Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
Đúng là kiểu trả lời của người làm dv có khác. Đâu thể nói kiểu chối bỏ trách nhiệm như vậy được. Người ta không đủ kinh nghiệm va kiến thức về xe mới nhờ đến sự hổ trợ từ dv như các anh. Các anh dv có đủ các công cụ và kinh nghiệm để nhận biết xe đã bị đâm đụng hay chưa. Chỉ la dv co muốn nói hay không, trường hợp này có thể là có sự bắt tay thoả hiệp giữa bên bán va nv bên hãng
Từ cách nói cua bác @auto751 tôi bắt đầu thấy nghi ngờ về sự trung thực của bác rồi đấy.
đúng rồi bác auto751 là dân Gara và chuyên bán phụ tùng đây mà

• Like
Reactions: Ria phuloc
Tập Lái
5/9/14
20
6
3
Tp HCM
Ở Sài Gòn thì có chổ nào test xe uy tín không nhỉ các bác... Mấy vụ như này thì toàn là kỹ thuật viên nháy mắt với cò lái chứ thật sự các sếp hoặc chủ chẳng muốn ăn vài triệu bạc hôm nay mà mất cả tỷ sau này vì chữ tín. Chỉ trách các bác í không quản lý được nhân viên hoặc máy móc không đủ quy trình để khách hàng yên tâm được.

• Like
Reactions: Ria phuloc
Tập Lái
5/9/14
20
6
3
Tp HCM
Mình cũng bị cò xe là người quen cũng lâu năm nha các bác , mình cần mua camry nó nói đang có chiếc 2003 nó mua để đi xe ngon lắm nó xem kỹ rồi trước khi nó mua nhưng có bà chị bên Mỹ chuẩn bị về mà nó nói bà này mỗi khi về lấy xe nào đi là nát xe đó nên nó bán cho nhanh , vì thấy quen biết mặc dù mình biết nó là lái xe cũ nên cũng có phần an tâm nói thiệt mình cũng gà mờ lắm mới lần đầu mua xe nên thấy người quen nói như vậy thì cũng có phần yên tâm nên quyết định mua . thiệt mua xong về đi là nó tùm lum bệnh sửa 1 đống tiền thiệt oải tập 1 .Mình nãn quá đi được khoảng 8tháng nên kêu bán cò xe vô coi nói xe bị đụng đầu đụng đuôi luôn rồi ko mua nãn tập 2 ,để xe nằm thêm 4tháng nữa ko ma nào mua nên mình kêu lại thằng bán xe cho mình xuống cho nó thâu lại nó phán câu xanh rờn xe cũ giờ hạ giá lắm với xe này nói thiệt nó cũng bị tn rồi nên nó thâu lại nhưng mình phải chịu lỗ 80 chai +tiền sữa nữa cũng khoảng 50chai tc 130chai , rồi cũng phải gả nó lại cho thằng đó mà ức cả gan . quen biết mà còn bị nó cho ăn nguyên trái ớt haizzzz thiệt tình chuyện xe hạ giá thì em chấp nhận dc còn nói xe bị tn thì em sôi máu sao lúc em mua xe quen biết nó ko nói . mua xe cũ giờ chả biết tin vào ai. Xe Camry mình hồng phấn đời 2003 bs 51A-45922 em có rao bán trên oto sg rồi
Đọc bài của bác thấy đời nó phũ quá ạh...ôi người quen lâu năm :D

Hạng D
11/9/14
1.702
53.183
113
Em dinh mua chiec camry 2007 xle o HN keu ban 780tr, e tra 750 no dong y ban luon , e hoi no co bao check hang ko, no noi cho test cac kieu,,, nhung bay gio nghe cac bac noi vay em,,,so qua,,,