Tập Lái
7/3/19
14
22
3
26
Bác nghĩ sao về Pajero (Xe chở tiền- đã tháo két sắt), tuy 5 chỗ nhưng phần phía sau rất rộng để đồ thoải mái. Nếu bác muốn xem thử cứ inbox riêng cho em nhé.

• Like
Reactions: xlive
Tập Lái
17/2/20
20
22
0
28
Bác nghĩ sao về Pajero (Xe chở tiền- đã tháo két sắt), tuy 5 chỗ nhưng phần phía sau rất rộng để đồ thoải mái. Nếu bác muốn xem thử cứ inbox riêng cho em nhé.
mấy dòng của mitsu đời trước uống dữ lắm mà bác, bác có thể cho e hình ảnh vs giá đc ko ạ

• Like
Reactions: Diavel
Tập Lái
7/3/19
14
22
3
26
mấy dòng của mitsu đời trước uống dữ lắm mà bác, bác có thể cho e hình ảnh vs giá đc ko ạ
Bác qua bài xe cũ em có đăng trên đó bài đăng là Pajero xe chở tiền

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Em thắc mắc ngoài lề, nhà bác mới có em bé, vậy có 2 người lớn và 1 em bé, sao bác không mua chiếc Morning hay Grand i10?

Với 200tr, dư sức kiếm được 1 chiếc cứng cáp, an toàn và khá mới. Vài năm nữa, gom góp thêm 200tr nữa, làm chiếc 7c, ngon lành cành đào.

Hạng D
9/2/18
3.396
4.992
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
vâng bác!, nhưng e đăng bài giữa em PRE và Vivant thì bác cũng hiểu là e mê 2 e này. hihi
e thực dụng, ko màu mè, nên đang ngắm nghía e vivant, phục vụ gia đình :D
Mua cái nào mình thích đi bác! Em nghiên về Premacy đi gia đình dễ thương, về nâng cấp 2 bi gầm là phượt thoải mái luôn!
Các bác đừng kêu thêm tí tiền.. khả năng vui chơi nhiêu đó là vui rồi

Tập Lái
17/2/20
20
22
0
28
Mua cái nào mình thích đi bác! Em nghiên về Premacy đi gia đình dễ thương, về nâng cấp 2 bi gầm là phượt thoải mái luôn!
Các bác đừng kêu thêm tí tiền.. khả năng vui chơi nhiêu đó là vui rồi
e đồng ý vs bác, có bấy nhiêu tiền nên mới nói v, mà mấy bác kia vô kiu thêm tí, lấy đâu ra giờ :))
mà PRE 6 tháng đăng kiểm 1 lần hả bác, ko biết vivant có v ko

• Like
Reactions: PMH82
Tập Lái
17/2/20
20
22
0
28
Em thắc mắc ngoài lề, nhà bác mới có em bé, vậy có 2 người lớn và 1 em bé, sao bác không mua chiếc Morning hay Grand i10?

Với 200tr, dư sức kiếm được 1 chiếc cứng cáp, an toàn và khá mới. Vài năm nữa, gom góp thêm 200tr nữa, làm chiếc 7c, ngon lành cành đào.
à, e chưa nói rõ, còn ông bà nội của cháu nữa chứ bác, bame cả đời chưa đc ngồi lên chiếc ô tô của mình, nên e mới kiếm 7 chỗ, dịp lễ tết thì chở đại gia đình đi, chứ nếu gia đình nhỏ của e thì e chọn spark 2014 bác ạ

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
à, e chưa nói rõ, còn ông bà nội của cháu nữa chứ bác, bame cả đời chưa đc ngồi lên chiếc ô tô của mình, nên e mới kiếm 7 chỗ, dịp lễ tết thì chở đại gia đình đi, chứ nếu gia đình nhỏ của e thì e chọn spark 2014 bác ạ
Em rất hiểu tâm tư này của bác.

Hồi đó em cũng vậy. Nhưng ba mẹ em an ủi, lâu lâu mới đi chung nên không cần cố. Với lại xe 4 chổ chở 4 người lớn, bế thêm bé dưới 5t dư sức. Đi dưới 400km/ngày vẫn ổn.

PS, xe sx trên 12 năm đăng kiểm 6 tháng/lần. Mất thời gian chút.

• Like
Reactions: Dươnglv and PMH82