Hạng B2
11/11/11
206
86
28
Honda đỉnh hơn, nhưng em vẫn thick si-đô-nơ, đang gom lúa để quất em nó

Tập Lái
31/1/16
23
27
13
Bác cứ đi xem 2 em, lái thử rồi ra qđ mua vẫn chưa muộn, đối vs e có sedona hay odyssey thì cung là MPV vs nhau cả. nên việc xe nào rẻ hơn thì mua. chất lượng thì giờ cũng như nhau cả. mua sedona 1.4 tỷ 7 chỗ = odyssey 1.4 tỷ + 600 tiền có cái chữ H trước đầu. Với e nghĩ nếu là xe gia đình thì các bác chạy có cày vs phá như mấy a chạy cho dịch vu k, điển hình như Thiên Phú. Nếu xe k tốt ngta đã k đầu tư. nhắc tới e nhớ ngày xưa có taxi Hoàng Long mua Kia carens xong thanh lý k ai mua luôn.
p/S: sản phẩm tốt, giá tốt thì được thị trường đón nhận thôi, e thì e làm e sedona vs thêm e rio, hoặc i10 nữa khỏi lăn tăn :)

• Like
Reactions: BXL
Hạng B2
20/12/15
247
269
63
44
Phương án 1, nhưng bác chịu khó kiếm bản nhập ấy, có khi còn sót lại vài chiếc.

Hạng B2
9/7/13
460
720
93
Nhiều tiền thì Odssey, ít tiền thì Sedona. Odssey đẳng cấp hơn ngay từ vật liệu nội thất đến trang trí nội thất, tiết kiệm xăng hơn. Sedona chất lượng nội thất theo kiểu xe bình dân, không so được với Odyssey. Kích thước Sedona lớn hơn, Odyssey phải bản Mỹ kích thước mới tương đương nhưng giá bản Mỹ phải tầm 3 tỷ, chênh lệch chủ yếu do vật liệu chế tạo cũng như nội thất, đơn giản như bộ nghế da thôi, có bộ ghế hơn chục triệu, có bộ nghế cả trăm triệu. Nếu bác quen dùng hàng đẳng cấp rồi thì Odyssey là hợp lý, nếu ngay cả Morning bác cũng thấy chấp nhận được thì Sedona, em nghĩ bỏ ra 2 tỷ mua xe tối thiểu bác cũng sở hữu 1 căn biệt thự xịn rồi, về nội thất thế nào chắc bác cũng hiểu.