Tập Lái
11/12/06
8
0
0
35
360.yahoo.com
RE: MUA EVEREST HAY INNOVA các bác nhẩy??

Nếu muốn rộng mời bác đi INNOVA, nếu thích gầm cao mời bác chạy Captiva vì có hàng ghế thứ 3, Ford Escape ko có hàng thứ 3

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Trích đoạn: dtmercedesbenz

Nếu muốn rộng mời bác đi INNOVA, nếu thích gầm cao mời bác chạy Captiva vì có hàng ghế thứ 3, Ford Escape ko có hàng thứ 3
3 cái thứ này liên quan gì đến nhau nhỉ?[8|]

Tập Lái
1/11/06
35
0
0
www.vasco.com.vn

Bác beothethao pót câu hỏi vào mục FORD này thì rõ ràng có cảm tình với EVEREST rồi còn gì. Cứ FỎ mà múc thôi. HEHE :D

Hạng B2
8/11/06
243
8
18
HCM

Hai tháng trước tôi định múc con laser 1.8 nhưng thằng bạn tôi nói vào hãng bảo trì nó chém cho gãy cổ luôn. khuyên tôi mua hãng To. mấy đại huynh thấy có đúng vậy không nhỉ?[8|][8|][8|]....

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

FE máy xăng 2.6 Litre nhưng sao công suất chỉ có 90Hp@4500v/p. Trong khi INNOVA thì 134Hp@5600V/P. Nhưng mọi ngườii khen FE mạnh hơn.. em ko hiểu.

bsc
Hạng B1
8/11/06
70
0
0

Trích đoạn: kiencuong

Hai tháng trước tôi định múc con laser 1.8 nhưng thằng bạn tôi nói vào hãng bảo trì nó chém cho gãy cổ luôn. khuyên tôi mua hãng To. mấy đại huynh thấy có đúng vậy không nhỉ?[8|][8|][8|]....
Thằng bạn bác nói đúng rồi, vì hắn là người của Toy :D

Tập Lái
4/2/05
23
3
3

Trích đoạn: mildseven

Vote một phiếu cho Grandis !
Ngoài cảm nhận trực tiếp nghe, nhìn, thử, lái thử... các bác tự đánh giá các trang thiết bị nội ngoại thất 28K có cái gì, 31K có cái gì và 33K/38K có cái gì ... và nhiều khi giá cao lại là hợp lý! Nhìn ra xa hơn thì IN,FE chỉ loanh quanh mấy nước trong khu vực còn GR thì cả năm châu.

Bác chỉ được cái nói đúng . Vote cho bác 1 phiếu và 1 phiếu cho Grandis . :D

Hạng B2
9/9/06
200
3
18

Em chọn FE. Cứ nghĩ đến chuyện xe của mình đường nào cũng có thể vào được là sướng rồi. với lại em đi nhiều nên xu hướng cứ chọn những cái gì kinh tế là em chơi

Hạng B2
4/12/05
335
8
18
45
HN

Theo em trong tầm tiền thì innova thì mềm mại hơn khi điều khiển, tăng tốc cũng tốt hơn. Bù lại FE thì tiết kiệm nhiên liệu.
Nếu bác ở miền Bắc, dở nhất của FE giống như ISUZU máy dầu là không có sưởi nên mùa đông rét mướt đi rất khó chịu, đặc biệt là những đêm đông cầm lái một mình. Hoặc, những hôm trời lạnh giá, kính mờ mà vẫn phải mở máy lạnh để sấy kính...
Tiết kiệm nhiên liệu chỉ là một vấn đề bình thường trong hạng xe này bởi mức tiêu hao không quá lớn như máy V6, V8, 3.2, 4.0... khi đã đi xe xăng quen rồi chuyển sang xe dầu bác sẽ thấy chán thôi.:D

Tập Lái
27/9/05
32
0
0

@nhâtnm-80
Pac chả biết gì về FE cả, sưởi nóng đoàng hoàng đấy, pac xem lại đi nhe!