Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Thứ6 : Chi phí bảo dưỡng nữa nhé!
Xấu xấu re rẻ thì Mu-X bao càyo_O
Phê phê tí thì Tourneo
Con MU-X giá tốt để chạy gia đình hay lâu lâu làm vài cuốc grab như Trailblazer thôi chứ làm chuyên dịch vụ đi tỉnh xa là chết chắc với hàng ghế 3 thua Fortuner và PS.
Mai Linh từng thủ dùng vài con MU-X để chạy và chả thấy khả quan gì.
7 chỗ xác định chạy khách đường dài ngoài Fortuner và Sedona ra là chẳng còn con nào, nhà xe nó toàn dựa trên nhu cầu của khách mà mua theo lô để dc giá tốt. Mua mấy loại khác thì xác định chạy chơi chứ muốn mau thu hồi vốn thì chẳng loại nào qua dc 2 con này.

Hạng D
21/12/14
2.145
7.784
123
Con MU-X giá tốt để chạy gia đình hay lâu lâu làm vài cuốc grab như Trailblazer thôi chứ làm chuyên dịch vụ đi tỉnh xa là chết chắc với hàng ghế 3 thua Fortuner và PS.
7 chỗ xác định chạy khách đường dài ngoài Fortuner và Sedona ra là chẳng còn con nào, nhà xe nó toàn dựa trên nhu cầu của khách mà mua theo lô để dc giá tốt. Mua mấy loại khác thì xác định chạy chơi chứ muốn mau thu hồi vốn thì chẳng loại nào qua dc 2 con này.
Mua hyundai santa fe mái dầu a ạ :D

Hạng D
6/12/14
1.328
1.289
113
Vâng, em cảm ơn bác đã chia sẻ ạ, em thì vừa đi gia đình vừa chạy dịch vụ (khách mối) không đăng ký kinh doanh.vì em đã có chiếc i10 bào Grab và những khách bình dân rồi.em thì chưa dùng Mits bao giờ nên không biết chi phí bảo dưỡng về lâu dài như thế nào ?
Em tôi đi PS 2012 trong 6 năm. Năm ngoái đã bán và mua xe mới ... Pajero Sport 2019. Hỏi sao không đổi xe khác? Trả lời: PS đi ngon, bền, nhiều đồ chơi hơn và khá tiết kiệm (so với Phò cùng đời của người bạn), dịch vụ ok nên tiếp tục thôi.

• Like
Reactions: Hồ Hải Cảnh
Hạng B2
2/3/11
262
171
58
E phát cuồng với Mit đây, nhưng làm ăn e vẫn chọn Phò, chi phí sử dụng rẻ. Hết.

Tập Lái
2/4/20
24
9
0
39
Em tôi đi PS 2012 trong 6 năm. Năm ngoái đã bán và mua xe mới ... Pajero Sport 2019. Hỏi sao không đổi xe khác? Trả lời: PS đi ngon, bền, nhiều đồ chơi hơn và khá tiết kiệm (so với Phò cùng đời của người bạn), dịch vụ ok nên tiếp tục thôi.
Vâng e cảm ơn bác

Tập Lái
2/4/20
24
9
0
39
Vâng, em cảm ơn bác, Sedona mỗi tội gầm thấp quá, e lại hay đi miền tây.

• Like
Reactions: P.Huayra
Tập Lái
2/4/20
24
9
0
39
Em nghĩ Nếu vừa chạy gia đình vừa chạy dịch vụ thì Mitsubishi vì nó không những giữ mạng sống của bác và hành khách gia đình và vk con của bác .vì như bác nói nó trang bị an toàn hơn nhiều mà .chứ Fortuner thì trang bị kém an toàn thương hiệu ăn đứt 200 củ rồi .
thế kỷ 21 rồi con lo gì hãng xe nào bền và không bền vì bây giờ chất lượng đều 9 điểm 10 điểm cả .em thấy ý kiến bác thích Mitsubishi nên quất Mitsubishi luôn
Vâng cảm ơn bác, để hàng về ra shoroom xem thế nào đã.

• Like
Reactions: LoveMeccedes
Hạng B2
7/11/15
198
144
43
phom dáng Fortuner manly hơn PS, phom PS ko dành cho số đông, chỉ 1 số ít mới thấy nó đẹp, trong đó ko có em kk

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Vâng, em cảm ơn bác, Sedona mỗi tội gầm thấp quá, e lại hay đi miền tây.
Thế thì chỉ có For vì dịch vụ hậu mãi của Toy ở miền Tây là tốt nhất trong các hãng. Muốn ăn nên làm ra, mau thu hồi vốn thì chọn cái đầy người xài để có gì nta còn share và hỗ trợ.