Hạng C
7/3/17
681
13.550
93
Ha ha thì mình cũng chỉ thấy sao nói đó trong tầm hiểu biết giới hạn của mình thoi mà. Còn ai may mắn chọn được CC vị trí tốt và giá cả tương đối thì có thể vẫn có lời chút. Mà hòm qua đọc tin An Gia ko giao căn hộ River city bên q7 cho bà con được nén tiến hành đền bù tiền gốc + 20% tổng giá trị căn hộ tính ra double luôn số vốn đã bỏ ra mà tớ thèm đây. Kết cái quả đấy quá. Đúng là hiếm có CĐT nào gây ấn tượng mạnh như vậy. Tự dưng vớ được mấy kèo đó thì thơm nhể he he
Có kèo này nữa à, bác nói rõ thêm cho anh em dõ dc k

Tập Lái
9/12/16
0
6
2
29
Có kèo này nữa à, bác nói rõ thêm cho anh em dõ dc k
Chính xác nhé thím, khách mình lời 100% trong vòng 5 tháng sau 2 đợt đóng tiền ^^. An Gia đợt này làm mình khá bất ngờ đấy chứ. Đang tiến hành làm HĐ thanh lí, và đền bù tiền đã đóng trong 30 ngày, tiền 20% hợp đồng trong vòng 60 ngày :D

Tập Lái
6/9/16
3
351
48
Chính xác nhé thím, khách mình lời 100% trong vòng 5 tháng sau 2 đợt đóng tiền ^^. An Gia đợt này làm mình khá bất ngờ đấy chứ. Đang tiến hành làm HĐ thanh lí, và đền bù tiền đã đóng trong 30 ngày, tiền 20% hợp đồng trong vòng 60 ngày :D
An Gia biết giữ chữ tín, nghe mà thấy vui, thấy sự tử tế dù hiếm vẫn còn ở xứ mình.

• Like
Reactions: thuto1
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Ha ha thì mình cũng chỉ thấy sao nói đó trong tầm hiểu biết giới hạn của mình thoi mà. Còn ai may mắn chọn được CC vị trí tốt và giá cả tương đối thì có thể vẫn có lời chút. Mà hòm qua đọc tin An Gia ko giao căn hộ River city bên q7 cho bà con được nén tiến hành đền bù tiền gốc + 20% tổng giá trị căn hộ tính ra double luôn số vốn đã bỏ ra mà tớ thèm đây. Kết cái quả đấy quá. Đúng là hiếm có CĐT nào gây ấn tượng mạnh như vậy. Tự dưng vớ được mấy kèo đó thì thơm nhể he he
Nếu có bị...chửi thì...chửi lại. Sợ cái giề.
he he he......

Hạng D
29/11/06
2.951
38.086
113
53
Mình còn ít vốn định mua 1 căn tầm 1,5- 2 tỏi (giá này nhu cầu thị trường nhiều) ở quận 8 hay Gò Vấp để cho thuê giữ giá 1-2 năm sau bán.
Nhờ các bác gợi ý giúp ạ.
Khu Q7 TDC Phú Mỹ, có căn 3.6 tỏi 1t+2l cho thuê 12tr/tháng
Thị trấn Nhà Bè, mặt tiền đg 12m, 4x14, 1 trệt 3 lầu, 3.2 tỏi cho thuê 10tr

Mới đi coi cuối tuần thông tin nhiêu ah

Attachments

• Like
Reactions: RongChoi24
Tập Lái
27/4/17
0
0
0
46
Chung cư cao cấp cũ như saigon pearl, imperia , estella, the vista có bán lỗ chưa vậy các bác?
Keppel Land và Capitaland thì bác yên tâm.
Nhu cầu cho thuê cho các chuyên gia nước ngoài làm việc tại Việt Nam là rất lớn, đơn vị quản lý vận hành của nó tốt hơn rất nhiều so với mấy thằng chủ đầu tư mình nhiều.
Bác nên đầu tư tại Q2 nha