Hạng C
30/12/05
616
9.543
93
k-home.vn
Như tiêu đề, em đang ở Đà Lạt, ngày mai muốn đưa cả nhà vào Ma Rừng Lữ Quán, mùa này xe sedan gầm thấp vào có ổn không các Bác ? trong đó buổi trưa có dịch vụ ăn uống có ổn không ? giá cả thế nào ? có món gì đặc trưng của quán không ?
Em xin cảm ơn :D

Hạng B1
28/12/14
54
32
18
60
Bác vào Ma rừng tìm căn nhà màu tím phải không nè . đường đi ổn , cực xấu 2 km cuối . Trong đó chỉ phụv vụ ăn cho khách ở đêm thôi , chỉ có giải khát cho khách tham quan , 30 k / cafe

• Like
Reactions: thangkt
Hạng B2
5/7/14
175
254
63
Sedan đi vô tư nha bác.. Đúng là có 1 đoạn gần tới Ma rừng đường đất đá long chong hơi xấu nhưng vẫn chầm chậm bò qua được.. Hôm tết tây em cùng chi hội Suzuki có vào trong đó.. Em chạy Wagon mà vẫn chạy ngon lành.. Chỉ cần bác chạy kĩ kĩ khi qua một con suối nhỏ đá gập ghềnh và để ý tránh mấy nhành cây bụi hai bên đường cào vào 2 hông xe thôi !

• Like
Reactions: thangkt
Hạng F
5/8/09
5.919
79
68
HCM
Sedan đi vô tư nha bác! Chỉ cần kỹ chút cho đá khỏi chạm gầm thôi! Hình em mới chụp hôm mùng 4

Hạng B2
16/4/15
468
323
63
33
Tphcm
em đi Đà Lạt bao nhiêu lần rồi mà chưa bao h đi địa danh này...ở trong đó có gì vui chơi hay ăn uống dc ko các bác? bác nào rành đường có thể chỉ dẫn cho e dc ko?nếu tính từ chợ Đà Lạt

Hạng F
5/8/09
5.919
79
68
HCM
Về đường đi các bác có thể Google, có một thớt trên OS đã chỉ đường rất cụ thể ạ! Em cũng dựa theo đó mà đi!

Đường xá vẫn thế, thật ra em nghĩ chẳng ai làm đường này lại đâu ạ. Trên đường vào có đi ngang rất nhiều khung cảnh đẹp, vào trong Ma Rừng cũng đẹp, tuy nhiên đây là dạng quán cafe gia đình, không có nhiều bàn ghế để ngồi, đồ ăn thức uống tạm được, nếu có F1 thì không ăn được trong này đâu ạ.

Lúc em đi thì mùa khô nên sedan vào vô tư, chỉ cần đi kỹ kỹ chút.

Tập Lái
21/3/15
37
43
18
48
MÙA MƯA THÌ BÁC KHÔNG NÊN ĐI VÌ MƯA LỚN CÁI CẦU BẮC QUA NÓ MÀ NGẬP LÊN THÌ KHÔNG CÓ ĐƯỢC VỀ ĐẦU BAC TRONG DO THI CHI CO CA PHE THOI CHU O CO DO AN. VO DO THAM QUAN CHUNG 1 TIENG LA BAC ZIA DUOC ROI CHU O CON GI HET. HIHI