Tập Lái
13/2/19
16
9
6
33
Em cũng nhận định được tình hình là rất khó nhưng vẫn kiên trì tìm. Em tìm nhà hẻm 1, 2 xẹt. Đăng tin thì bác nào cũng ghi có sổ hồng nhưng gọi thì đồng sở hữu. Em bắt đầu tìm khoảng 1 tuần nay nhưng cũng bắt đầu sáng ra chút chút.

Hạng D
9/10/17
1.732
1.004
113
tầm tài chính này vk ck bác mua căn hộ có lẽ sẽ ổn hơn, chúc bác kiếm đươc nhà ưng ý!

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Với 2 ty thi hiện tại mình ko nghĩ là q7 có đâu, diện tích quá nhỏ trong hẻm sâu thì may ra.
Với tài chính đó, ban nén chuyển hướng mua chung cư, hoặc xuống Nhà Bè tìm. Mà nói thật bác đừng buồn, 2 ty ở Phước Kiển hay Phú Xuân giờ mua cái đất Nhà Bè cũng khó, nói chi tới có nhà. Bác phải đi xuống dưới nữa. Nhơn Đức ko biết thế nào, ko thì như bác ở trên có nói phải xuống hẳn Hiệp Phước. Nhưng HP quy hoạch nhiều lắm, mới gỡ được 1 ít thoi, nên khi mua phải check thật kỹ QH nhé bạn

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
chờ đi bác, vòng quay lại đánh ván mới. ở nhà mướn vậy,
Khó đó bạn. Hiện tại TpHCM gặp áp lực rất lớn về dân số: cứ 5 năm là TP tăng them 1 triệu dân (1 triệu trên thực tế nhé chứ số có hộ khẩu thì ít) chủ yếu là tăng dân số cơ học cho nên mình nghĩ tương lai TP vẫn phải phát triển các quỹ đất ít oi còn laii xây chung cư là thi mới đáp ứng được. Khá năng nhà liền thổ ha giá mạnh có lẽ khó

Hạng C
23/12/18
593
200
43
43
Với 2 ty thi hiện tại mình ko nghĩ là q7 có đâu, diện tích quá nhỏ trong hẻm sâu thì may ra.
Với tài chính đó, ban nén chuyển hướng mua chung cư, hoặc xuống Nhà Bè tìm. Mà nói thật bác đừng buồn, 2 ty ở Phước Kiển hay Phú Xuân giờ mua cái đất Nhà Bè cũng khó, nói chi tới có nhà. Bác phải đi xuống dưới nữa. Nhơn Đức ko biết thế nào, ko thì như bác ở trên có nói phải xuống hẳn Hiệp Phước. Nhưng HP quy hoạch nhiều lắm, mới gỡ được 1 ít thoi, nên khi mua phải check thật kỹ QH nhé bạn
HP rất dễ bị vướng quy hoạch!

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
HP rất dễ bị vướng quy hoạch!
Đã gỡ 1 ít rồi đó bạn, nhưng chứ yếu là dọc trục Ng Văn Tạo thoi (vi đền bù ko nổi ấy mà). Phía cùng bên với UBND Hiệp Phước thì hình như QH ít hơn hẳn bên đối diện gần sông. Nói chung muốn mua thì phải kiếm và kiểm tra thật kỹ

Tập Lái
13/2/19
16
9
6
33
Em vẫn đang ở nhà thuê chờ thời. Ông thủ tướng mới chỉ đạo gì đó không biết có tác dụng gì không.

Hạng B2
11/9/15
128
192
33
Hcm
Em vẫn đang ở nhà thuê chờ thời. Ông thủ tướng mới chỉ đạo gì đó không biết có tác dụng gì không.
Bạn nhìn qua china di, mình là bản sao của nó đó. Bạn thấy nó đi trước mình bao lâu rồi nhưng giá nhà nó càng ngày càng tăng hay giảm ? Cái gì thuộc về cung cầu thì ko thể can thiệp bằng mệnh lệnh được đâu, mọi sự can thiệp thô bạo đều có ảnh hưởng xấu cho nên kinh tế chứ ko phải tốt đâu nhé.

VW confirmed
Hạng C
11/2/04
522
6.362
113
53
SG
Chung cư 3pn, phù hợp 2vc 2 con.an cư lạc nghiệp, sau đó tích lũy tiếp làm mieng đất cho chu kỳ tăng giá sau