Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Bác cho em hỏi cái thông tin trên trang web vindecodez.com có dòng Approx miles là gì ạh! Có phải số KM đã đi ko ạh! Cảm ơn bác!
"Approx miles" là số dặm đã đi nhưng nó làz tương đối ,không chính xác đối với xe ở VN, vì khi bảo dưỡng không được cập nhật km nên chỉ là ước lượng.

• Like
Reactions: chauthong and Tohoa
Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Nghe baca noi vay em thong roi a.... Thoi em de 750tr mua chiec mazda 3 brand new roi tu tu hoc hoi them kinh nghiem cua cac oser de len level rui moi mua xe cu.... Cung may la thang de tu cua ong chu showroom do tiet lo cho e la xe bi ngap nuoc, moi don lai bao e ko ranh thi dung mua,,,, chac la nho bac tu van roi e noi chuyen voi no ...no thuong e nen...tiet lo thien co...hihi...
Thanks bac rat nhieu a. Bac la an nhan cua e day...like bac nghin lan.
Mua xe là quyền của bác, thích xe nào mua xe đó, Cam 3.5 LE đi 10 năm thì giá đó là đúng rồi, nếu xe gia đình sử dụng 10 tuổi vẫn còn tốt lắm, nếu bác mua xe chủ yếu đi loanh quanh trong phố, lâu lâu mới travel 1 chuyến thì 3.5 tốn xăng lắm. Nhưng được cái người khác nhìn vào ngưỡng mộ.
Nếu bác có thông tin chính xác xe bị thủy kích, thì ko nên mua.

• Like
Reactions: Tohoa and Nbson217
Hạng D
11/9/14
1.702
53.185
113
Mua xe là quyền của bác, thích xe nào mua xe đó, Cam 3.5 LE đi 10 năm thì giá đó là đúng rồi, nếu xe gia đình sử dụng 10 tuổi vẫn còn tốt lắm, nếu bác mua xe chủ yếu đi loanh quanh trong phố, lâu lâu mới travel 1 chuyến thì 3.5 tốn xăng lắm. Nhưng được cái người khác nhìn vào ngưỡng mộ.
Nếu bác có thông tin chính xác xe bị thủy kích, thì ko nên mua.
Bac biet ai ban xe camry XLE ma khong bi thuy kich hay can dung don lai, xe 1 doi chu cang tot, bac gioi thieu cho e voi, gia khoang 750-800tr... Em xin cam on bac va co hue hong cho bac a...

• Like
Reactions: Tohoa