Hạng D
11/9/14
1.702
53.183
113
Bac nao biet thong tin chiec camry xle bs 30A - 12420 tai Auto Thành Đạt, Địa chỉ: 528 Nguyễn Văn Cừ, Quận Long Biên Hà Nội cho e xin chut thong tin voi,,,, e dinh thu 2 nay e bay ra lay xe ma e so bi can trung qua,,,ot
em xin cam on nhieu lam a,,,

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Bac nao biet thong tin chiec camry xle bs 30A - 12420 tai Auto Thành Đạt, Địa chỉ: 528 Nguyễn Văn Cừ, Quận Long Biên Hà Nội cho e xin chut thong tin voi,,,, e dinh thu 2 nay e bay ra lay xe ma e so bi can trung qua,,,ot
em xin cam on nhieu lam a,,,

Camry 3.5 V6 nhập Mỹ, sản xuất 2007
Màu xe nguyên bản 4Q2
Đăng kiểm 10/2015 - 10/ 2016

• Like
Reactions: Tohoa and Nbson217
Hạng D
11/9/14
1.702
53.183
113
Em cam on bac nhieu lam a... Bac giup em xe do co phai la XLE khong a... Tai carvet va SDK ghi la LE, ngay dang ky lan dau la 2006 chu ko phai 2007... Em so e no bi boi loi hay bi hon hit hay ko nua.... Gia 750tr thi e thay tot nhung....trong long cam giac cu...sao sao ay...

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Em cam on bac nhieu lam a... Bac giup em xe do co phai la XLE khong a... Tai carvet va SDK ghi la LE, ngay dang ky lan dau la 2006 chu ko phai 2007... Em so e no bi boi loi hay bi hon hit hay ko nua.... Gia 750tr thi e thay tot nhung....trong long cam giac cu...sao sao ay...
Xe XLE, bác vào trang "Vin the code" đánh số khung mà kiểm tra, từ màu nội thất cho đến thảm lót sàn theo xe có hết.

• Like
Reactions: Tohoa and Nbson217
Hạng D
11/9/14
1.702
53.183
113
Xe XLE, bác vào trang "Vin the code" đánh số khung mà kiểm tra, từ màu nội thất cho đến thảm lót sàn theo xe có hết.

Cam on bac da khai sang cho em. Em moi keu no gui cho e xem so vin cac phan nhu bac noi...no bao chi co so vin tren nap capo va cua thoi a... Vay la sao bac... V1 e thay hinh xe nay rat thich xe do...keu e nho bac gara di voi e bay ra do ktra va lay luon....nhung e ko co kinh nghiem mua xe ngoai HN, roi lam sao dem ve... Mong cac thong nao cho e cai...

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Cam on bac da khai sang cho em. Em moi keu no gui cho e xem so vin cac phan nhu bac noi...no bao chi co so vin tren nap capo va cua thoi a... Vay la sao bac... V1 e thay hinh xe nay rat thich xe do...keu e nho bac gara di voi e bay ra do ktra va lay luon....nhung e ko co kinh nghiem mua xe ngoai HN, roi lam sao dem ve... Mong cac thong nao cho e cai...
Vị trí Số VIN là đúng rồi bác.
Xe bác mua đây này

Mua kia cũ nhờ hãng kiểm tra vẫn bị nhầm xe đụng

Bác gõ cụ gồ: "thong tin phuong tien"
Mở Web ra gõ biển số xe (liên tục ko có gạch ngang) thêm chữ T vào cuối.
Tra xong số VIN.
Vào www.vindecodez.com
Ở phần giữa trang web gõ số vin vào tra

Hạng D
11/9/14
1.702
53.183
113
Xe bác mua đây này

View attachment 403374

Tra xong số VIN.
Vào www.vindecodez.com
Ở phần giữa trang web gõ số vin vào tra[/QUOTE
Sao e ko thay thong tin la Camry LE hay XLE vay bac...ky qua...carvet thi ghi la LE, ho noi cong an ghi nham.
Bjo e ko biet xe do co bi boi loi hay hun hit j ko nua...camry 2006 form 2007... Ma hoi nao den gio em chua bao gio ra do mua xe... Bac giup e voi...

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113

Mọi thông tin đều xem qua mạng. Bác phải xem trực tiếp, nếu gara thì họ tút tát nhìn như mới, nếu có bệnh gì đó thì chạy một thời gian nó mới lòi ra.

Mua kia cũ nhờ hãng kiểm tra vẫn bị nhầm xe đụng

• Like
Reactions: Nbson217
Hạng D
11/9/14
1.702
53.183
113
Mọi thông tin đều xem qua mạng. Bác phải xem trực tiếp, nếu gara thì họ tút tát nhìn như mới, nếu có bệnh gì đó thì chạy một thời gian nó mới lòi ra.

View attachment 403407
Nghe baca noi vay em thong roi a.... Thoi em de 750tr mua chiec mazda 3 brand new roi tu tu hoc hoi them kinh nghiem cua cac oser de len level rui moi mua xe cu.... Cung may la thang de tu cua ong chu showroom do tiet lo cho e la xe bi ngap nuoc, moi don lai bao e ko ranh thi dung mua,,,, chac la nho bac tu van roi e noi chuyen voi no ...no thuong e nen...tiet lo thien co...hihi...
Thanks bac rat nhieu a. Bac la an nhan cua e day...like bac nghin lan.

• Like
Reactions: Tohoa
Tập Lái
5/9/14
20
6
3
Tp HCM
Xe bác mua đây này

View attachment 403374

Tra xong số VIN.
Vào www.vindecodez.com
Ở phần giữa trang web gõ số vin vào tra
Bác cho em hỏi cái thông tin trên trang web vindecodez.com có dòng Approx miles là gì ạh! Có phải số KM đã đi ko ạh! Cảm ơn bác!