý ráp hay sao mà lâu vậy, híc