Tập Lái
23/6/16
12
26
13
40
TP Vũng Tàu
Em xin được góp ý, hihi: Bác chạy dịch vụ nhưng em tin là có dùng nó cho việc gia đình. Xe dịch vụ mà là xe công ty thì nên chọn ToyFor còn xe dịch vụ nhưng cá nhân tự chạy thì rõ ràng nó còn là tài sản cá nhân, bác đã có niềm yêu thích nó thì nên chọn nó không thì khi chạy cứ ấm ức. Pajero Sport MIVEC Diesel 2.4 ăn dầu đường trường 7l (em xem nhiều Đánh giá chứ ko có xe đó). Em chạy thử rồi, cách âm, trang bị...hơn ToyFor, sửa chữa bảo dưỡng thì ko thể bằng hệ sinh thái của Toy tại VN được. Cheer!

Hạng D
21/12/14
2.191
7.874
123
A mua xe chạy dịch vụ thì tủn thôi vừa chạy dịch vụ vừa gia đình thì cũng tủn( tại ưu tiên kiếm tiền). chạy off dớt thì vote pajero sport. Còn chạy gia đình ko off dớt thì em éo chọn con nào trong 2 con trên :D

Hạng D
24/10/15
3.596
2.471
113
33
giữa 2 con đó mình chọn...... Xpander 2020 :) - dáng khỏe đẹp, giá hợp lý, chạy dịch vụ mau thu hồi vốn.
con này em thấy chỉ nên để chạy grab, chứ đi xa khách thích xe lớn hơn

Tập Lái
2/4/20
24
9
0
39
Em xin được góp ý, hihi: Bác chạy dịch vụ nhưng em tin là có dùng nó cho việc gia đình. Xe dịch vụ mà là xe công ty thì nên chọn ToyFor còn xe dịch vụ nhưng cá nhân tự chạy thì rõ ràng nó còn là tài sản cá nhân, bác đã có niềm yêu thích nó thì nên chọn nó không thì khi chạy cứ ấm ức. Pajero Sport MIVEC Diesel 2.4 ăn dầu đường trường 7l (em xem nhiều Đánh giá chứ ko có xe đó). Em chạy thử rồi, cách âm, trang bị...hơn ToyFor, sửa chữa bảo dưỡng thì ko thể bằng hệ sinh thái của Toy tại VN được. Cheer!
Vâng, em cảm ơn bác đã chia sẻ ạ, em thì vừa đi gia đình vừa chạy dịch vụ (khách mối) không đăng ký kinh doanh.vì em đã có chiếc i10 bào Grab và những khách bình dân rồi.em thì chưa dùng Mits bao giờ nên không biết chi phí bảo dưỡng về lâu dài như thế nào ?