Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Vũng Tàu đi nhiều quá ùi bác Ngtatliem, mà tình hình biển đục thế này chắc Plan B lên núi vạio_O
Lên núi chơi đẹp và trong lành hơn chứ Bác

Núi Lớn Núi Nhỏ gì cũng có đường lên hết tha hồ mà Ngao Du

Hạng B2
17/5/17
436
333
63
Chà, ca này hơi khó. Như tôi nói phía trên ấy! Giờ này đang mùa mưa nên biển nó cứ đục cả tập đoàn. Kiếm chỗ biển trong để vẫy vùng thì đành ra nước ngoài hoặc chờ cho hết tháng mưa bão này thì còn may ra... ;)
Phan Thiết thì lúc nào cũng yên bình, chỉ biển mùa này không được trong thôi. Còn hải sàn thì có 2 nơi: muốn lãng nhách với ghệ của bác thì bờ kè Hàm Tiến, còn không thì về lại nội thàng PT trên đường Hùng Vương quán Bé Tuấn ăn no say khẩu vị ngon nhất các quán.

Tập Lái
8/9/17
9
3
3
Phan Thiết thì lúc nào cũng yên bình, chỉ biển mùa này không được trong thôi. Còn hải sàn thì có 2 nơi: muốn lãng nhách với ghệ của bác thì bờ kè Hàm Tiến, còn không thì về lại nội thàng PT trên đường Hùng Vương quán Bé Tuấn ăn no say khẩu vị ngon nhất các quán.
Bác nói chuẩn! Đúng ý tôi rồi đấy :cool:

Hạng B2
4/9/15
172
65
28
47
Chào các bác,
Dạo này mưa bão quá! Tình hình là nhà em đang có dự định đi Phan Thiết mà cứ mưa gió kiểu này chắc fail cmn rồi. Các bác gần xa có ai biết chỗ nào đi chơi trong kì mưa gió này ko, chỉ em với!?
Đoàn em có 4 người thôi, định đi ngày cuối tuần. Budget tầm 10 củ.
Xin đa tạ.
Nha Trang mùa này vẫn đang nắng tốt, bác có thể đi Tứ Bình của Nha trang nhé, vừa có biển đẹp mà lại vừa có hải sản để ăn

Hạng B1
15/9/17
61
32
18
33
Nha Trang mùa này vẫn đang nắng tốt, bác có thể đi Tứ Bình của Nha trang nhé, vừa có biển đẹp mà lại vừa có hải sản để ăn
Em thấy hình biển Bình Ba với Bình Hưng là xanh nhứt mà ko biết ở ngoài được vậy không bác hen:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hạng B2
4/9/15
172
65
28
47
Em thấy hình biển Bình Ba với Bình Hưng là xanh nhứt mà ko biết ở ngoài được vậy không bác hen:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Bạn yên tâm là nước vẫn rất trong xanh đó bạn, đặc biệt là những ngày nắng to bạn nhìn từ trên cao là có thể thấy dưới đáy nhé.
Bạn đi thử Bình Lập (có Sao biển resort) cũng rất đẹp đó bạn

• Like
Reactions: lamvan77
Hạng B1
15/9/17
61
32
18
33
Bạn yên tâm là nước vẫn rất trong xanh đó bạn, đặc biệt là những ngày nắng to bạn nhìn từ trên cao là có thể thấy dưới đáy nhé.
Bạn đi thử Bình Lập (có Sao biển resort) cũng rất đẹp đó bạn
Dịch vụ trên đó sao bác nhễ, có bị chặt chém hay gì không bác, em lâu lâu ra đảo như khỉ xuống núi bác ới

Tập Lái
8/9/17
9
3
3
Dịch vụ trên đó sao bác nhễ, có bị chặt chém hay gì không bác, em lâu lâu ra đảo như khỉ xuống núi bác ới
Ngoài Bình Hưng, Bình Ba biển ok lắm bác. Xanh, sạch, đẹp. Nhưng tôi khuyên bác nên đi kiểu sáng ra đảo, chiều về đất liền vì ở trên đó vẫn còn hoang sơ lắm, khách sạn tốt vẫn chưa có nhiều. Hoặc bác có thể đi tour lên đấy, nghe nói được bao ăn hải sản ngập mặt! Hồi tháng 6, tôi có hỏi giá tour thì tầm 1 triệu/ người/ ngày/ 3 bữa ăn thì phải.

Tập Lái
19/9/17
34
10
8
36
Chào các bác,
Dạo này mưa bão quá! Tình hình là nhà em đang có dự định đi Phan Thiết mà cứ mưa gió kiểu này chắc fail cmn rồi. Các bác gần xa có ai biết chỗ nào đi chơi trong kì mưa gió này ko, chỉ em với!?
Đoàn em có 4 người thôi, định đi ngày cuối tuần. Budget tầm 10 củ.
Xin đa tạ.

Tôi mới lên Núi về đây Bác :cool: lên núi thì đẹp đấy sương khói mà chịu cực "tí ti" để leo đèo trong cơn giông cho nó tình nên bác cân nhắc nha, mới đi 3 ngày hết 3 ngày mưa giông đấy bác nhưng may vớt vát đc nhiều hình đẹp.:D:D:D

• Like
Reactions: Kainguyen1909